Đào hoa đểu.... Số toàn gặp người khác giới đêủ thích lợi dụng mình

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tuliemphu
Chính thức
Chính thức

Re: Đào hoa đểu.... Số toàn gặp người khác giới đêủ thích lợi dụng mình

Gửi bài gửi bởi tuliemphu »

ThamLang80 đã viết: 08:09, 22/08/18 Ừm thế bây giờ hoa đào cần gi? Thích ở lại rừng hay ra thành thị B-)
Cho phúc 20585 một ân huệ đi hoa đào ,trình cái mặt hoa coi ngũ quan có xứng danh tử vi không nào!
Mặt em xấu lắm anh ơi. :)) Nhà em có đủ gạch để xây nhà rồi ạ :)) giờ đăng ảnh Face sợ nhiều gạch quá. Kho chật rồi không biết chất chứa vào đâu ạ :)) :))
Bật mí là mặt em có lúm đồng tiền anh ạ. Răng thẳng đều. Miệng hơi rộng.... Nói chung là xấu :))
Anh hỏi em cần gì đúng không?
Điều em cần là em không biết là mình có đang lạc lối trong cách suy nghĩ không?
Em không biết những chuyện sảy ra trong cuộc đời mình như vậy. Thì có phải do mình đã sai với người khác giới không? Có phải mình đã sai trong cách ăn mặc...??
Chứ thật tâm em không có ý xấu với người khác giới nào? Em chỉ mặc theo cách em thích và làm những điều em thích. Và em tự thấy mình không có làm gì quá cả. Hay là tại kiếp trước mình mắc nghiệp xấu gì nên giờ mới luôn gặp phải những người như vậy.

Do em gặp vài người lần đầu tiên đi cùng nhau. Dù em đã nói chỉ muốn coi họ là bạn. Nhưng họ thì kiểu ép hôn em ý.... Rồi thì ôm. Ôm rồi sờ đủ thứ.... Mà không chỉ 1 người vậy mà vài người vậy.
Có người thì trơ trẽn đến mức lần đầu tiên đi cùng nhau đã đè ra hôn. Thật sự chỉ muốn đấm cho một nhát đỡ tức giận. Vì họ thật thiếu tôn trọng mình nơi công cộng.
Có thể hiện sự tức giận thì họ lại bảo là tại ở em toát lên vẻ gợi cảm khiến người khác giới khó kiềm chế.
Cũng không gặp ngoài đời thì sáng mới mở mắt ra đã có người gửi ảnh chim họ bị lên.. cho em rồi bảo tại xem hình của em nên vậy. Người thì đêm đến không ngủ còn nhắn tin tưởng tượng làm tình với em.
..... Vvv nói chung nhiều thành phần em cảm thấy họ thật là bệnh.
P/s: cảm thấy thất vọng vì ở bản thân không toát lên vẻ đào hoa duyên dáng khiến người khác yêu mến.
Mà chỉ toát lên vẻ chiếm hữu thấp hèn, nổi tâm tà dục nơi họ.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Em gỡ ảnh xuống nhé! Trẻ thì liêm trinh thêm ít tuổi nữa khi nào lấy chồng thì ăn thiên phủ là lúc phát tướng .Tử vi triệt tuổi trẻ thường bất đắc ý nhiều dự định không như mong muốn.người bình thường mơ ước bình thường thì không gặp cảnh trèo cao té đau .Chuyện yêu đương và những sự cố trong xh bây giờ là quá đỗi bình thường không còn khắt khe đối với người phụ nữ như xh xưa.tất cả các Ls đẹp nhất không phạm sát kỵ hình tinh , không có cách đào hoa nạn nhưng môi trường xh bây giờ là môi trường khác thời các cụ nên dẫu tốt thế nào khi qua hạn ..... cũng đều rung rinh và lung linh .Cho nên em yên tâm ! Khi bị quấy rối vậy ta nhìn nhận cs ở góc độ nào mà thôi , tốt nhất nên tự hào về bản thân . Ngày xưa đi học anh bị các chú pê đê gã gẫm mới vãi cơ , vỡ đầu chảy máu rồi mới ngoan thôi gạ gẫm.Cảm giác rất khó chịu ... he he he nhưng gái gạ thì đỏ mặt mãi mới quen đấy he he he he
Đầu trang

Forever.young
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Forever.young »

ThamLang80 đã viết: 00:23, 23/08/18 Em gỡ ảnh xuống nhé! Trẻ thì liêm trinh thêm ít tuổi nữa khi nào lấy chồng thì ăn thiên phủ là lúc phát tướng .Tử vi triệt tuổi trẻ thường bất đắc ý nhiều dự định không như mong muốn.người bình thường mơ ước bình thường thì không gặp cảnh trèo cao té đau .Chuyện yêu đương và những sự cố trong xh bây giờ là quá đỗi bình thường không còn khắt khe đối với người phụ nữ như xh xưa.tất cả các Ls đẹp nhất không phạm sát kỵ hình tinh , không có cách đào hoa nạn nhưng môi trường xh bây giờ là môi trường khác thời các cụ nên dẫu tốt thế nào khi qua hạn ..... cũng đều rung rinh và lung linh .Cho nên em yên tâm ! Khi bị quấy rối vậy ta nhìn nhận cs ở góc độ nào mà thôi , tốt nhất nên tự hào về bản thân . Ngày xưa đi học anh bị các chú pê đê gã gẫm mới vãi cơ , vỡ đầu chảy máu rồi mới ngoan thôi gạ gẫm.Cảm giác rất khó chịu ... he he he nhưng gái gạ thì đỏ mặt mãi mới quen đấy he he he he
Thế giới có những người như a lang thì không còn chiến tranh hay lệnh cấm vận, trừng phạt kinh tế các kiểu rồi :)) lúc nào cũng thấy chim bồ câu bay lượn khắp nơi :x
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ThamLang80
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi ThamLang80 »

Em có nghiệp sát phu vậy nên những ai từng quấy rồi coi như giải bớt nghiệp. Tuỳ theo căn cơ người đó mà mức độ tàn sát khác nhau.không tin em thử chấm một người trong năm nay xem nó không.... đi thì anh đi :D .Em hãy coi đây là sự may mắn vì những điều xảy đến đúng là trả nợ cho đời , bù lại .. cộng lại ... thêm vào bản mệnh em rất nhiều kĩ năng sống , thêm thọ mệnh . Em nhìn thấy Tuần ở Phu chưa ? Giá trị theo tuổi đời đấy ! Ok vậy là số có hậu vận đấy , He he he tuổi trẻ cứ vui và cởi mở nhưng có chọn lọc bởi sau này khi già rồi còn một mình đâu tìm lại ngày xưa nữa ..em ơi hôn chị đi ! Cầm tay chị đi !! Lúc đấy phải để ý túi tiền mình còn hay mất ha ha ha ha
Đầu trang

hna1204
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hna1204 »

ThamLang80 đã viết: 00:47, 23/08/18 Em có nghiệp sát phu vậy nên những ai từng quấy rồi coi như giải bớt nghiệp. Tuỳ theo căn cơ người đó mà mức độ tàn sát khác nhau.không tin em thử chấm một người trong năm nay xem nó không.... đi thì anh đi :D .Em hãy coi đây là sự may mắn vì những điều xảy đến đúng là trả nợ cho đời , bù lại .. cộng lại ... thêm vào bản mệnh em rất nhiều kĩ năng sống , thêm thọ mệnh . Em nhìn thấy Tuần ở Phu chưa ? Giá trị theo tuổi đời đấy ! Ok vậy là số có hậu vận đấy , He he he tuổi trẻ cứ vui và cởi mở nhưng có chọn lọc bởi sau này khi già rồi còn một mình đâu tìm lại ngày xưa nữa ..em ơi hôn chị đi ! Cầm tay chị đi !! Lúc đấy phải để ý túi tiền mình còn hay mất ha ha ha ha
Bác thamlang cho em hỏi là sao nào nó nói về nghiệp sát phu với ạ? Em cũng đang tập tọe học nhưng mà chưa đọc được nhiều. Cảm ơn bác >:D<
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

ThamLang80 đã viết: 20:46, 22/08/18 Thôi bần đạo lại phải bế con ,vợ nó lại đưa em về nhà .Hết giờ thơ thẩn rồi..Mấy con chó công an vẫn còn rình rập ám quẻ ,giờ chỉ mong có thằng ôn con nào trêu ngươi ....kiếm cái án nhè nhẹ ..nhè nhẹ ..nhè nhẹ hạ cánh an toàn thì bố nó cảm ơn nó nhiều ...
:-O a tham08 hiền lành như a phủ . ..Hình như mình biết tham ngoài đời.
Đầu trang

tuliemphu
Chính thức
Chính thức

Ánh Nguyệt Đỗ đã viết: 09:06, 22/08/18 😍😍😍 Hóng 😍 tớ cũng thích gái xinh lắm luôn 🤩
:x
Đầu trang

tuliemphu
Chính thức
Chính thức

Manly80 đã viết: 11:04, 22/08/18 Cách up ảnh thế mà tính không bị gạ mới là lạ. Được cái mệnh có Lộc tồn đỡ tí :D
Mình nghiêm túc mà bạn. Thanks
Đầu trang

tuliemphu
Chính thức
Chính thức

Hồng Hạnh đã viết: 11:08, 22/08/18 gái ơi sao mỗi hôm 1 lá số thế này
Hihi. Hải Phòng khu nội thành chùa nào có ban Địa tạng vậy ạ? Xin lỗi vì hỏi chủ đề ko liên quan. Mình mới sang khu quê hương bạn mình không biết địa chỉ. Thanks
Đầu trang

tuliemphu
Chính thức
Chính thức

abiabu đã viết: 11:17, 22/08/18 Nhìn ảnh đăng thế thì ko bị đàn ông gạ mới là lạ :), tính em khéo nói mà cũng vui tính phải không?
Không khéo ạ. Nhưng hay làm nghề phải ăn nói khéo.
Tính thì vui thì vui tính. Buồn thì im lặng ko nói gì. Mặt hầm hầm như con tự kỷ ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”