Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
phuongdung0903
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi phuongdung0903 »

Hữu duyên mong bác luận giúp em ạ. E cám ơn
Hình ảnh
Đầu trang

AmazingAmy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi AmazingAmy »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:41, 24/08/18
Lily2017 đã viết: 18:05, 24/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:43, 24/08/18

lá này chắc phải thay nghề đổi nghiệp 2,3 lần rồi đúng không ? ...số bạn này lấy chồng rồi , bạn sẽ lấy con nhà có điều kiện và người chồng giỏi , người chồng là người có tính hung bạo hơi nóng tính nhưng rất có tâm đức ...bạn mệnh kim cung phu thê phá quân hành thủy lên hai vợ chồng hòa hợp :) ...người hôn phối tóc dài và rất đẹp
Mong nhờ bạn xem giúp mình với sao mãi vẫn lận đận hoài :((
số bạn có lấy chồng thì hạnh phúc không được trọn vẹn đâu ...bạn khó lập gia đình nếu số xấu thì có thể 2,3 lần lập gia đình đó bạn ...mình chắc chắn hai vợ chồng không hòa thuân nhé dễ ly hôn lắm
Nếu hữu duyên mong được anh xem giúp em về cung phu, mệnh em VCD phu VCD tình duyên lận đận lắm đúng ko ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

AmazingAmy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi AmazingAmy »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:41, 24/08/18
Lily2017 đã viết: 18:05, 24/08/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:43, 24/08/18

lá này chắc phải thay nghề đổi nghiệp 2,3 lần rồi đúng không ? ...số bạn này lấy chồng rồi , bạn sẽ lấy con nhà có điều kiện và người chồng giỏi , người chồng là người có tính hung bạo hơi nóng tính nhưng rất có tâm đức ...bạn mệnh kim cung phu thê phá quân hành thủy lên hai vợ chồng hòa hợp :) ...người hôn phối tóc dài và rất đẹp
Mong nhờ bạn xem giúp mình với sao mãi vẫn lận đận hoài :((
số bạn có lấy chồng thì hạnh phúc không được trọn vẹn đâu ...bạn khó lập gia đình nếu số xấu thì có thể 2,3 lần lập gia đình đó bạn ...mình chắc chắn hai vợ chồng không hòa thuân nhé dễ ly hôn lắm
Hữu duyên mong được anh xem giúp cung Phu, mệnh em VCD thêm phu VCD là chuyện tình cảm lận đận lắm đúng ko ạ? e đọc thấy bảo phu vcd yêu hời hợt hay thay đổi nhưng e tự thấy bản thân yêu khá sâu sắc mỗi tội yêu nhầm người :P
Nếu được anh xem giúp em năm nào em có khả năng lập gia đình nhé. Em cám ơn anh trước
Hình ảnh
Đầu trang

abiabu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi abiabu »

Mong bác xem giúp em, em cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

Chuphgthuy21
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Chuphgthuy21 »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:10, 14/08/18 Như bài trước mình đã luận về cung quan lộc và phi hóa can cung tại cung quan lộc xem-tu-vi/luan-cung-quan-loc-va-phi-hoa ... 03827.html vậy hôm nay mình xin post bài 2 cung phu thê và phi hóa can cung tại cung phu thê :

Về cung Phu thê, các vị đương số thường rất muốn biết rõ, vì thường thường hạnh phúc đời người có thể không do tiền bạc nhà cửa, công danh, mà do đường vợ chồng, con cái. Ôm tiền bạc nhiều, công danh thật lớn, mà đường vợ con, chồng con hỏng thì cũng không đáng gì. Trái lại, làm chức nhỏ, nghèo, nhưng sống vui với chồng con, vợ con đề huề thì cũng thú.

Người phối ngẫu có trợ lực cho mình không hay làm khó khăn cho mình đều được giải đáp ở phần phi hóa can cung ...mời các bạn cùng các anh chị em post lá số !
E nhờ bác xem hộ e với.cả bao lâu e có han hỉ thế bác.e cảm ơn bác
Hình ảnh
Đầu trang

copy_right
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi copy_right »

Nhờ bạn luận giải cung phu thê giúp mình

Hình ảnh
Đầu trang

Orochi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Orochi »

Bạn xem cung phu thê giúp mình. Cảm ơn bạn
Hình ảnh
Đầu trang

hoangkim9xpl
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangkim9xpl »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:10, 14/08/18 Như bài trước mình đã luận về cung quan lộc và phi hóa can cung tại cung quan lộc xem-tu-vi/luan-cung-quan-loc-va-phi-hoa ... 03827.html vậy hôm nay mình xin post bài 2 cung phu thê và phi hóa can cung tại cung phu thê :

Về cung Phu thê, các vị đương số thường rất muốn biết rõ, vì thường thường hạnh phúc đời người có thể không do tiền bạc nhà cửa, công danh, mà do đường vợ chồng, con cái. Ôm tiền bạc nhiều, công danh thật lớn, mà đường vợ con, chồng con hỏng thì cũng không đáng gì. Trái lại, làm chức nhỏ, nghèo, nhưng sống vui với chồng con, vợ con đề huề thì cũng thú.

Người phối ngẫu có trợ lực cho mình không hay làm khó khăn cho mình đều được giải đáp ở phần phi hóa can cung ...mời các bạn cùng các anh chị em post lá số !
Nhờ bác xem giúp với ạ, em đang ế sâu quá mà mãi chưa dk mảnh tình nào. Hic
Tập tin đính kèm
B1Q7RT1S.jpg (182.45 KiB) Đã xem 1054 lần
Đầu trang

Littleforest
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Littleforest »

Em nhờ anh/ chị hữu duyên bớt chút thời gian xem giùm em cung phu, em cảm ơn ạ!
Tập tin đính kèm
IMG_0051.JPG (265.55 KiB) Đã xem 1046 lần
Đầu trang

Ongmat28
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ongmat28 »

Xem giúp cháhttps://lyso.vn/lasotuvi/2018/1GQO1N79.jpg[/IMG]u ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”