KINH NHỜ MỌI NGƯƠÌ ĐI QUA XEM GIÚP LÁ SỐ NÀY CÓ LÀM ĐƯỢC NGÀNH CHÍNH TRỊ HOẶC KINH TẾ KHÔNG

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
quyenvip1999
Nhị đẳng
Nhị đẳng

KINH NHỜ MỌI NGƯƠÌ ĐI QUA XEM GIÚP LÁ SỐ NÀY CÓ LÀM ĐƯỢC NGÀNH CHÍNH TRỊ HOẶC KINH TẾ KHÔNG

Gửi bài gửi bởi quyenvip1999 »

Đôi nét về em:người cao 1m80 cân đối,mắt bị cận,học giỏi ,thông minh,đẹp trai (mọi người bảo em thế),gia thế trung lưu.Ước mơ làm trong ngành chính trị hoặc kinh tế mà không biết có phù hợp không,nhờ mọi người xem giúp lá số,em cảm ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

TheLinh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: KINH NHỜ MỌI NGƯƠÌ ĐI QUA XEM GIÚP LÁ SỐ NÀY CÓ LÀM ĐƯỢC NGÀNH CHÍNH TRỊ HOẶC KINH TẾ KHÔNG

Gửi bài gửi bởi TheLinh »

Chào bạn.

Làm chính trị thì trước hết trong công việc tay chân bộ hạ, bạn bè cấp dưới phải đông đảo. Nhưng nhìn cung nô của bạn Âm(h) cô quả tang tuế điếu đẩu đà(h) là biết bạn bè bộ hạ cấp dưới thân thiết thì không nhiều, khó có ng đắc lực. Lắm thị phi. Dễ gặp tiểu nhân.

Vả lại, làm CT thì thông minh thôi chưa đủ, phải gian xảo mưu mô, không từ thủ đoạn một chút. Tức mệnh phải có 1 vài con sát tinh, hoặc chính tinh hãm địa đc cát hoá mới hợp cách.

Nhìn mệnh bạn Tử vi khôi việt thiên đức phúc đức không dính sát kỵ tinh, là biết con người nhân hậu đứng đắn khoáng đạt..... vậy là tính cách không phù hợp với mảng CT.

Lại nữa, quan lộc liêm phủ thì hợp với cách ngành tài chính, ngân hàng, thương mại. Liêm Phủ(MV) đế vượng, long kỵ tại thìn. Thì làm trong tập đoàn lớn. Công danh sớm hiển đạt.

Cung tài, Vũ khúc tài tinh cư tài vị. Vũ tướng, mệnh lộc xung chiếu, hoá lộc cu tài thì nguồn tiền thuận lợi, năng lực kiếm tiền và quản lý tài chính tốt.

Vậy theo mình thì ls hợp làm bên tài chính ngân hàng hơn.

Nhưng lá này dưới 3x tuy không thiếu tiền. Nhưng phải từ 32 trở đi công danh tài lôcc mới thật sự hiển đạt.
Đầu trang

Hason92
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: KINH NHỜ MỌI NGƯƠÌ ĐI QUA XEM GIÚP LÁ SỐ NÀY CÓ LÀM ĐƯỢC NGÀNH CHÍNH TRỊ HOẶC KINH TẾ KHÔNG

Gửi bài gửi bởi Hason92 »

TheLinh đã viết: 15:38, 12/08/18 Chào bạn.

Làm chính trị thì trước hết trong công việc tay chân bộ hạ, bạn bè cấp dưới phải đông đảo. Nhưng nhìn cung nô của bạn Âm(h) cô quả tang tuế điếu đẩu đà(h) là biết bạn bè bộ hạ cấp dưới thân thiết thì không nhiều, khó có ng đắc lực. Lắm thị phi. Dễ gặp tiểu nhân.

Vả lại, làm CT thì thông minh thôi chưa đủ, phải gian xảo mưu mô, không từ thủ đoạn một chút. Tức mệnh phải có 1 vài con sát tinh, hoặc chính tinh hãm địa đc cát hoá mới hợp cách.

Nhìn mệnh bạn Tử vi khôi việt thiên đức phúc đức không dính sát kỵ tinh, là biết con người nhân hậu đứng đắn khoáng đạt..... vậy là tính cách không phù hợp với mảng CT.

Lại nữa, quan lộc liêm phủ thì hợp với cách ngành tài chính, ngân hàng, thương mại. Liêm Phủ(MV) đế vượng, long kỵ tại thìn. Thì làm trong tập đoàn lớn. Công danh sớm hiển đạt.

Cung tài, Vũ khúc tài tinh cư tài vị. Vũ tướng, mệnh lộc xung chiếu, hoá lộc cu tài thì nguồn tiền thuận lợi, năng lực kiếm tiền và quản lý tài chính tốt.

Vậy theo mình thì ls hợp làm bên tài chính ngân hàng hơn.

Nhưng lá này dưới 3x tuy không thiếu tiền. Nhưng phải từ 32 trở đi công danh tài lôcc mới thật sự hiển đạt.
Xin lỗi chủ top cho phép mình hỏi bac Linh tý nhé. Thanks. Bác cho e hỏi như của e Âm dương hãm nhưng tuần triệt đứng đó thì gọi làn phản vi kỳ cách phải ko? Cứ ns đến chính trị là ko kìm lòng dk phải đi hỏi 😅 Please feedback soon.😢Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Hason92 vào lúc 16:22, 12/08/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

dore
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dore »

QV:... về sau cũng làm kinh doanh thôi... khâu phân phối sản phẩm ...

giao tiếp ko khéo ... quá sắc xéo nên dễ mất lòng người khác

Anyway em ko nên lên đây nhiều nữa... vì nhiều cái trên đây nghe cho vui tai... nhưng ko giúp được em...

cũng sắp đi học xa...
Đầu trang

quyenvip1999
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi quyenvip1999 »

Kính nhờ mọi người cho em lời bình về lá số này với ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”