Người yêu em giỏi hơn em nhiều quá - Hổ thẹn

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
BinhBoongChocolate
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Người yêu em giỏi hơn em nhiều quá - Hổ thẹn

Gửi bài gửi bởi BinhBoongChocolate »

Em chào mọi người. Hôm nay em đăng bài mạn phép nhờ mọi người xem giúp em lá em vs người yêu em liệu sau này chúng em cưới nhau thì có Giàu ( Hạnh phúc gia đình, con cai, và tiền bạc ) không ạ.
Công việc hiện giờ của em đang tốt thu nhập tháng của em 60 - 100tr. Nhưng cũng chỉ bằng 1/3 so vs người yêu em.
Kính nhờ cao nhân giải đáp giúp em ạ. Em xin cảm ơn ạ!
Đây là lá số của em : Hình ảnh
Lá người yêu em : Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Người yêu em giỏi hơn em nhiều quá - Hổ thẹn

Gửi bài gửi bởi ô long »

Vì tư tưởng ở phần tên topic, và từ lá số của người nam, thấy rằng vì Cự Đồng hãm hội nhiều sát tinh nên sau này cuộc sống vợ chồng có cãi vã liên hồi, khẩu thiệt liên miên, gây ảnh hưởng đến sức khỏe và tình thần người vợ. Cuộc sống gia đình không hạnh phúc. Có thể lập gia đình nhiều lần.

Còn cung phu của cô gái cũng có Cự Môn nhưng đắc địa tại Hợi, hội song Lộc, có Thái Tuế tọa đó thì người chồng cô này giàu có, quý hiển, cũng sẽ có bất hòa nhưng có lẽ mang tính xây dựng nhiều hơn chứ không phải cự cãi. Cô này cũng nên lấy chồng muộn sẽ tốt hơn.
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

Bố này Giật tít rồi, mới còn ít tuổi mà làm méo j thu nhập cao thế
Đầu trang

Đan Trì
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Đan Trì »

Bạn với ny bạn làm công việc gì thế??.
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Hic, bằng tuổi m, Lộ Bàng Thổ mà giỏi thế.

2 vc thế này mà ko giàu, thì chắc chỉ có ăn chơi kinh lắm (làm 1 phá 10), thì mới bay hết thu nhập này (nếu đây tính là tiền thu nhập hàng tháng, ko bao gồm vốn, hay dòng tiền lưu chuyển trong này).

M cmt vì m nể b có thu nhập khủng như vậy. Còn cô người yêu, 95 cũng chỉ ra trg đc 1-2 năm, mà thu nhập kinh thế kia. 2 người lấy nhau, rất nhanh chóng là triệu phú đô la rồi (khoảng 4 năm thôi) mà ở tầm tiền này, thì lãi đẻ lãi, tiền lên rất nhanh.

=> Quá nể.

ps/ m bằng tuổi b, nhưng lương 3tr :(( nên bị ngưỡng mộ b đó, tự tin lên nào.
Sửa lần cuối bởi joienguyen vào lúc 10:05, 30/08/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

Đan Trì
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Đan Trì »

joienguyen đã viết: 09:57, 30/08/18 Hic, bằng tuổi m, Lộ Bàng Thổ mà giỏi thế.

2 vc thế này mà ko giàu, thì chắc chỉ có ăn chơi kinh lắm (làm 1 phá 10), thì mới bay hết thu nhập này (nếu đây tính là tiền thu nhập hàng tháng, ko bao gồm vốn, hay dòng tiền lưu chuyển trong này).

M cmt vì m nể b có thu nhập khủng như vậy. Còn cô người yêu, 95 cũng chỉ ra trg đc 1-2 năm, mà thu nhập kinh thế kia. 2 người lấy nhau, rất nhanh chóng là triệu phú đô la rồi (khoảng 4 năm thôi) mà ở tầm tiền này, thì lãi đẻ lãi, tiền lên rất nhanh.

=> Quá nể.
Đếm cua trong lỗ :v.
Bạn gái kia còn trẻ mà thu nhập cao thế thì chắc là bán hàng có duyên rồi. Bán hàng thì lên xuống thất thường, tháng vài trăm triệu nhưng có tháng vài triệu.
Còn bạn trai thông minh giỏi giang, liệu có phải làm trong ngành CNTT. Nếu làm công việc ổn định mà thu nhập thế thì xứng đáng được bất cứ ai tôn trọng rồi, chẳng có gì phải hổ thẹn cả.
Đầu trang

ô long
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi ô long »

Các ông cứ nhảy dựng cả lên. Đó là mức thu nhập trên 1 năm. Giật tít tí để mọi người chú ý. Ai kiểm chứng được đâu. Tôi thì chả quan tâm cái thông tin đó, chỉ luận tập trung cung Phu Thê thôi.
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

ô long đã viết: 10:16, 30/08/18 Các ông cứ nhảy dựng cả lên. Đó là mức thu nhập trên 1 năm. Giật tít tí để mọi người chú ý. Ai kiểm chứng được đâu. Tôi thì chả quan tâm cái thông tin đó, chỉ luận tập trung cung Phu Thê thôi.
:-bd :-bd :-bd
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

ô long đã viết: 10:16, 30/08/18 Các ông cứ nhảy dựng cả lên. Đó là mức thu nhập trên 1 năm. Giật tít tí để mọi người chú ý. Ai kiểm chứng được đâu. Tôi thì chả quan tâm cái thông tin đó, chỉ luận tập trung cung Phu Thê thôi.
Vâng ạ, e thấy cũng chỉ là thông tin chưa kiểm chứng, với cả b ý có nói là thu nhập tháng đó ạ.

Nhưng bằng tuổi e, bạn nữ kém hẳn 1 nhiệm kỳ quốc hội, mà thu nhập khủng quá, nếu là thật, thì e nể quá thôi ạ.
Đầu trang

Chuphgthuy21
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Chuphgthuy21 »

BinhBoongChocolate đã viết: 02:59, 30/08/18 Em chào mọi người. Hôm nay em đăng bài mạn phép nhờ mọi người xem giúp em lá em vs người yêu em liệu sau này chúng em cưới nhau thì có Giàu ( Hạnh phúc gia đình, con cai, và tiền bạc ) không ạ.
Công việc hiện giờ của em đang tốt thu nhập tháng của em 60 - 100tr. Nhưng cũng chỉ bằng 1/3 so vs người yêu em.
Kính nhờ cao nhân giải đáp giúp em ạ. Em xin cảm ơn ạ!
Đây là lá số của em : Hình ảnh
Lá người yêu em : Hình ảnh
E thầy việc ny hay kể cả vợ có kiếm hơn chồng thì chẳng quan trọng đâu a.Quan trọng là vợ,ny vẫn tôn trọng chồng mình là đc r.Kiếm tiền quá kém thì mới phải xem lại nên đừng lo a ha
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”