Cứu em với ạ...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hagiakinh1981
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Cứu em với ạ...

Gửi bài gửi bởi hagiakinh1981 »

Giveyouhell đã viết: 20:09, 04/06/18
hagiakinh1981 đã viết: 18:41, 04/06/18
Giveyouhell đã viết: 15:04, 04/06/18 Em thực sự đang rất chán nản, chỉ muốn khóc thôi, vợ chồng em cố gắng suốt 5 tháng trời nhưng vẫn không có tín hiệu gì. Cung tử của em vô chính diệu lai còn gặp địa kiếp hãm địa, tiểu hạn mấy năm tới em không tìm được hạn nào có dấu hiệu có con cả. Thất vọng tràn trề. Mong các bác đi qua cho em ít lời về cung tử tức với ạ, bao giờ thì vợ chồng em mới có hi vọng có tin vui ạ?
Lá số chồng Hình ảnh
Lá số vợ Hình ảnh
Bạn có thể nhận con đỡ đầu(con của anh em dòng họ), y khoa càng ngày càng phát triển nên đừng quá lo. :)
Vâng, em cảm ơn anh, lâu nay em cứ nghĩ mình chậm thôi, không ngờ được hôm nay em nhận phải tin shock như thế này. Mọi thứ như sụp đổ, chỉ biết cắn răng chịu đựng và cố gắng thôi
Khi đức tin đủ lớn, có thể dời non lấp bể. :)
Đầu trang

nldanh8888
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi nldanh8888 »

có bệnh thì vái tứ phương là đúng, khi chưa tìm ra lối thoát nào thì người ta thường hay tìm đến tâm linh...
bạn viết cố gắng 5 tháng, không biết là hai bạn lấy nhau được 5 tháng mà chưa có tin vui hay đã chờ đợi lâu rồi, nếu mới chỉ 5 tháng thì chưa thể coi là hiếm muộn, chuẩn who là vợ chồng sinh hoạt thường xuyên một năm , sức khỏe hai bên đều ổn mà chưa có có con thì mới coi là hiếm muộn.
Mình không có ý kiến gì về việc các bạn khác tư vấn bạn nhận con nuôi qua lý số, mình không dám chê bai gì về trình độ lyso các anh chị đã tư vấn cho bạn ở đây, nhưng thực sự việc nhận con nuôi là một việc hết sức trọng đại liên đới nhiều thứ, hiện tại hai bạn nên đi đến các trung tâm hỗ trợ sinh sản ở các bệnh viện để được tư vấn , một điều quan trọng là bi quan và quá lo lắng cũng làm ảnh hưởng đến khả năng có thai, đi khám nếu không có vấn đề gì thì hai vợ chồng bạn nên đi du lịch đâu đó 1 vài ngày vào những ngày rụng trứng , vừa giải street , tâm lí thoải mái dễ đậu thai hơn.
Còn bạn nhờ tư vấn về mặt lyso thì nên có chọn lọc thôi. Hãy nhờ những người thực sự có trình độ.
Vài lời gửi đến bạn, chúc hai vợ chồng mau sớm có tin vui.
Đầu trang

Giveyouhell
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Giveyouhell »

nldanh8888 đã viết: 20:25, 04/06/18 có bệnh thì vái tứ phương là đúng, khi chưa tìm ra lối thoát nào thì người ta thường hay tìm đến tâm linh...
bạn viết cố gắng 5 tháng, không biết là hai bạn lấy nhau được 5 tháng mà chưa có tin vui hay đã chờ đợi lâu rồi, nếu mới chỉ 5 tháng thì chưa thể coi là hiếm muộn, chuẩn who là vợ chồng sinh hoạt thường xuyên một năm , sức khỏe hai bên đều ổn mà chưa có có con thì mới coi là hiếm muộn.
Mình không có ý kiến gì về việc các bạn khác tư vấn bạn nhận con nuôi qua lý số, mình không dám chê bai gì về trình độ lyso các anh chị đã tư vấn cho bạn ở đây, nhưng thực sự việc nhận con nuôi là một việc hết sức trọng đại liên đới nhiều thứ, hiện tại hai bạn nên đi đến các trung tâm hỗ trợ sinh sản ở các bệnh viện để được tư vấn , một điều quan trọng là bi quan và quá lo lắng cũng làm ảnh hưởng đến khả năng có thai, đi khám nếu không có vấn đề gì thì hai vợ chồng bạn nên đi du lịch đâu đó 1 vài ngày vào những ngày rụng trứng , vừa giải street , tâm lí thoải mái dễ đậu thai hơn.
Còn bạn nhờ tư vấn về mặt lyso thì nên có chọn lọc thôi. Hãy nhờ những người thực sự có trình độ.
Vài lời gửi đến bạn, chúc hai vợ chồng mau sớm có tin vui.
Em cảm ơn những lời khuyên của anh, tâm trạng không tốt nên tìm tới tâm linh nhưng không ngờ càng làm mình suy sụp hơn. Dù sao vẫn phải cố gắng, biết đâu được mình ăn ở hiền lành, ông trời thương, hi vọng như thế :)
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Xin chia sẻ với bạn câu chuyện của bạn mình nha.

Bạn mình lấy chồng xong cũng nửa năm không có em bé. Hai vợ chồng và các cụ cứ sốt xình xịch cả lên nói ra nói vào. Nó cũng đem lá số tử vi đi hỏi, thì ai cũng bảo khó có con nhưng kiên trì thì vẫn có. Có điều là lâu đấy.

Mình chỉ bảo là đi khám và điều chỉnh lại nếp sinh hoạt, không thức khuya và hạn chế ăn ngoài hàng đi. Với năng đi chơi gặp bạn bè để thoải mái đầu óc, nửa năm hãy còn sớm mà. 91 92 còn trẻ chán vội gì. Sau đợt đấy nó có bầu thật, nhưng bị sảy vì buồng trứng đa nang. Nó cũng năng đi chùa, làm việc thiện rồi năm vừa rồi đẻ luôn 2 đứa sinh đôi đấy.

Người chứ ko phải con heo con bò mà bảo lấy về cái đẻ ngay được. Hơn nữa là tình trạng ô nhiễm ở đô thị như hiện nay. Bạn nên thả lỏng nhất là tinh thần, cái đó cực kì quan trọng. Và nên ăn uống sinh hoạt lành mạnh chắc chắn sẽ có kết quả. Trừ khi bác sĩ bảo bạn không thể có, chứ sức khỏe bình thường thì vô tư đi.
Đầu trang

Giveyouhell
Nhất đẳng
Nhất đẳng

:(
HamanoRie đã viết: 22:20, 04/06/18 Xin chia sẻ với bạn câu chuyện của bạn mình nha.

Bạn mình lấy chồng xong cũng nửa năm không có em bé. Hai vợ chồng và các cụ cứ sốt xình xịch cả lên nói ra nói vào. Nó cũng đem lá số tử vi đi hỏi, thì ai cũng bảo khó có con nhưng kiên trì thì vẫn có. Có điều là lâu đấy.

Mình chỉ bảo là đi khám và điều chỉnh lại nếp sinh hoạt, không thức khuya và hạn chế ăn ngoài hàng đi. Với năng đi chơi gặp bạn bè để thoải mái đầu óc, nửa năm hãy còn sớm mà. 91 92 còn trẻ chán vội gì. Sau đợt đấy nó có bầu thật, nhưng bị sảy vì buồng trứng đa nang. Nó cũng năng đi chùa, làm việc thiện rồi năm vừa rồi đẻ luôn 2 đứa sinh đôi đấy.

Người chứ ko phải con heo con bò mà bảo lấy về cái đẻ ngay được. Hơn nữa là tình trạng ô nhiễm ở đô thị như hiện nay. Bạn nên thả lỏng nhất là tinh thần, cái đó cực kì quan trọng. Và nên ăn uống sinh hoạt lành mạnh chắc chắn sẽ có kết quả. Trừ khi bác sĩ bảo bạn không thể có, chứ sức khỏe bình thường thì vô tư đi.
cảm ơn bạn rất nhiều, có thế nào đi nữa thì vợ chồng mình vẫn phải cố gắng thôi :)
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn mến ,
Để xác nhận Giờ sinh: Nhờ Bạn Xác nhận giờ sinh" Mão hay Dần?
1-Chồng Bạn thứ hai mà vai Trưởng? có Chị mất hồi non trẻ?. có ACEm khác Cha Mẹ, ?.
Không hợp với ACE? Khắc khẩu với Cha Mẹ ? Cha Mẹ có song toàn ?. cha mẹ có xung khắc ?. Sống xa ACEm ?.
Trước khi 2 BẠN KẾT HÔN . Chông Bạn đã không bén duyên bao nhiêu lần ?
Bạn Nữ: Bạn không hợp với ACEm ? Có bỏ bớt ACEm ? Trước khi kết hôn Bạn đã có bao nhiêu lần không bén duyên ?.
Nhờ Bạn trả lời ,tôi sẽ xin có lời bàn giúp Bạn .
Bạn mến , đừng thất vọng . Với người hiền lành Tạo hóa vẫn giúp : "Give you paradise "Not giveyouhell".
Mến ,
Đầu trang

Giveyouhell
Nhất đẳng
Nhất đẳng

hungton đã viết: 21:57, 15/06/18 Bạn mến ,
Để xác nhận Giờ sinh: Nhờ Bạn Xác nhận giờ sinh" Mão hay Dần?
1-Chồng Bạn thứ hai mà vai Trưởng? có Chị mất hồi non trẻ?. có ACEm khác Cha Mẹ, ?.
Không hợp với ACE? Khắc khẩu với Cha Mẹ ? Cha Mẹ có song toàn ?. cha mẹ có xung khắc ?. Sống xa ACEm ?.
Trước khi 2 BẠN KẾT HÔN . Chông Bạn đã không bén duyên bao nhiêu lần ?
Bạn Nữ: Bạn không hợp với ACEm ? Có bỏ bớt ACEm ? Trước khi kết hôn Bạn đã có bao nhiêu lần không bén duyên ?.
Nhờ Bạn trả lời ,tôi sẽ xin có lời bàn giúp Bạn .
Bạn mến , đừng thất vọng . Với người hiền lành Tạo hóa vẫn giúp : "Give you paradise "Not giveyouhell".
Mến ,
Cháu xin lỗi, lâu nay bận quá cháu ko vào diễn đàn. Cháu xác nhận lại mong chú xem giúp cháu với.
Chồng cháu: chồng cháu là con thứ 2, trước có 1 chị gái, đã lập gia đình ở xa nhà. Trước đây cũng có 1 chị gái nữa nhưng mất từ khi còn nhỏ. Không có anh chị em khác cha mẹ, cha mẹ song toàn đã nghỉ hưu, tuổi bố mẹ thì khắc nhưng tính tình thì không, hợp mẹ hơn bố. Chồng cháu trước có yêu 1 cô nhưng ko đến được với nhau.
Về phần cháu, cháu là con trưởng, sau có 1 em trai ko hợp tuổi nhưng hợp tính, yêu thương nhau rất nhiều. Bố mẹ song toàn, trước khi có cháu, mẹ cháu có bị sẩy 1 lần và trước em cháu cũng có 1 người nữa nhưng thai khi còn rất nhỏ. Trước khi lấy chồng cháu, cháu cũng có yêu qua 2-3 người nhưng không hợp. Một vài biến cố quan trọng là 11/2015 âm lịch, ông ngoại cháu mất, tháng 09/2014 âm lịch cháu đi mổ mắt, tháng 11/2017 chúng cháu đính hôn và 03/2018 chúng cháu cưới. Tháng 06/2018 âm lịch vừa rồi bà nội cháu bị tai nạn cũng khá nặng.
Mong bác xem giúp cháu, nếu cần xác nhận thêm điều gì thì bác cứ hỏi ạ. Gia đình cháu vẫn đang rất buồn vì mong mỏi mãi mà vợ chồng cháu vẫn chưa có con. Cháu cảm ơn bác nhiều ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”