Ước mơ tiếp viên hàng không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Ước mơ tiếp viên hàng không

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Ls của em đâu lâu rồi anh không nhớ chỉ nhớ nếu có khuyên lấy chồng nước ngoài thì khẩu âm và năng khiếu ngoại ngữ chắc chắn triển vọng,ngày đó em còn ít tuổi ...và bằng chứng là giờ đây em đọc sách không qua dịch.Anh hình như nhiều kiếp trước toàn là đất đá cỏ cây chó gà vit hay sao ấy mà kiếp này không thích nói nhiều,thích một mình và ưu điểm cực ngu ngoại ngữ
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

ThamLang80 đã viết: 18:51, 20/07/18 Ls của em đâu lâu rồi anh không nhớ chỉ nhớ nếu có khuyên lấy chồng nước ngoài thì khẩu âm và năng khiếu ngoại ngữ chắc chắn triển vọng,ngày đó em còn ít tuổi ...và bằng chứng là giờ đây em đọc sách không qua dịch.Anh hình như nhiều kiếp trước toàn là đất đá cỏ cây chó gà vit hay sao ấy mà kiếp này không thích nói nhiều,thích một mình và ưu điểm cực ngu ngoại ngữ
Em không biết sao nhiều thầy cứ ghép em là Cự môn lắm ấy :)). Em bình thường cũng không nói nhiều và cũng không biết phải nói gì, em không thuộc kiểu nói chuyện không hay đâu nhưng mà nếu để em giảng bài hay thuyết trình thì em làm rất tốt, khả năng nói trước đám đông nhấn nhả lên xuống của em thực sự là bẩm sinh :D
Anh là Vũ tham ax :-?
Hình ảnh
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Đúng rồi em anh mệnh vũ khúc nhưng thân lại tham lang mới vui lạ ,tay trái chào Phật tay phải chào hàng thịt chó
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

ThamLang80 đã viết: 19:08, 20/07/18 Đúng rồi em anh mệnh vũ khúc nhưng thân lại tham lang mới vui lạ ,tay trái chào Phật tay phải chào hàng thịt chó
:)) em hiểu mà , em chơi với nhiều Vũ tham lắm :))
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hì hì chúc mừng em! Đại vận để nhập thế đến nơi rồi có muốn tu cũng khó
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Có cung Phúc hoàn hảo đấy ! Vào đại vận Phúc nhập mệnh thì thủ vai Lệnh Hồ Xung mà tiếu ngạo giang hồ .thời buổi này không tên rơi đạn lạc đi đứng cẩn thận là được
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

ThamLang80 đã viết: 19:19, 20/07/18 Hì hì chúc mừng em! Đại vận để nhập thế đến nơi rồi có muốn tu cũng khó
Đạo đời song tu mà anh , tu đường tu chợ rồi mới tu chùa được . Cảm ơn anh đã động viên em, em biết tu chưa bao giờ là dễ cả, không có đen làm sao thấy trắng giống như lá số tử vi cũng phải có cả sát tinh và cát tinh anh nhỉ . Em có đọc ở đâu họ bảo thành công là phải có đủ cả sát và cát tinh, em tuy không hiểu gì về cân bằng âm dương hay gì đó liên quan tới học thuật nhưng em nghĩ là hợp lý không khổ đau thì không biết thế nào là hạnh phúc thực sự, chỉ mải mê kiếm tìm những hạnh phúc ảo ngắn ngủi vị kỉ :D .

Em thấy tử vi rất hay nếu mình hiểu ý nghĩa phía sau sâu xa của nó. Em thấy họ bảo quang quý cung phu là vì ân tình mà nên duyên rất khó bỏ nhau, cái này thật ra em hiểu quang quý như kiểu tình thương đồng cam cộng khổ gắn kết ân tình nên nó bền chặt hơn so với những thứ tình yêu thăng hoa nhờ vào cảm xúc nhất thời, bạo phát bạo tàn nhưng không hề cắm rễ vào nguồn gốc thực của tình yêu là sự thấu hiểu, chấp nhận và quan tâm nhau, thương lẫn nhau. Thực ra thấy 1 anh đẹp mã, nhiều tiền là thấy thích , thích vì anh ta có thể cho mình hưởng thụ vật chất ?, cho mình hưởng thụ tinh thần vì được bổ sung vitamin boy đẹp mỗi ngày ? tóm lại cũng là yêu bản thân chứ không phải thương cảm đồng tâm gì với anh ta :)) .Yêu bản thân quá nhiều như vậy thì sao mà còn chỗ trong tim cho người khác. Họ nói "tình yêu là ích kỉ" chính xác là nghĩa này chứ không phải theo kiểu 1:1 :D
Hay như cung Phước Đức cũng vậy bản thân mình kích phát nó được bao nhiêu thì sẽ nhận được bấy nhiêu chứ em nghĩ không phải để nguyên vậy mà có :D
ThamLang80 đã viết: 19:33, 20/07/18 Có cung Phúc hoàn hảo đấy ! Vào đại vận Phúc nhập mệnh thì thủ vai Lệnh Hồ Xung mà tiếu ngạo giang hồ .thời buổi này không tên rơi đạn lạc đi đứng cẩn thận là được
Cung PHúc tên đầy đủ là PHúc( Phước) Đức anh nhỉ , vậy là 1 phần Đức tự thân mình rèn giũa tu tập và 1 phần là từ Phước mình làm được cho mọi người . Em nói nhỏ 1 chút là cứ khi nào em có nhiều tiền là em gặp xui :D, nên em thường chẳng giữ lại đồng nào cả và bây giờ thì thực sự em cảm thấy thói quen đó là rất tốt. Lá số em xấu vậy chứ em hiền lành mà cũng nhẹ nhàng lắm không có cao vọng tiếu ngạo gì đâu :), em chỉ cố gắng sống tốt và có ý nghĩa thui anh
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Em mình lớn quá rồi!!!những điều em nói hoàn toàn đúng đắn em à.em đúng Thông minh cầm tinh con King Xinh he he he
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

ThamLang80 đã viết: 14:03, 22/07/18 Em mình lớn quá rồi!!!những điều em nói hoàn toàn đúng đắn em à.em đúng Thông minh cầm tinh con King Xinh he he he
Khi nào em mới lớn như anh nhỉ :))
Con King là King Kong hử anh , King Kong mà cũng có bé xinh nữa sao ta #-o
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Chào chủ nhà !anh tưởng cô bỏ nhà đi bụi rồi
Đầu trang

Trả lời bài viết