Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

tinhde đã viết: 21:24, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 21:20, 16/08/18
bạn ơi...mình hỏi thật nhé bạn có xinh không :D cung mệnh của bạn y hệt như cung phu thê của mình ...không khác một tý tẹo nào luôn ấy ...phải chăng đây là lá số truyền tinh cung phu của mình 8->
Uầy, đúng là giống thật, tớ được nhận xét là duyên thôi chứ không xinh lắm đâu :D Đồng lương nhưng ôm sát tinh nên hem được xinh như các bạn khác nữa rồi. Bạn cho tớ nhận xét về cung phu với ;;)
tớ chỉ cần vợ tớ có duyên thôi chứ xinh quá người ta tán mất à :P ...bạn quê ở đâu ...số bạn lấy mình nhìn cung phu thê của mình giống với cung mệnh của bạn vậy mà...duyên ở đây chứ duyên ở đâu nữa ;;)
Đầu trang

cuongndc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cuongndc »

Duccon_cdl13 đã viết: 21:25, 16/08/18
cuongndc đã viết: 21:22, 16/08/18 Em chào anh Đức,
nhờ anh luận giúp em và cho em xin vài lời khuyên với. :D
Em cảm ơn anh nha!
Hình ảnh[/img]
lỗi kỹ thuật post lá số ...không hiển thị lên màn hình
Em sửa lại rùi anh ơi :P
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

Duccon_cdl13 đã viết: 21:29, 16/08/18
tớ chỉ cần vợ tớ có duyên thôi chứ xinh quá người ta tán mất à :P ...bạn quê ở đâu ...số bạn lấy mình nhìn cung phu thê của mình giống với cung mệnh của bạn vậy mà...duyên ở đây chứ duyên ở đâu nữa ;;)
:)) Tớ ở Thái Bình cậu ạ! Cậu không sợ cô vợ ôm sát tinh như ôm bom cảm tử hử? :P
Đầu trang

cuongndc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cuongndc »

Anh Đức ơi,
Em post lại lá số nè, Anh xem giúp em với :P
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

tinhde đã viết: 21:31, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 21:29, 16/08/18
:)) Tớ ở Thái Bình cậu ạ! Cậu không sợ cô vợ ôm sát tinh như ôm bom cảm tử hử? :P
nếu tớ sợ tớ không tán cậu , đúng không :P ...tớ không sợ nên tớ mới tán ;;) ...cậu ôm sát tinh nhưng tớ có cách hóa giải rồi như kiểu bị bệnh có thầy thuốc giỏi ấy :x ...quê nội tớ ở thái bình ...nhà bạn có gần thái thụy không :)
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

Duccon_cdl13 đã viết: 21:38, 16/08/18
nếu tớ sợ tớ không tán cậu , đúng không :P ...tớ không sợ nên tớ mới tán ;;) ...cậu ôm sát tinh nhưng tớ có cách hóa giải rồi như kiểu bị bệnh có thầy thuốc giỏi ấy :x ...quê nội tớ ở thái bình ...nhà bạn có gần thái thụy không :)
Tớ không gần Thái Thụy cậu ạ :D Hiếm thấy thanh niên cảm tử dám ôm bom thế này, nhất là mấy người biết tử vi, họ nhìn lá số nữ mệnh không kiếp hồng không cô quả là chê luôn rồi.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

cuongndc đã viết: 21:34, 16/08/18 Anh Đức ơi,
Em post lại lá số nè, Anh xem giúp em với :P
Hình ảnh
bạn có anh hoặc em trai không có chị em gái ? ...bạn là con trưởng ? ...tính cách bạn hay nói vui tính hay tếu táo ...nhưng có vẻ hơi lười ...bạn ít bạn bè ...bạn hay được đi du lịch hoặc công việc của bạn hay phải di chuyển ? ...số bạn lấy con nhà khá giả hoặc người vợ có tài , nhưng hai vợ chồng dễ xung khắc không hòa thuận, hạnh phúc gia đình ít trọn vẹn ...số bạn lấy vợ xa nhé và người hôn phối sẽ là con trưởng
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

tinhde đã viết: 21:41, 16/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 21:38, 16/08/18
Tớ không gần Thái Thụy cậu ạ :D Hiếm thấy thanh niên cảm tử dám ôm bom thế này, nhất là mấy người biết tử vi, họ nhìn lá số nữ mệnh không kiếp hồng không cô quả là chê luôn rồi.
tớ không chê đâu tớ sợ gì tớ cao số lắm 76 tuổi mới chết cơ...tớ chỉ sợ người ấy không thật lòng với tớ :"> ...bạn ở chỗ nào thái bình...thiên không tọa cung mệnh nói lên bạn là người thông minh sắc sảo , đẹp :P
Đầu trang

tinhde
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi tinhde »

Duccon_cdl13 đã viết: 21:52, 16/08/18
tớ không chê đâu tớ sợ gì tớ cao số lắm 76 tuổi mới chết cơ...tớ chỉ sợ người ấy không thật lòng với tớ :"> ...bạn ở chỗ nào thái bình...thiên không tọa cung mệnh nói lên bạn là người thông minh sắc sảo , đẹp :P
Tớ ở Hưng Hà cậu ạ! :) đẹp thì ko dám nhận đâu, sắc sảo trong suy nghĩ thôi chứ bên ngoài tớ hiền khô. Tớ dân văn chương nên thích lý luận với cả cũng khá hài hước đấy :D
Đầu trang

cavangg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cavangg »

Nhờ anh ngó giùm cung phu thê em tẹo ạ. Tò mò không biết chồng con tương lai ra sao. Cảm ơn anh ạ
https://lyso.vn/lasotuvi.php?lid=DIIG86IY
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”