LÁ SỐ KHÓ XEM, MONG CÁC BÁC XEM GIÚP EM.THANKS!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tepi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: LÁ SỐ KHÓ XEM, MONG CÁC BÁC XEM GIÚP EM.THANKS!

Gửi bài gửi bởi tepi »

Năm sau có chủ đầu tư muốn ký hợp đồng với công ty bạn... nghe cho vui tai...

Hồm nay làm xong cai design dễ nộp bảng thảo cho chủ lolz
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Mấy ngòi mệnh vnd tư tưởng dễ giao động lắm.Đôi khi còn chả biết mình thích gì. Hehhe

Tam Phuong xung sát hạnh triệt nhi khả bằng. Tứ chính giao phùng kỵ tuần Ko truc đối.

Tức triệt Ko vài tuần Ko ra. Hehhe

Tới đv thiên cơ ở thế xung không, trong xuất Ko điền thật xung không hợp thật. Nên ăn đc trọn vẹn cung phúc. Hehe
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

tepi đã viết: 07:24, 01/08/18 Năm sau có chủ đầu tư muốn ký hợp đồng với công ty bạn... nghe cho vui tai...

Hồm nay làm xong cai design dễ nộp bảng thảo cho chủ lolz
Mình chỉ mong đến ngày tách ra làm kinh doanh nhỏ mặt hàng gì đó sinh lợi thôi. Còn làm có ty không ăn thua. Có ký hợp đồng lớn gì thì tiền giám đốc hưởng nhiều thôi Bạn.
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

TheLinh đã viết: 07:59, 01/08/18 Mấy ngòi mệnh vnd tư tưởng dễ giao động lắm.Đôi khi còn chả biết mình thích gì. Hehhe

Tam Phuong xung sát hạnh triệt nhi khả bằng. Tứ chính giao phùng kỵ tuần Ko truc đối.

Tới đv thiên cơ ở thế xung không, trong xuất Ko điền thật xung không hợp thật. Nên ăn đc trọn vẹn cung phúc. Hehe
Mệnh vcd thì đành phải lựa thời mà theo thôi bạn. Mình có cố chắc chắn cũng không đủ thế vững mà mà trọn vẹn được. Triệt chủ phá ra, tuần chủ thu vào nên su hướng triệt ngăn chiếu vào mạnh và tuần khó hội họ ra ngoài nhưng khái niệm này cũng chỉ tương đối chứ không cứng nhắc. Như Bạn đã nói theo thuyết xuất không điền thật thì xung không cung phúc mọi sự tốt xuất của cung phúc sẽ chân thật hợp với tài bạch được cách lộc ma giao trì (đại hạn này lưu mã gặp mã ) + mã khốc khách + tướng ấn tả hữu + không kiếp kị. Cũng gọi là có tý danh nhưng là tốt hay xấu cũng khó nói. Thành đạt cũng là danh, mà phá sản cũng là danh. Được âm kị truyền khẩu thì cả họ biết đến. Lại xét đến mệnh kim yếu thì vận có đẹp mấy cũng khó ra khỏi biên độ mệnh. Nếu vượt ra mạnh tất có biến đến mệnh. Hiện tại mình cũng mông lung lắm. Đang dự định dồn vốn, thậm chí sẽ bán một phần đất nếu cần để đầu tư giai đoạn này. Theo Bạn tỷ lệ thành công liệu có được 55%.
Đầu trang

ThieuThan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThieuThan »

dung1 đã viết: 09:42, 01/08/18
TheLinh đã viết: 07:59, 01/08/18 Mấy ngòi mệnh vnd tư tưởng dễ giao động lắm.Đôi khi còn chả biết mình thích gì. Hehhe

Mệnh vcd thì đành phải lựa thời mà theo thôi bạn. Mình có cố chắc chắn cũng không đủ thế vững mà mà trọn vẹn được. Triệt chủ phá ra, tuần chủ thu vào nên su hướng triệt ngăn chiếu vào mạnh và tuần khó hội họ ra ngoài nhưng khái niệm này cũng chỉ tương đối chứ không cứng nhắc. Như Bạn đã nói theo thuyết xuất không điền thật thì xung không cung phúc mọi sự tốt xuất của cung phúc sẽ chân thật hợp với tài bạch được cách lộc ma giao trì (đại hạn này lưu mã gặp mã ) + mã khốc khách + tướng ấn tả hữu + không kiếp kị. Cũng gọi là có tý danh nhưng là tốt hay xấu cũng khó nói. Thành đạt cũng là danh, mà phá sản cũng là danh. Được âm kị truyền khẩu thì cả họ biết đến. Lại xét đến mệnh kim yếu thì vận có đẹp mấy cũng khó ra khỏi biên độ mệnh. Nếu vượt ra mạnh tất có biến đến mệnh. Hiện tại mình cũng mông lung lắm. Đang dự định dồn vốn, thậm chí sẽ bán một phần đất nếu cần để đầu tư giai đoạn này. Theo Bạn tỷ lệ thành công liệu có được 55%.
em cũng Mệnh VCD, bác xem giúp em xem lá số em tốt xấu thế nào được không ạ
Em cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

ThieuThan đã viết: 10:08, 01/08/18
dung1 đã viết: 09:42, 01/08/18

em cũng Mệnh VCD, bác xem giúp em xem lá số em tốt xấu thế nào được không ạ
Em cảm ơn
Hình ảnh
Số tốt mà Bạn. Mệnh thân hội khoa xương khúc khôi việt, mình lộc ám lộc. Cơ bản có bằng cấp, thông minh, công danh tài lộc khá.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ô long »

Tuổi Kỷ Vũ Khúc hóa Lộc tại Mùi, Lộc Tồn tại Ngọ. Lá trên Mệnh tại Tý, Thân tại Thìn. Như vậy không thể đắc Minh Lộc Ám Lộc được.
Đầu trang

abiabu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi abiabu »

dung1 đã viết: 12:35, 03/03/10
Hình ảnh
em cũng mới học xem tử vi thôi sao nhìn cung thê của anh mà ngao ngán!.......VCD lại toàn bại tinh...
Đầu trang

VoThanhTrung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi VoThanhTrung »

Lá số em bị Liêm-Tham Tỵ . Các bác xem hộ em có thọ được ngoài 50 không?

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi VoThanhTrung vào lúc 17:13, 01/08/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

ô long đã viết: 16:39, 01/08/18 Tuổi Kỷ Vũ Khúc hóa Lộc tại Mùi, Lộc Tồn tại Ngọ. Lá trên Mệnh tại Tý, Thân tại Thìn. Như vậy không thể đắc Minh Lộc Ám Lộc được.
Cung di minh lộc ám lộc. Nhưng mệnh và phụ mẫu đều vcd. Mượn sao an cung cả chính và phụ tinh thì sẽ có cách mình lộc ám lộc tại mệnh.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”