Chênh vênh tuổi 30, phải chăng hôn nhân sẽ đổ vỡ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Ngàn Phố
Lục đẳng
Lục đẳng

Chênh vênh tuổi 30, phải chăng hôn nhân sẽ đổ vỡ!

Gửi bài gửi bởi Ngàn Phố »

Ngàn phố (NP) tham gia lyso từ năm 2010, tại thời điểm gặp quá nhiều khó khăn trong chuyện tình cảm. Đến nay, người cũ, chuyện cũ, NP đã vượt qua.
NP kết hôn năm 2013, hiện đã có 2 con, nhưng hôn nhân buồn, vợ chồng xa cách cả về khoảng cách địa lý lẫn tâm hồn, quan điểm sống.
Hiện tại NP đang cảm thấy vô cùng bế tắc, cuộc sống căng thẳng, NP thật sự muốn được giải thoát nhưng vẫn còn nhiều ràng buộc. Lần này trở lại diễn đàn, kính mong các cô bác, anh chị em bạn dì xem giùm chuyện gia đạo, liệu cuộc hôn nhân này sẽ đi đâu về đâu.
NP rất trân trọng mọi lời luận giải, góp ý của mọi người.
Tập tin đính kèm
172E0313-03DA-43A2-ABBC-065A70E14CAC.jpeg (283.48 KiB) Đã xem 2106 lần
Được cảm ơn bởi: thamvu88
Đầu trang

sunnysunflower
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Chênh vênh tuổi 30, phải chăng hôn nhân sẽ đổ vỡ!

Gửi bài gửi bởi sunnysunflower »

Em chào chị, không biết sức khỏe của chị đỡ hơn chưa ạ? Em cũng có lá số giống y chang chị, chỉ khác một vài phụ tinh thôi ạ. Tình duyên của em cũng lận đận lắm, em chưa kết hôn. Cung Phu thê có Thiên Hình tại cung hay tam hợp thì ntn, em chắc chị cũng rõ. Người thân trong gia đình có cung phu khá xấu, gia đình cãi vã nhiều, cô cũng tính ly dị nhưng lại thôi, tiếp tục nhẫn nhịn. Em nghiệm ra buông hay không thì cũng do mình.

Em chúc chị nhiều sức khỏe và hạnh phúc ạ. Cố lên chị nhe.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Đôi lời cho bạn
Mênh mộc cư mão đc thiên tướng thuỷ sinh xuất là cái hay nhưng tướng ngộ linh hội kỵ kình thì con nguoeif nhẫn nhịn ghê lắm và lòng tự tôn cũng cao, linh tinh là sự lạnh lùng sụe bực tưvs có đến đâu thì cũng chỉ lấy lời lẽ phân trần!
Năm nay tiểu hạn tại dần cự nhật miếu hội địa không thiên không thì đây là năm rất xâu vì như chin đã biết thái duoeng là ng đàn nông và cự môn là ám tinh chỉ sự chia xa vì cự có nghjiax là cự ly nữa nên rất mong chị hãy bình tĩnh suy nghĩ!
Bản thân cung phu của chị ko đến nỗi vũ tham quyền lộc thì ck chị tham vọng quá lớn nên khuyên anh hãy vì gia đình!
Thân!
Đầu trang

Người Lữ Khách
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Lữ Khách »

Cuộc sống vốn không trọn vẹn bạn ạ , cái quan trọng là hãy học cách xử lý và chấp nhận . Bạn nghe bài pháp thoại này đi, mình tin chắc là bạn sẽ có 1 cái nhìn tích cực trong cuộc sống , nếu bạn ở TP HCM thì hãy đến gặp thầy Nhật Từ ở Q10 .
https://www.youtube.com/watch?v=PzF4nPBmSQ8&t=4204s
https://www.youtube.com/watch?v=dLCCXo_eMSE&t=399s
https://www.youtube.com/watch?v=62b--LDXfCE
https://www.youtube.com/watch?v=YJajvKcOdt0
Đầu trang

Ngàn Phố
Lục đẳng
Lục đẳng

sunnysunflower đã viết: 23:32, 16/05/18 Em chào chị, không biết sức khỏe của chị đỡ hơn chưa ạ? Em cũng có lá số giống y chang chị, chỉ khác một vài phụ tinh thôi ạ. Tình duyên của em cũng lận đận lắm, em chưa kết hôn. Cung Phu thê có Thiên Hình tại cung hay tam hợp thì ntn, em chắc chị cũng rõ. Người thân trong gia đình có cung phu khá xấu, gia đình cãi vã nhiều, cô cũng tính ly dị nhưng lại thôi, tiếp tục nhẫn nhịn. Em nghiệm ra buông hay không thì cũng do mình.

Em chúc chị nhiều sức khỏe và hạnh phúc ạ. Cố lên chị nhe.
Ôi chị cứ tưởng topic này ế ẩm cơ, lâu quá chị không vào diễn đàn.
Nhà chị thì ko cãi nhau nhiều mà cứ im im, cuộc sống của ai người đấy sống, quan điểm của ai người đấy giữ, chị cũng không muốn buông (vì con cái) nhưng cũng không thể cứ thế này mãi
Đầu trang

Ngàn Phố
Lục đẳng
Lục đẳng

vnfaker98 đã viết: 00:21, 17/05/18 Đôi lời cho bạn
Mênh mộc cư mão đc thiên tướng thuỷ sinh xuất là cái hay nhưng tướng ngộ linh hội kỵ kình thì con nguoeif nhẫn nhịn ghê lắm và lòng tự tôn cũng cao, linh tinh là sự lạnh lùng sụe bực tưvs có đến đâu thì cũng chỉ lấy lời lẽ phân trần!
Năm nay tiểu hạn tại dần cự nhật miếu hội địa không thiên không thì đây là năm rất xâu vì như chin đã biết thái duoeng là ng đàn nông và cự môn là ám tinh chỉ sự chia xa vì cự có nghjiax là cự ly nữa nên rất mong chị hãy bình tĩnh suy nghĩ!
Bản thân cung phu của chị ko đến nỗi vũ tham quyền lộc thì ck chị tham vọng quá lớn nên khuyên anh hãy vì gia đình!
Thân!
Năm nay chị bị hạn lớn lắm, tai nạn chết hụt luôn. Vợ chồng thì vẫn lạnh nhạt thế thôi, mà đáng sợ là sự lạnh nhạt lại đến từ phía chị, thật sự cảm xúc đối với chồng đã cạn mất rồi
Đầu trang

Red221
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Red221 »

em năm nay 26t và đang hóng xem khi nào lấy được chồng, nhưng thấy những bài viết về cs hôn nhân không được như ý thì cũng hơi băn khoăn không biết sau này mình thế nào. Cung phu của chị khá đẹp, không bị cô quả không kiếp, nhưng phải chăng nữ mệnh thiên tướng đã có chút gì đó long đong rồi?
Chồng chị xét về kinh tế thì như thế nào ạ? Em thấy vũ tham lộc quyền thì chắc hơn chị nhiều tuổi và kinh tế cũng khá
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Ngàn Phố đã viết: 22:41, 19/02/18 Ngàn phố (NP) tham gia lyso từ năm 2010, tại thời điểm gặp quá nhiều khó khăn trong chuyện tình cảm. Đến nay, người cũ, chuyện cũ, NP đã vượt qua.
NP kết hôn năm 2013, hiện đã có 2 con, nhưng hôn nhân buồn, vợ chồng xa cách cả về khoảng cách địa lý lẫn tâm hồn, quan điểm sống.
Hiện tại NP đang cảm thấy vô cùng bế tắc, cuộc sống căng thẳng, NP thật sự muốn được giải thoát nhưng vẫn còn nhiều ràng buộc. Lần này trở lại diễn đàn, kính mong các cô bác, anh chị em bạn dì xem giùm chuyện gia đạo, liệu cuộc hôn nhân này sẽ đi đâu về đâu.
Ngàn phố tiểu muội không khỏe sao , vẫn ở hải phòng à?
Đầu trang

Ngàn Phố
Lục đẳng
Lục đẳng

ThamLang80 đã viết: 18:48, 03/08/18
Ngàn Phố đã viết: 22:41, 19/02/18 Ngàn phố (NP) tham gia lyso từ năm 2010, tại thời điểm gặp quá nhiều khó khăn trong chuyện tình cảm. Đến nay, người cũ, chuyện cũ, NP đã vượt qua.
Ngàn phố tiểu muội không khỏe sao , vẫn ở hải phòng à?
Ây gu tiểu muội vừa nằm viện hơn tháng, ra viện được mấy tuần lại xoè xe, văng từ làn đường dành cho xe máy sang làn xe cont, chân bó 1 cục huhu
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Ngàn Phố
Lục đẳng
Lục đẳng

Red221 đã viết: 16:21, 03/08/18 em năm nay 26t và đang hóng xem khi nào lấy được chồng, nhưng thấy những bài viết về cs hôn nhân không được như ý thì cũng hơi băn khoăn không biết sau này mình thế nào. Cung phu của chị khá đẹp, không bị cô quả không kiếp, nhưng phải chăng nữ mệnh thiên tướng đã có chút gì đó long đong rồi?
Chồng chị xét về kinh tế thì như thế nào ạ? Em thấy vũ tham lộc quyền thì chắc hơn chị nhiều tuổi và kinh tế cũng khá
2 vợ chồng c bằng tuổi nhau thôi e ạ, kinh tế thì kiếm nhiều hơn c nhưng chưa thể gọi là khá được ý.
C quen với việc không thể chia sẻ được với chồng rồi.
Mà em mới 26, e đã có người yêu chưa? Chớ vội lấy chồng nhen
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”