Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Duccon_cdl13 đã viết: 22:49, 14/08/18
HamanoRie đã viết: 22:40, 14/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 22:19, 14/08/18

a đã luận hết cho e ở trên rồi ...khi nào e lấy chồng và cuộc sống vợ chồng như thế nào hãy vào diễn đàn mở phần topic của a và phản hồi thật chân thành e nhé :)
Em còn capture lại cả màn hình rồi í chứ. Chắc chắn sẽ phản hồi nghiệm lý lại cho anh 💓. Em đang rất tò mò muốn nghiệm xem có thực sự trong đời người sẽ lấy 1 người chồng/vợ giống y như những gì tử vi đã mô tả hay không. Em cám ơn anh nhiều ạ :x
đùa chứ không biết e bán hàng có đắt khách không nhưng mà e nói chuyện nó cứ đi vào lòng người hay sao ấy...e người bắc hay nam ( where do you live ? ) :)
Hihi quê 2 cụ thân sinh em ở Hải Phòng, gần Quảng Ninh anh đấy. Nhưng em sinh ra ở HN, không được hưởng nhiều khiếu giao tiếp mua bán của gái phố cảng đâu ^^
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

HamanoRie đã viết: 23:06, 14/08/18
HamanoRie đã viết: 22:40, 14/08/18

Em còn capture lại cả màn hình rồi í chứ. Chắc chắn sẽ phản hồi nghiệm lý lại cho anh 💓. Em đang rất tò mò muốn nghiệm xem có thực sự trong đời người sẽ lấy 1 người chồng/vợ giống y như những gì tử vi đã mô tả hay không. Em cám ơn anh nhiều ạ :x
đùa chứ không biết e bán hàng có đắt khách không nhưng mà e nói chuyện nó cứ đi vào lòng người hay sao ấy...e người bắc hay nam ( where do you live ? ) :)
Hihi quê 2 cụ thân sinh em ở Hải Phòng, gần Quảng Ninh anh đấy. Nhưng em sinh ra ở HN, không được hưởng nhiều khiếu giao tiếp mua bán của gái phố cảng đâu ^^
sao e biết a ở quảng ninh 8-> ...hay e theo dõi a từ lúc nào vậy :( ...hiện giờ e sống ở hải phòng ( gái hải phòng không bao giờ lòng vòng :P )
Đầu trang

tuanbun1990
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanbun1990 »

Hình ảnh
Giúp m cung phu với hì
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 23:13, 14/08/18
sao e biết a ở quảng ninh 8-> ...hay e theo dõi a từ lúc nào vậy :( ...hiện giờ e sống ở hải phòng ( gái hải phòng không bao giờ lòng vòng :P )
Em đang sống và làm việc ở HN, năm về Hp mấy bận. Em tàu ngầm ít comment thôi, topic nào anh lập hay anh luận hay cho mọi người em đều theo dõi hết mà \:D/
Đầu trang

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

Anh luận cung Phu Thê giúp em với ạ.
Hiện tại vẫn ế ạ
Em cảm ơn anh!
Chúc anh sức khỏe, vui vẻ may mắn ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

HamanoRie đã viết: 23:17, 14/08/18

Em đang sống và làm việc ở HN, năm về Hp mấy bận. Em tàu ngầm ít comment thôi, topic nào anh lập hay anh luận hay cho mọi người em đều theo dõi hết mà \:D/
chẳng có nhẽ e đang quan tâm theo dõi a từng bước comnent của a 8-> ...thật ra mà nói a luận tử vi không biết đúng hay sai nhưng a luận không qua trường lớp hay học hành gì cả chỉ vì có cái giác quan lên luận thôi ( e nghĩ có nhiều cái a luận đúng không , hi ! ) ...avarta đó là e sao : e có cái đôi mắt giống a đến 80% nhìn rất sắc sảo và lông mày theo kiểu thanh kiếm :-p ...có vẻ a và e nói chuyện cũng hợp nhau đó chứ ...e ơi trên đấy có thuê người làm không cho a xin một chân ;;)
Đầu trang

hongngoc21
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hongngoc21 »

Bên topic kia em hỏi anh về cung phu nhưng cảm thấy bị lạc quẻ :P may quá anh lại lập topic luận cung phu, nên em đăng lá số em 1 lần nữa nhờ anh coi cung phu giúp em nhé hihi :)
Hình ảnh
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 23:26, 14/08/18
HamanoRie đã viết: 23:17, 14/08/18

chẳng có nhẽ e đang quan tâm theo dõi a từng bước comnent của a 8-> ...thật ra mà nói a luận tử vi không biết đúng hay sai nhưng a luận không qua trường lớp hay học hành gì cả chỉ vì có cái giác quan lên luận thôi ( e nghĩ có nhiều cái a luận đúng không , hi ! ) ...avarta đó là e sao : e có cái đôi mắt giống a đến 80% nhìn rất sắc sảo và lông mày theo kiểu thanh kiếm :-p ...có vẻ a và e nói chuyện cũng hợp nhau đó chứ ...e ơi trên đấy có thuê người làm không cho a xin một chân ;;)
Em thấy thích ở 1 điểm là anh đi thẳng vào vấn đề, luận giải không kiểu chém bậy bạ linh tinh, vô thưởng vô phạt ^^. Nói nôm na là có tâm đó. Em mà thuê anh ko biết đủ tiền trả lương cho anh không [-O<
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoanglan152 »

Mong có duyên giúp mình luận cung phu thê và phi hóa can cung nha. Mong được hồi âm
Lá số 1 của mình
Hình ảnh
Lá số 2 của em mình.
Hình ảnh
Đầu trang

Peabeahou99
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Peabeahou99 »

Sau vài post em vẫn phân vân việc giờ sinh của mịn.. Em hơi phiền mọi người quá ạ.. Lời đầu cho em xin lỗi..
Lại là em người hỏi anh Duccon bên post Quan lộc đây ạ..
Cả hai lá dù khồn biết mình thuộc chính xác lá nào, nhưng có vẻ cả hai lá cung Phu đều thê thảm .. anh có thể cho em vài lời về cung phu của cả hai lá không ạ.. Xin cám ơn anh nhé hehe

Hình ảnh

Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Peabeahou99 vào lúc 23:52, 14/08/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”