''Chửi là sự bất lực của trí tuệ''

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Re: ''Chửi là sự bất lực của trí tuệ''

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

naruto1993123 đã viết: 18:09, 19/07/18 Ứ ừ .Chị mà cứ thích tử phá là em quyết đi cắt dái đấy ,Em với anh the linh cùng cắt luôn. Chị thích tinh hệ tổ hợp khác đi. Em phản đối chị thích hay tôn trọng tử phá gì đó.
Mọi người có đồng thuận với em ko? ai đồng ý lai 1 tim nha ahihihi
Saday giờ chuyển sang thích tinh hệ CNDL thì bạn sẽ không đi Thái nữa phải không :))
Đầu trang

naruto1993123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi naruto1993123 »

Quái nhỉ chười nhau nó cũng như tài xỉu ấy chị ạ.
bây giờ nghỉ giữa phiên hay sao ấy
ko sôi động như hồi nãy
Thoai về liếm cơm tý lại chiến đấu tiếp kaka.
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

naruto1993123 đã viết: 18:32, 19/07/18 Quái nhỉ chười nhau nó cũng như tài xỉu ấy chị ạ.
bây giờ nghỉ giữa phiên hay sao ấy
ko sôi động như hồi nãy
Thoai về liếm cơm tý lại chiến đấu tiếp kaka.
Cãi lộn không nằm trong tứ khoái , đó là sự thật em Na ạ nhưng gần đây Tứ khoái được thỏa mãn quá rồi nên cần tìm kiếm thêm ngũ khoái, lục khoái đó là bản chất của con người không ngừng tìm tòi và phát triển:D , mỗi người có 1 ngũ khoái khác nhau có thể là cãi lộn, tài xỉu ,...hiện giờ đang là thời gian cho việc thực hiện tứ khoái nên đang tạm dừng sự sung sướng của ngũ khoái lại :D đó là lí do của sự yên tĩnh này
Sửa lần cuối bởi Hồng Hạnh vào lúc 18:46, 19/07/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

nopromise
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nopromise »

Chửi là sự bất lực của trí tuệ - Nghe chửi mà chửi lại thì lại là sự yếu đuối của nội tâm.
Đầu trang

thanhhuynh1979
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhhuynh1979 »

Mình thấy người chửi trong diễn đàn Lyso.vn đáng thương hơn đáng trách. Vì trên mạng nào ảo này, các bạn thể hiện là 1 người cá tính, không chịu thua ai , nhưng trên đời thực các bạn là những người thiếu tự tin, không dám đối đầu với sự thật, sống khép mình.
Người nói hay chưa chắc bằng người biết lắng nghe.
Đầu trang

SadayoLe
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi SadayoLe »

nopromise đã viết: 18:45, 19/07/18 Chửi là sự bất lực của trí tuệ - Nghe chửi mà chửi lại thì lại là sự yếu đuối của nội tâm.
Vậy kéo bè kéo phái rồi nhờ bạn bè lục tung cả tuvilyso để tìm bài viết chia sẻ về chuyện yếu đuối trong tình cảm của nữ nhi thường tình là sự yếu đuối gì vậy ạ.
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Dương vô khuyết đã viết: 17:49, 19/07/18
TheLinh đã viết: 17:44, 19/07/18 Trên này chém.gió ba xạo chửi hết người này người kia.nghe vẻ kinh lắm. Nhưng thật ra có ra đếch gì đâu.

Cũng giống ls. Cung phu ng bt trong tuong dép. Mà that ra dac di lam.

Con mo dinh trăm thong tin thi không phai. Chi la co ng gùi cho thoi. Ng ta lich su Ko thích dang phọt cua ban nay len. Chi gui am tham cho cháu thoi
Lo ăn lo mặc lo gia đình cháu ei, quan tâm chuyện người ta làm chi rựa, có vào góp vui thì cm xem chương trình kéo dài được bao nhiêu lâu, chứ cháu gái đó có phải kẻ thù gia tộc nhà cháu đâu mà phải thệ .
Dạ vâng. Cháu xin rút kinh nghiệm sâu sắc :D
Đầu trang

Dương vô khuyết
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dương vô khuyết »

TheLinh đã viết: 18:49, 19/07/18
Dương vô khuyết đã viết: 17:49, 19/07/18
TheLinh đã viết: 17:44, 19/07/18 Trên này chém.gió ba xạo chửi hết người này người kia.nghe vẻ kinh lắm. Nhưng thật ra có ra đếch gì đâu.

Cũng giống ls. Cung phu ng bt trong tuong dép. Mà that ra dac di lam.

Con mo dinh trăm thong tin thi không phai. Chi la co ng gùi cho thoi. Ng ta lich su Ko thích dang phọt cua ban nay len. Chi gui am tham cho cháu thoi
Lo ăn lo mặc lo gia đình cháu ei, quan tâm chuyện người ta làm chi rựa, có vào góp vui thì cm xem chương trình kéo dài được bao nhiêu lâu, chứ cháu gái đó có phải kẻ thù gia tộc nhà cháu đâu mà phải thệ .
Dạ vâng. Cháu xin rút kinh nghiệm sâu sắc :D
Bác cũng vầy :D.
Đầu trang

VanXuongD
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi VanXuongD »

Chó sủa là chó không cắn . Đúng thật , những người hay to mồm trên mạng . Hơi tí là chửi hết người này người kia đi từ topic này qua topic khác . Gây sự với không biết bao người . Thực ra người ta cũng đáng thương . Ngoài đời thể hiện chả cho ai xem nên phải lên đây để thể hiện cái tôi gồng lên cho người khác thấy . Ai đọc topic đó cũng biết bạn này là người ntn . Mấy anh em đang nói chuyện với nhau tự dưng nhảy vào . Ai nói phật ý k cùng ý kiến thì bạn ấy vu cho là chó hùa nọ kia thì kéo đàn kéo đống cái j ? Topic của tôi , bọn t đang tám , cô tự dưng từ trên trời rơi xuống vào chửi bới ??? Mọi người khuyên bảo thì chửi tự dưng xúc phạm người khác . Người ta không thèm chấp thì lập thêm cái clone để chửi .
Tiếp theo chả có ai là lần mò tìm điểm yếu trong tình cảm của bạn để mà chửi . Kb ai mò vào bài ai trước xong nói xằng ns xiên xúc phạm người khác trước đâu . Ai đọc cái topic đó cũng biết bạn gái ạ . Bạn quá nổi tiếng với những trò ăn mày tình thương trên gr nên chả việc gì phải lần mò . Oke . Ny nó đánh mn khuyên bỏ thì chửi , bỏ thai phá thai , mình còn nguyên link vs cap hết ảnh nên đừng có chối . Bao ng vào khuyên bạn đừng bỏ bạn nói ngta như thế nào đâu nhé . Kinh hẳn khinh bạc gr tử vi vậy mà đeesm sơ cũng phải hơn chục bài từ nick này qua nick khác up lên đấy . Nchung thì vẫn câu cũ , bạn chửi ng khác thì được . Còn ng khác chửi bạn thì không . Và mình đéo lquan gì tới việc ng ta chửi bố chửi mẹ bạn nhé . Ai chửi bạn thfi bạn tự đ chửi lại đừng có lôi tôi vào cau chuyện của bạn .
Đúng là con động kinh . Rep cho cưng lần cuối nhé . Cưng xem chị với mn có ai thèm rep cưng đâu , toàn cưng tự tag rep chị nhé . Chị khinh cưng tới vậy mà cưng còn ko hiểu à ? Trên đây thì to mồm . Nhưng nói thật thử ra ngoài xã hội xem nó ko đánh cho to mồm thì cũng lạ đấy . Hổ báo quá, thể hiện cho mn xem mà có ai tin không ? Còn hẹn gặp đánh cơ mà . Ôi sợ quá cơ . Bố con điên :))
Còn con giun xéo lắm cũng quằn . Chửi ngta kb bao pages đi từ topic này tới topic nọ . T mới chửi mày có vài câu mà m đã ức chế . Ng khác chửi m có vài câu mà m đã ức chế thì sao k nghĩ tới việc mày hơi tí là như con điên chửi bới ng khác đi . Tu mồm đi , đừng đi khắp nơi nguyền rủa người khác nữa . Không sau này xuống địa ngục nó cắt lưỡi lột da không siêu sinh được đâu . Thôi coi như tháng này t đen gặp ngay con dở hơi vậy . Còn t xoá lso t thì sao :)) ờ thích vậy đấy . Với những con tính đến bùa ngải để nyc quay về thì t sợ m làm j với tao lắm . Chịp !!! T đang xinh đẹp , bố mẹ thương yêu , cs cực tốt đẹp giờ lại ăn bùa ăn ngải gì thì đi tong cả cđ !!! Hiuhiu . Tsb con điên :)) lêu lêu con động kinh :)) lập tận chục nick ảo vào group tử vi up lso nhé :))
Sửa lần cuối bởi VanXuongD vào lúc 19:13, 19/07/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

nopromise
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nopromise »

SadayoLe đã viết: 18:49, 19/07/18
nopromise đã viết: 18:45, 19/07/18 Chửi là sự bất lực của trí tuệ - Nghe chửi mà chửi lại thì lại là sự yếu đuối của nội tâm.
Vậy kéo bè kéo phái rồi nhờ bạn bè lục tung cả tuvilyso để tìm bài viết chia sẻ về chuyện yếu đuối trong tình cảm của nữ nhi thường tình là sự yếu đuối gì vậy ạ.
Thực ra thì nghĩ cách để chửi lại cũng là việc cùng nhau nằm trong ác mộng thôi. Haha. Vấn đề là muốn rút khỏi bãi chiến trường thì phải tự tha được cho mình, mà muốn tha cho mình thì phải tha được cho người, chỉ có người dũng cảm tột cùng mới có thể hành xử được như vầy mà không bị ức chế thân tâm. Thật là khó lắm thay haizz. Thôi thì cứ cầm shit đáp nhau cho thỏa vậy. hahahaha
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”