Các Ngành Nghề Trong Tử Vi !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Các Ngành Nghề Trong Tử Vi !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

ponta16991 đã viết: 22:52, 05/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:46, 05/08/18
ponta16991 đã viết: 22:39, 05/08/18
Mình cũng mong nó đẹp như bạn nói. Hiện tại bây giơg mình cũng thấy hạnh phúc lắm rồi mặc dù ế chỏng chơ ra nhưng vẫn thấy vui :D
tứ trụ bạn thân vượng các đại vận từ 37 trở đi đắc hỷ dụng thần tốt đó số này giàu đó nhưng chắc số bạn không hợp với cha mẹ hoặc gia đình họ hàng ít người giàu có nói chung là trung bình...tớ rất thích lá số tử vi của nữ giới nào mà cung an thân đóng vào phu thê :x ...bạn nên đi xa sẽ tốt hơn ở quê hương bản quán nhé
Đúng là họ hàng của mình cỡ trung bình nhưng nhất là bên nhà ngoại rất yêu thương nhau hihi. Bản thân mình xưa giờ quen sống chung với má rồi mà đi xa sống chắc không được rồi.
Bạn cho mình biết thêm sao nữ giới cung an thân là cung phu sao thích vậy?
ba bạn mất rồi đúng không :-S ...nữ mạng cung an thân vào cung phu thê là quan trọng nhất đó ( xuất giá tòng phu mà ) ...người thân cư thê thì là mẫu người hay phụ thuộc vào chồng hoặc vợ ( tốt thì mình tốt theo ) người thân cư thê thường có một cuộc sống khăng khít với nhau, cho dù trong những
trường hợp cuộc sống không được hạnh phúc hay gặp những hoàn cảnh ngang trái,
dường như có một sợi dây vô hình nào đó cứ buộc chặt họ lại với nhau, không
chia ly dễ dàng như những người khác
[/quote]
Umh ba và ông nội mình mất năm 2004, nĂm 2005 bà ngoại mình mất nữa. Hai năm đó buồn hết sức rồi cũng qua
Mình cũng nghe nói thân cư thê là như vậy nhưng mình có trải qua 2 mối tình không có cái nào suôn sẻ. Sau này có thích nhưng kiểu đơn phương, còn người thích mình mình không thích. Giờ thấy sống độc thân vui vẻ hơn nhìu á.
[/quote]

cái chuyện ba bạn đừng buồn nữa nhé , cố gắng lên ...mình cũng thế người thích mình thì lại không thích còn người minh thích thì người ta lại không ( đúng là tình yêu thật sự ngang trái , hai người hai thế giới hai cuộc sống hai đường đi ) bạn quê ở đâu :">
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ponta16991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ponta16991 »

Duccon_cdl13 đã viết: 22:56, 05/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:46, 05/08/18

tứ trụ bạn thân vượng các đại vận từ 37 trở đi đắc hỷ dụng thần tốt đó số này giàu đó nhưng chắc số bạn không hợp với cha mẹ hoặc gia đình họ hàng ít người giàu có nói chung là trung bình...tớ rất thích lá số tử vi của nữ giới nào mà cung an thân đóng vào phu thê :x ...bạn nên đi xa sẽ tốt hơn ở quê hương bản quán nhé
Đúng là họ hàng của mình cỡ trung bình nhưng nhất là bên nhà ngoại rất yêu thương nhau hihi. Bản thân mình xưa giờ quen sống chung với má rồi mà đi xa sống chắc không được rồi.
ba bạn mất rồi đúng không :-S ...nữ mạng cung an thân vào cung phu thê là quan trọng nhất đó ( xuất giá tòng phu mà ) ...người thân cư thê thì là mẫu người hay phụ thuộc vào chồng hoặc vợ ( tốt thì mình tốt theo ) người thân cư thê thường có một cuộc sống khăng khít với nhau, cho dù trong những
Umh ba và ông nội mình mất năm 2004, nĂm 2005 bà ngoại mình mất nữa. Hai năm đó buồn hết sức rồi cũng qua
Mình cũng nghe nói thân cư thê là như vậy nhưng mình có trải qua 2 mối tình không có cái nào suôn sẻ. Sau này có thích nhưng kiểu đơn phương, còn người thích mình mình không thích. Giờ thấy sống độc thân vui vẻ hơn nhìu á.
[/quote]

cái chuyện ba bạn đừng buồn nữa nhé , cố gắng lên ...mình cũng thế người thích mình thì lại không thích còn người minh thích thì người ta lại không ( đúng là tình yêu thật sự ngang trái , hai người hai thế giới hai cuộc sống hai đường đi ) bạn quê ở đâu :">
[/quote]

Mình ở hồ chí minh bạn ạ. Bạn ở miền bắc đúng không? Bữa bạn có xem qua cho mình một lần rồi đấy? Bữa bạn có nói mình sẽ đổi việc không lâu nữa đâu ấy
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

ponta16991 đã viết: 23:00, 05/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:56, 05/08/18
[/quote]

Mình ở hồ chí minh bạn ạ. Bạn ở miền bắc đúng không? Bữa bạn có xem qua cho mình một lần rồi đấy? Bữa bạn có nói mình sẽ đổi việc không lâu nữa đâu ấy
[/quote]

sao bạn nhớ mình thế ...chắc có lẽ tớ xem nhiều người nên cũng ít để ý :( ...cung phu thê của bạn có bộ chính tinh (cự nhật ) và một số phụ tinh giống ở cung mệnh và tạm hợp mệnh của tớ ...và cung phu thê của tớ cũng có bộ cơ nguyệt đồng lương như bạn ( hay là truyền tinh chăng ) :-S 8->
Đầu trang

ponta16991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mình cũng chả biết. Bữa mình có lên xem một lá số củ một người đăng lên đây mệnh của anh đó có bộ cự nhật và cung thê là cơ lương luôn. Đấy cũng gọi là truyền tinh ư. Mình thấy rất nhìu lần rồi nên k biết như thế nào
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

ponta16991 đã viết: 23:21, 05/08/18 Mình cũng chả biết. Bữa mình có lên xem một lá số củ một người đăng lên đây mệnh của anh đó có bộ cự nhật và cung thê là cơ lương luôn. Đấy cũng gọi là truyền tinh ư. Mình thấy rất nhìu lần rồi nên k biết như thế nào
vả hơn nữa cũng phải có duyên với nhau ...ví dụ : như tớ và bạn đang nói chuyện với nhau là mình có duyên đúng không :D
Đầu trang

cylinder
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi cylinder »

Thấy mệnh Thiên Phủ ít được nói đến. Toàn là cái kho di động, hết :(
Em xin bổ sung, mệnh có xương khúc, thiên hình chiếu hay nằm chung thì dù làm nghề gì cũng dính dáng làm đẹp, mỹ phẩm, văn thơ, câu cú, hình ảnh. Ví dụ: em :|
Nói không ngoa chứ 4 cty em làm đều xoay quanh mấy cái trên...
Đầu trang

ponta16991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 23:25, 05/08/18
ponta16991 đã viết: 23:21, 05/08/18 Mình cũng chả biết. Bữa mình có lên xem một lá số củ một người đăng lên đây mệnh của anh đó có bộ cự nhật và cung thê là cơ lương luôn. Đấy cũng gọi là truyền tinh ư. Mình thấy rất nhìu lần rồi nên k biết như thế nào
vả hơn nữa cũng phải có duyên với nhau ...ví dụ : như tớ và bạn đang nói chuyện với nhau là mình có duyên đúng không :D
umh được nói chuyện hay găp nhau đã là cái duyên rồi :)
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

ponta16991 đã viết: 11:13, 06/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 23:25, 05/08/18
umh được nói chuyện hay găp nhau đã là cái duyên rồi :)
bạn có muốn cái duyên của mình nó tồn tại mãi mãi không ;;) ...bạn đã ra ngoài bắc lần nào chưa :-S
Đầu trang

Giveyouhell
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Giveyouhell »

[/quote]
[/quote]

Hình ảnh
Anh ơi, hi vọng em có duyên được anh xem giúp :-bd
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

cylinder đã viết: 23:55, 05/08/18 Thấy mệnh Thiên Phủ ít được nói đến. Toàn là cái kho di động, hết :(
Em xin bổ sung, mệnh có xương khúc, thiên hình chiếu hay nằm chung thì dù làm nghề gì cũng dính dáng làm đẹp, mỹ phẩm, văn thơ, câu cú, hình ảnh. Ví dụ: em :|
Nói không ngoa chứ 4 cty em làm đều xoay quanh mấy cái trên...
mệnh có xương khúc thì thích tranh ảnh văn thơ lắm đấy , nếu đi với đào hồng tấu nữa thì gọi là thích cả âm nhạc hội họa...mệnh có xương khúc thì học giỏi thông minh ..đi với sao thiên phủ thì hiền lành tâm tính tốt :x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”