''Chửi là sự bất lực của trí tuệ''

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: ''Chửi là sự bất lực của trí tuệ''

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

nghe bài hát này chắc là ai cũng hiểu tình yêu như thê nào nhất là các bạn nữ
https://www.youtube.com/watch?v=ZkkLbfkFQ6A
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

HamanoRie đã viết: 17:47, 19/07/18 Nửa tháng ko vào 4rum thấy toàn chửi nhau, mà toàn các nick hay hoạt động thế các anh chị em ơi? Đọc top chẳng thấy các cô chú bình giải để xem nữa rồi...
C vào topic của em cơ mới vui " nhìn đâu biết xấu tính đó " lúc đầu mn nói chuyện bt tự dưng bạn ấy chửi bới . Em mời 2 ông bà chửi nhau ra khỏi topic em thì bạn ý bắt đầu gọi cả nhà em là chó hùa . Xong ai bênh em cũng là chó xong toàn dùng từ ngữ ghê lắm . Đến nỗi bao ng bức xúc :)) . Ai vào nói cũng bị chửi hết nên đều ngán ngẩm chả muốn nói j luôn . C xem chửi em kinh vậy mà em có chấp đâu , k thèm rep nói j vs bạn ấy nhưng bạn ấy vẫn cứ tag trả lời cmt em nhiệt tình .
Định k nói năng j nữa vì bạn ấy đã phá thai tội nặng oan nghiệt như thế mà bạn ý còn từng chửi bme em tâhts đức vì cung huynh đệ em kém . Đã thôi k thèm nói nên nó lại được nước chửi bới thêm hạ nhục danh dự em . Em tag admin thì bảo tag toàn thằng đàn bà vào bênh vs cả em cho cno ...nên cno bênh . Giờ thì diễn trò như mình đúng ấy . Đáng sợ ... !!! Oan nghiệt . Khẩu nghiệp nó quen !
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

TheLinh đã viết: 17:44, 19/07/18 Trên này chém.gió ba xạo chửi hết người này người kia.nghe vẻ kinh lắm. Nhưng thật ra có ra đếch gì đâu.

Cũng giống ls. Cung phu ng bt trong tuong dép. Mà that ra dac di lam.

Con mo dinh trăm thong tin thi không phai. Chi la co ng gùi cho thoi. Ng ta lich su Ko thích dang phọt cua ban nay len. Chi gui am tham cho cháu thoi
Phốt gì b ơi. Mình đàn ông, quân tử thì mình làm gì nó cũng trong sáng, công tư phân minh b nha. B bóc phốt mình là mình chết à. Liệu mà ăn ở vs cái cung thê ghê gớm của b kìa.
    Ko ai ko ko chửi b nếu b ko nói cạnh nói khóe ngta đâu. B cùng lắm chỉ lôi kéo đc đồng bọn ngu dốt của b trên cái diễn đàn ảo này, chứ đã làm đc gì cho xã hội theo đúng chí làm trai, đàn ông mà ko vùng vẫy biển khơi, lại xen vào chuyện của đàn bà vốn mang tính hẹp hòi, thì bạn khác gì đàn ông mặc váy đâu.
      B cứ bóc phốt đi, bóc thì bóc cho đúng từng ngày tháng năm, sự kiện, diễn biến nhé. Chứ nói tráo nói trở như ai kia thì trời vặn họng b đấy b yêu mến. =))
      Đầu trang

VanXuongD
      Tam đẳng
      Tam đẳng

Phuc250585 đã viết: 17:43, 19/07/18
      VanXuongD đã viết: 13:47, 19/07/18 Ui sr anh vì đã làm bẩn topic này của anh ạ 😅. mifnh đi đâu cmt cũng có ng đi theo sợ thật @@ OMG !!!
      :) ooh ko sao. Anh lập topic này cho tụi em mà. Mà ko ngờ nhộn nhịp ngoài mong đợi.
      Xã hội bây giờ làm ăn ngày càng khó khiến con người bực bội nên hay chửi nhau là thường. Mình trút giận lên cái mạng ảo này cho an toàn. Ko có hậu quả nghiêm trọng.
      Nhưng chửi cũng phải có văn hóa nha. Mình tức ai muốn trút giận lên ai mình cứ '' fuck you'' chứ sao ''fuck his/her morther '' . Ai làm người đó hưởng chứ.

Có ng bảo anh vs em 3some đó :)) ngắn học anh nhỉ . Cno chửi cả gđ em từ tối hqa rồi cơ . À lộn k phải chúng nó mà là cô ấy . Vì 2 ng đó là 1 mà :))
      Đầu trang

SadayoLe
      Tứ đẳng
      Tứ đẳng

VanXuongD đã viết: 17:52, 19/07/18
      HamanoRie đã viết: 17:47, 19/07/18 Nửa tháng ko vào 4rum thấy toàn chửi nhau, mà toàn các nick hay hoạt động thế các anh chị em ơi? Đọc top chẳng thấy các cô chú bình giải để xem nữa rồi...
      C vào topic của em cơ mới vui " nhìn đâu biết xấu tính đó " lúc đầu mn nói chuyện bt tự dưng bạn ấy chửi bới . Em mời 2 ông bà chửi nhau ra khỏi topic em thì bạn ý bắt đầu gọi cả nhà em là chó hùa . Xong ai bênh em cũng là chó xong toàn dùng từ ngữ ghê lắm . Đến nỗi bao ng bức xúc :)) . Ai vào nói cũng bị chửi hết nên đều ngán ngẩm chả muốn nói j luôn . C xem chửi em kinh vậy mà em có chấp đâu , k thèm rep nói j vs bạn ấy nhưng bạn ấy vẫn cứ tag trả lời cmt em nhiệt tình .
      Định k nói năng j nữa vì bạn ấy đã phá thai tội nặng oan nghiệt như thế mà bạn ý còn từng chửi bme em tâhts đức vì cung huynh đệ em kém . Đã thôi k thèm nói nên nó lại được nước chửi bới thêm hạ nhục danh dự em . Em tag admin thì bảo tag toàn thằng đàn bà vào bênh vs cả em cho cno ...nên cno bênh . Giờ thì diễn trò như mình đúng ấy . Đáng sợ ... !!! Oan nghiệt . Khẩu nghiệp nó quen !
      Lại cứ thấy ai là la liếm. Mình ko ám chỉ b hùa cả lũ như chó mà đầu tiên là mình nói cả nhà b kéo qua nhà con gái ngta hạch sách cgai ngta, xong bạn lại nói có 3 người thôi. B tráo trở nhanh quá đấy. Phá thai cũng là con mình, mình ít nhiều tạo ra nó, còn hơn ai kia bắt bố mình nuôi con của bản thân đi ăn nằm vs thằng ng yêu bộ trưởng, trong khi bố mình thật thà, làm gì nên tội. Đẽ ko có lương tâm, đĩ tính còn lại hay thảo mai, e ơi, a ơi các kiểu. Haha
      Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
      HamanoRie
      Ngũ đẳng
      Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

VanXuongD đã viết: 17:52, 19/07/18
      Tớ vừa đọc rồi mà đọc mấy trang ko hiểu gì, đau đầu quá tắt đi luôn. Mà tại sao có 2 nick tự nói chuyện như kiểu đa tính cách vậy nhỉ? Dù sao thì thắc mắc các admin, mod ở đâu mà tình trạng này càng ngày càng nặng thế ko biết? Ban nick thẳng tay đi chứ nhỉ?
      Đầu trang

naruto1993123
      Mới gia nhập
      Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi naruto1993123 »

Mặc dù em cũng tử phá...nhưng mà em đéo đéo đéo thích được chị sadlove tôn trọng.
      Tự nhiên em thấy ghê được người khác tôn trọng...Sợ luôn ấy.
      tí ăn cơm em sẽ bảo mẹ em sao ko đẻ em chậm chút để ko phải ăn con tử phá vào mồm.
      Chị mà tôn trọng em nhé .... em sang thái lan chuyển giới luôn đấy, em rủ cả anh the linh đi cùng luôn ahuhuhu.
      Đầu trang

SadayoLe
      Tứ đẳng
      Tứ đẳng

VanXuongD đã viết: 17:56, 19/07/18
      VanXuongD đã viết: 13:47, 19/07/18 Ui sr anh vì đã làm bẩn topic này của anh ạ 😅. mifnh đi đâu cmt cũng có ng đi theo sợ thật @@ OMG !!!
      :) ooh ko sao. Anh lập topic này cho tụi em mà. Mà ko ngờ nhộn nhịp ngoài mong đợi.
      Xã hội bây giờ làm ăn ngày càng khó khiến con người bực bội nên hay chửi nhau là thường. Mình trút giận lên cái mạng ảo này cho an toàn. Ko có hậu quả nghiêm trọng.
      Nhưng chửi cũng phải có văn hóa nha. Mình tức ai muốn trút giận lên ai mình cứ '' fuck you'' chứ sao ''fuck his/her morther '' . Ai làm người đó hưởng chứ.

Có ng bảo anh vs em 3some đó :)) ngắn học anh nhỉ . Cno chửi cả gđ em từ tối hqa rồi cơ . À lộn k phải chúng nó mà là cô ấy . Vì 2 ng đó là 1 mà :))
      B hiền quá cơ, mà để cho ngta chửi cả nhà b hôm qua giờ. A chủ top ko muốn vào cuộc nên nói ở thế lững lờ, cứ thấy ai vào là a ơi, a xem này, xem này, như 1 đứa con nít. B tử tế ấy thì đã ko nói chị gái kia như 1 con ác quỷ, rồi cả nhà b kéo sang nhà ngta như giặc đâu.
      Đầu trang

VanXuongD
      Tam đẳng
      Tam đẳng

Kinh tởm thật :)) mình làm sao giống bạn đc :)) chó cắn càn thật . Dù có ghét bố mẹ ntn cũng đừng hành động như thế chứ Sadayole hay phương (?) kb chuẩn tên ko . Đúng là loại bất hiếu . Còn mình ăn nằm vs ai kệ mình nha :)) ahihi . Mình còn có ng ăn nằm rồi khoe tự hào còn hơn ng phải up hơn chục topic ăn vạ tình thương vì bị thằng ny đánh oke :)) . Loại con gái phá bỏ đi đứa con của mình còn lên mạng khoe mẽ cầu xin thằng ny quay lại thì chả còn tư cách j mà lên mặt dạy đời ai cả đâu :)) bme nuôi t nhà có 4 ng :)) chị t đi lấy chồng thì giờ còn 3 , chứ chả lẽ giờ t phải phân biệt rạch ròi nhà t bao ng à ? Ngu dợ !!!
      Sống sao cho để thằng nyc nó thương đừng để nó đánh xong lên mạng ẳng lên như một con ó nhé . Xúc phạm ng khác mà lúc ng khác nói mình thì không cho . Lý lẽ qq gì vậy ???
      Đầu trang

SadayoLe.occho
      Mới gia nhập
      Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi SadayoLe.occho »

SadayoLe đã viết: 18:00, 19/07/18
      VanXuongD đã viết: 17:56, 19/07/18

B hiền quá cơ, mà để cho ngta chửi cả nhà b hôm qua giờ. A chủ top ko muốn vào cuộc nên nói ở thế lững lờ, cứ thấy ai vào là a ơi, a xem này, xem này, như 1 đứa con nít. B tử tế ấy thì đã ko nói chị gái kia như 1 con ác quỷ, rồi cả nhà b kéo sang nhà ngta như giặc đâu.
      Con ngu học này , về uống thuốc trị tâm thần ngay !
      Mày thấy chưa , toàn diễn đàn đều khinh bỉ mày rồi .
      Tỉnh lại đi con . Bố vừa mua thêm 2 con chó đực cho mày rồi . Ngoan , về nhanh con ơi !
      Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”