số này làm nghề viết chương trình máy tinh , tự được hóa được ko ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: số này làm nghề viết chương trình máy tinh , tự được hóa được ko ?

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Chắc b là người am hiểu về tử vi. Mình chỉ đưa ra ý kiến của mình thôi. Mệnh b thuộc dạng khô, khô ở đây là khô về cả lời nói và tính cách, công việc lập trình nó cũng khô khan, khó và phải bỏ công suy nghĩ nhiều nên tươg đối hợp vs tính cách và khả năg ngồi lâu tập trung hàng giờ của b, cách đồng tị hợi ưa thay đổi hội hình kình việt là liên quan đến máy móc kỹ thuật, tức là b thích sửa, thay đổi phần mềm, máy móc hay kỹ thuật
Đầu trang

tuanbun1990
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tuanbun1990 »

Up cho nhe hehehehehehehhehe
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Tên đã viết: 10:55, 15/08/18
cự nhật không kiếp đã viết: 10:41, 15/08/18 Chắc b là người am hiểu về tử vi. Mình chỉ đưa ra ý kiến của mình thôi. Mệnh b thuộc dạng khô, khô ở đây là khô về cả lời nói và tính cách, công việc lập trình nó cũng khô khan, khó và phải bỏ công suy nghĩ nhiều nên tươg đối hợp vs tính cách và khả năg ngồi lâu tập trung hàng giờ của b, cách đồng tị hợi ưa thay đổi hội hình kình việt là liên quan đến máy móc kỹ thuật, tức là b thích sửa, thay đổi phần mềm, máy móc hay kỹ thuật
cám ơn bạn đã xem giúp mình , mình học về điện điện tử nhưng chẵng có cài gì liên quan đến điện cả toàn liên quan dến phần mếm lập trình mình hoang mang lắm bạn ạ :-S :-S mình ko biết mình đang học về cái gì nữa :-$
ít nhất phải đến đại vận 36 b mới thấy bản thân mình vững tâm, chứ bây giờ vẫn dao động lắm, nhìn mệnh bạn này là phải rời xa gia đình sớm lập thân k được nhờ vả gì nhiều, tiền bạc thì cứ nay còn mai mất, tính thì tiết kiệm nhưng nó cứ bay mất :)) :D
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

phụ mẫu ngon vậy sao không nói bố mẹ cấp vốn làm ăn kinh doanh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Vampy
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi Vampy »

Chú học ngành gì thế
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Làm mảng liên quan đến truyền hình truyền thông đi em
Đầu trang

Châu Đại Hiệp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Châu Đại Hiệp »

Tên đã viết: 22:52, 15/08/18
Châu Đại Hiệp đã viết: 18:37, 15/08/18 phụ mẫu ngon vậy sao không nói bố mẹ cấp vốn làm ăn kinh doanh
bố mẹ cấp vốn lo cho từ bé đến giờ rồi , bây giờ sao dám lấy nữa , mà biết kinh doanh gì đâu mà dám kinh doanh bác #-o #-o
Kinh doanh hêrô đi.mau giàu
Đầu trang

Nhapgiatuytuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhapgiatuytuc »

Quan lộc Cơ Cự có knang đó em. Dạy học cũng được. Chắc sau làm trainings.

Chuyện tình cảm của e thế nào, qua đại vận Vũ Phủ thế nào?

Tên đã viết: 23:03, 15/08/18
ThamLang80 đã viết: 21:14, 15/08/18 Làm mảng liên quan đến truyền hình truyền thông đi em
truyền hình , truyền thông em làm ko dược ,em chỉ làm giữa giữa điện tử và công nghệ thông tin :-?
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Tên đã viết: 22:48, 15/08/18
cự nhật không kiếp đã viết: 18:27, 15/08/18
Tên đã viết: 10:55, 15/08/18

cám ơn bạn đã xem giúp mình , mình học về điện điện tử nhưng chẵng có cài gì liên quan đến điện cả toàn liên quan dến phần mếm lập trình mình hoang mang lắm bạn ạ :-S :-S mình ko biết mình đang học về cái gì nữa :-$
ít nhất phải đến đại vận 36 b mới thấy bản thân mình vững tâm, chứ bây giờ vẫn dao động lắm, nhìn mệnh bạn này là phải rời xa gia đình sớm lập thân k được nhờ vả gì nhiều, tiền bạc thì cứ nay còn mai mất, tính thì tiết kiệm nhưng nó cứ bay mất :)) :D
phải rời xa nhà sớm ,ố mẹ cho mình nhiều nhất trong số các anh em , nhưng mình áy náy ko dám nhân . tính thì tiết kiệm nhưng tiền lúc nào cũng hết thật bác , công nhận bác nói chuẩn :-bd :-bd
Bạn được mẹ trợ giúp nhiều , mẹ b thuộc mẫu đảm đang, kinh tế có đa phần là do mẹ, bố b chỉ có ngồi nhìn hoặc là có bệnh gì đó nên k làm kinh tế được. Tiền bạc b muốn ổn định phải đợi đến đại vận 36 như mh nói, chứ bây giờ có làm được cũg toàn thất thoát, đặc biệt là giai đoạn từ 2012- 2015 là mệt mỏi cả về sức khỏe lẫn tiền bạc, b cứ làm đúg nghề của mh thôi, sau này sẽ ổn định dần nhưg phải ngoài 36
Đầu trang

ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Thằng bé này đẹp mã sao không lên youtube làm soái ca nhỉ .khả năng kĩ thuật chuyên môn cần một cộng đồng lớn chung tay đóng góp mới có cơ hội sáng tạo phát triển .haiz ! Đừng như thuyền không lái thế quẩy lên đi em .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”