bác Thắng ơi. kính nhờ bác xem giúp con quẻ xin việc với ạ.,

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

bác Thắng ơi. kính nhờ bác xem giúp con quẻ xin việc với ạ.,

Gửi bài gửi bởi mama mia »

con chào bác Thắng ạ. cách trung tâm con 1 tiếng đi xe máy là thành phố Biên Hòa, Đồng Nai đang tuyển viên chức với 14 chỉ tiêu giáo viên Tiếng Anh. mọi người thường nói có "chỗ" cả rồi nhưng con vẫn nghe nhiều tin anh chị đã nộp và trúng, nên con hy vọng lắm. con kính mong bác Thắng xem giúp nếu con nộp hồ sơ thì có hy vọng đậu không ạ? ngày giờ động tâm: 15h18p ngày 26 tháng 7 năm 2018
con cũng xin gửi thêm lá số ạ.hihi ngày 13 tháng 8 là hết hạn nộp hồ sơ ạ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: bác Thắng ơi. kính nhờ bác xem giúp con quẻ xin việc với ạ.,

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

mama mia đã viết: 15:20, 26/07/18 con chào bác Thắng ạ. cách trung tâm con 1 tiếng đi xe máy là thành phố Biên Hòa, Đồng Nai đang tuyển viên chức với 14 chỉ tiêu giáo viên Tiếng Anh. mọi người thường nói có "chỗ" cả rồi nhưng con vẫn nghe nhiều tin anh chị đã nộp và trúng, nên con hy vọng lắm. con kính mong bác Thắng xem giúp nếu con nộp hồ sơ thì có hy vọng đậu không ạ? ngày giờ động tâm: 15h18p ngày 26 tháng 7 năm 2018
Bấm quẻ giống người bạn, người quen quá?
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

mama mia đã viết: 15:20, 26/07/18 con chào bác Thắng ạ. cách trung tâm con 1 tiếng đi xe máy là thành phố Biên Hòa, Đồng Nai đang tuyển viên chức với 14 chỉ tiêu giáo viên Tiếng Anh. mọi người thường nói có "chỗ" cả rồi nhưng con vẫn nghe nhiều tin anh chị đã nộp và trúng, nên con hy vọng lắm. con kính mong bác Thắng xem giúp nếu con nộp hồ sơ thì có hy vọng đậu không ạ? ngày giờ động tâm: 15h18p ngày 26 tháng 7 năm 2018
Năm nay có cự kị khốc hư tuy có cáo ấn long phượng nhưng lưu liên vào thiên đồng tối tuy đại vận khoa quyền Lộc nhưng tiểu vận không sáng lắm.

Quẻ được sơn địa bác động 4 biến hỏa địa tần thì gọt lột sự tiến lên sức mạnh tiển triển bị hao mòn mà không thuận lợi.

Cố gắng ôn luyện thi hết mình tự tin thì mọi chuyện thuận lợi sẽ với mình.

Mong chia sẻ từ bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_000x01(1).jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_000x01(1).jpg (42.91 KiB) Đã xem 779 lần
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

thắng2016 đã viết: 18:26, 26/07/18 Bấm quẻ giống người bạn, người quen quá?
Hihi con cám ơn bác đã xem giúp. dạ đúng ui bác Thắng nak. Quẻ bác đúng quá. Bác đoán xem con là ai ạ? ;;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”