Con xin nhờ bác Thắng xem giúp con về chuyện tình cảm ạ!

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
Hồng lâu mộng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Con xin nhờ bác Thắng xem giúp con về chuyện tình cảm ạ!

Gửi bài gửi bởi Hồng lâu mộng »

Con vào đây kính nhờ bác xem giúp con một việc ạ.
Chuyện là con có tình cảm với 1 người đã rất lâu, người đó cũng đã từng thích con,nhưng vì lúc ấy 2 người tụi con còn quá non trẻ nên ko đến đc với nhau.
tuy nhiên đã 9 năm trôi qua nhưng con vẫn nghĩ đến họ. Vẫn có tình cảm đặc biệt khi gặp lại. Mặc dù giờ
Đây mỗi người đều có hạnh phúc riêng.
Con cảm thấy như mắc nợ tình cảm người đó từ kiếp trước nên bây giờ ko dứt ra đc.
Con chỉ mong bác xem giúp con liệu người đó có còn nghĩ đến con như con vẫn nhớ đến họ ko ạ??.
Con cảm ơn bác nhiều.
Giờ động tâm: 1h54 ngày 5/9/2018 DL
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Con xin nhờ bác Thắng xem giúp con về chuyện tình cảm ạ!

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

Hồng lâu mộng đã viết: 02:25, 05/09/18 Con vào đây kính nhờ bác xem giúp con một việc ạ.
Chuyện là con có tình cảm với 1 người đã rất lâu, người đó cũng đã từng thích con,nhưng vì lúc ấy 2 người tụi con còn quá non trẻ nên ko đến đc với nhau.
tuy nhiên đã 9 năm trôi qua nhưng con vẫn nghĩ đến họ. Vẫn có tình cảm đặc biệt khi gặp lại. Mặc dù giờ
Đây mỗi người đều có hạnh phúc riêng.
Con cảm thấy như mắc nợ tình cảm người đó từ kiếp trước nên bây giờ ko dứt ra đc.
Con chỉ mong bác xem giúp con liệu người đó có còn nghĩ đến con như con vẫn nhớ đến họ ko ạ??.
Con cảm ơn bác nhiều.
Giờ động tâm: 1h54 ngày 5/9/2018 DL

Bạn gieo được quẻ lôi thủy giải động hào 2 biến lôi địa dự.

Ở quẻ này tuy bản thân bạn dùng động và muốn quay trở lại với đối phương nhưng e rằng mọi chuyện có sự cản trở,mà không đi được đến đâu.

Bây giờ mỗi người có hạnh phúc riêng của riêng mình thì trân trong điều đó, đừng vì những suy nghĩ mônh lung, những chuyện quá khứ lên buông bỏ cho qua đi nhẹ nhàng chân quý hiện tại, hướng tới tương lai thì mọi chuyện mới tốt đẹp. Tránh gieo nghiệp xấu trong hôn nhân mà ảnh hưởng đến gia,đình.

Mong chia sẻ từ bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_0o0100.jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_0o0100.jpg (42.75 KiB) Đã xem 508 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”