Bàn tay tưởng không xấu mà xấu không tưởng. Mong hữu duyên ạ

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
chjcatoj
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Bàn tay tưởng không xấu mà xấu không tưởng. Mong hữu duyên ạ

Gửi bài gửi bởi chjcatoj »

Cháu chào cả nhà. Bàn tay cháu nhìn lòng bàn tay thì đẹp mềm mại mà nhìn phần lưng bàn tay thì ôi thôi xấu ạ.
Cháu là nữ 1993. Về vật chất thì cháu cũng không phải thiếu thốn, và cũng không phải túyp người đòi hỏi quá nhiều. Tuy nhiên thấy mình lận đận đủ đường.
Hiện tại cháu thất nghiệp cũng 2 năm rồi. Công việc mông lung không đâu vào đâu.
Ngày mới ra trường cháu đi làm rất sớm so với các bạn nhưng khởi đầu này lại là cú lừa đầu tiên khiến cháu đến giờ vẫn chưa tìm ra định hướng.
Thêm nữa là gia đình, họ hàng thường xuyên xung đột làm cháu rất mệt mỏi và muốn buông bỏ cả.
Giờ cháu cái gì cũng nửa vời, làm gì cũng không mặn mà. Điều này trái hoàn toàn với tính cách trước kia của cháu. Kính mong các bác cho cháu biết liệu cháu có đổi được tính cách này không ạ?
Cháu thì cả nghĩ nữa, đâm ra cũng hơi có dấu hiệu stresss. Tình duyên thì cháu cũng chưa buồn nghĩ đến vì công việc, gia đình, họ hàng đều đang rất lu bù.
Bàn tay cháu tay phải ạ:
Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh

Bàn tay trái ạ

Hình ảnh
Hình ảnh
Hình ảnh
Thêm nữa là hồi lớp 11 cháu có mọc 1 nốt đen to ở ngón út trái.

Hình ảnh
Cháu xin cảm ơn ạ.
Đầu trang

tranthanhlam
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Bàn tay tưởng không xấu mà xấu không tưởng. Mong hữu duyên ạ

Gửi bài gửi bởi tranthanhlam »

giỏi việc nhà ghê ha..
biết làm nhiều thứ , tháo vát!!!
cái gì cũng có thể tự làm!!!
Đầu trang

chjcatoj
Nhất đẳng
Nhất đẳng

tranthanhlam đã viết: 21:24, 23/08/18 giỏi việc nhà ghê ha..
biết làm nhiều thứ , tháo vát!!!
cái gì cũng có thể tự làm!!!
Dạ cảm ơn bác đã khen. Đúng là biết lắm thì chỉ khổ thôi ạ. Nhà em em lo từ mua đất, xây nhà, sửa ống nước, điện đóm, chống thấm. Con trai nhìn thấy chạy hết. :( Đang cố bơ thì bị chửi là vô tâm, khác người, không để ý việc nhà. :( Em khổ tâm lắm ạ.
Đầu trang

chjcatoj
Nhất đẳng
Nhất đẳng

up lên cho các cao nhân ghé qua.
Buồn quá các bác ạ.
Có cái tin nhắn xác nhận công việc mà em nhắn 10 ngày trước giờ nó mới báo delivered. Ngày nào cũng check nhưng không thấy báo lỗi không gửi được, cứ đinh ninh là người ta bơ mình. Chờ mãi chả thấy người ta phản hồi hóa ra tin nhắn bị treo. Mà rõ ràng máy em kết nối wifi 24/7. Đến hôm nay mới thấy gửi đi.
Đúng là cô hồn 4.0
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Cả lòng và mu thế này đâu có đẹp hả bạn, tay bạn con gái còn xấu hơn tay mình nữa, lòng bàn tay bạn không có đẹp đâu bạn à, bàn tay này là người có sức khỏe, chăm chỉ làm lụng nhưng suy nghĩ tưởng tượng kém, nhiều lúc hay nghĩ nhiều nên dễ suy nhược
Đầu trang

chjcatoj
Nhất đẳng
Nhất đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 21:16, 30/08/18 Cả lòng và mu thế này đâu có đẹp hả bạn, tay bạn con gái còn xấu hơn tay mình nữa, lòng bàn tay bạn không có đẹp đâu bạn à, bàn tay này là người có sức khỏe, chăm chỉ làm lụng nhưng suy nghĩ tưởng tượng kém, nhiều lúc hay nghĩ nhiều nên dễ suy nhược
Đúng rùi bạn. Tay mình nhìn bên trong thì mềm mại thanh mảnh nhưng mà bên ngoài phần lưng thô kệch á. Xấu phát ngại luôn.
Mình thì được cái sáng tạo, thích theo đuổi tìm tòi cái mới nhưng mà đúng là rất hay nghĩ ngợi, cả nghĩ lắm nên là khổ tâm.
Đầu trang

chjcatoj
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hình ảnh
up ạ. ra trường 3 năm mà đổi việc 4 nơi. Bác nào ghé qua cho cháu hỏi bao giờ mới ổn định được ạ? :( cuộc sống bấp bênh quá. 26t rồi mà công việc vẫn chưa đâu vào đâu ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”