lá số liệu có làm vợ hai

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

lá số liệu có làm vợ hai

Gửi bài gửi bởi thule2307 »

Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: lá số liệu có làm vợ hai

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

uhmm khả năng cao đó , số khổ mênh triệt thân tuần khó có thể làm chủ cuộc đời

có thể là lấy chồng muộn gãy đổ nhiều lần trong tình cảm từ tình duyên tới hôn nhân , hoặc phải làm vợ sau vợ bé khó làm chính thất

những nơi mà nữ này ở sinh hoạt làm việc giải trí nghỉ ngơi ....thường hay có 1 vài người xì xào bàn tán thi phi nói xấu nhiều chuyện
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thachcamdang đã viết: 10:48, 19/07/18 uhmm khả năng cao đó , số khổ mênh triệt thân tuần khó có thể làm chủ cuộc đời

có thể là lấy chồng muộn gãy đổ nhiều lần trong tình cảm từ tình duyên tới hôn nhân , hoặc phải làm vợ sau vợ bé khó làm chính thất

những nơi mà nữ này ở sinh hoạt làm việc giải trí nghỉ ngơi ....thường hay có 1 vài người xì xào bàn tán thi phi nói xấu nhiều chuyện
Cảm ơn bạn nhé
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thachcamdang đã viết: 10:48, 19/07/18 uhmm khả năng cao đó , số khổ mênh triệt thân tuần khó có thể làm chủ cuộc đời

Có thể nhìn thấy chồng tương lai mình thế nào không ạ. Mình cảm ơn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Em ! Em đi đâu lạc vào trốn chiến trường này thế?
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ThamLang80 đã viết: 00:47, 13/08/18 Em ! Em đi đâu lạc vào trốn chiến trường này thế?
Là sao ạ anh em lâu mới tìm ra bài này em đăng nên hỏi vậy thôi anh ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Vậy là lên đây chơi thôi đúng không ,hì anh tưởng em đi tìm anh .Tội nghiệp anh cơ mà em hỏi cũng giống hệt câu hỏi anh muốn hỏi các thầy trên này .Chắc không lâu nữa một ngày không xa anh phải giã từ những tháng ngày bình yên vui vẻ để phục dịch một quý cô nào đó,haiz!cuộc đời dài ghê mà cứ như mê ấy em nhỉ .Sao em không đăng hình cho mọi người dễ khán chớ Ls không thế dễ đụng chạm lắm bởi biết đâu đấy ai ngang qua có trùng giờ sinh phiền toái lắm.Anh đi ngang up dùm em .Chúc em mãi xinh khoẻ! chưa nhìn anh cũng cảm thấy ..
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ThamLang80 đã viết: 07:00, 13/08/18 Vậy là lên đây chơi thôi đúng không ,hì anh tưởng em đi tìm anh .Tội nghiệp anh cơ mà em hỏi cũng giống hệt câu hỏi anh muốn hỏi các thầy trên này .Chắc không lâu nữa một ngày không xa anh phải giã từ những tháng ngày bình yên vui vẻ để phục dịch một quý cô nào đó,haiz!cuộc đời dài ghê mà cứ như mê ấy em nhỉ .Sao em không đăng hình cho mọi người dễ khán chớ Ls không thế dễ đụng chạm lắm bởi biết đâu đấy ai ngang qua có trùng giờ sinh phiền toái lắm.Anh đi ngang up dùm em .Chúc em mãi xinh khoẻ! chưa nhìn anh cũng cảm thấy ..
Anh có zalo không em gửi ảnh cho em truy cập bằng điện thoại nên không tải lên được.Em gửi zalo anh xem hộ em nhé.Em cảm ơn
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

ThamLang80 đã viết: 07:00, 13/08/18 Vậy là lên đây chơi thôi đúng không ,hì anh tưởng em đi tìm anh .Tội nghiệp anh cơ mà em hỏi cũng giống hệt câu hỏi anh muốn hỏi các thầy trên này .Chắc không lâu nữa một ngày không xa anh phải giã từ những tháng ngày bình yên vui vẻ để phục dịch một quý cô nào đó,haiz!cuộc đời dài ghê mà cứ như mê ấy em nhỉ .Sao em không đăng hình cho mọi người dễ khán chớ Ls không thế dễ đụng chạm lắm bởi biết đâu đấy ai ngang qua có trùng giờ sinh phiền toái lắm.Anh đi ngang up dùm em .Chúc em mãi xinh khoẻ! chưa nhìn anh cũng cảm thấy ..
Đầu trang

thule2307
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Dạ anh cảm thấy chi cứ nói đi ạ. Em sẵn sàng lắng nghe ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”