Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Luận Cung Phu Thê Và Phi Hóa Can Cung !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

copy_right đã viết: 22:14, 06/09/18
copy_right đã viết: 22:59, 30/08/18 Nhờ bạn luận giải cung phu thê giúp mình

Hình ảnh
Nho ban xem giup minh voi
cung tài bạch có sao hồng loan diêu y địa không thiên không kiếp sát đà la tọa thủ không cẩn thận anh ham mê tửu sắc hết sạch đó anh , nhất là đại vận 43-52 anh lên tránh xa đàn bà , lá này đường vợ chồng hay cãi vã không hòa thuận , bản tính của người phối ngẫu hay thay đổi thất thường , cô vợ là người tay trắng lập nghiệp chẳng nhờ cha mẹ anh chị em trong nhà , lá này dễ dính vào tình trạng ly hôn
Đầu trang

Chuphgthuy21
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Chuphgthuy21 »

Nhờ bác luận giúp e vợ e là ng như nào ạ Hình ảnh
Đầu trang

huypham
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi huypham »

Bác xem giúp lá số này của vợ e với ạ, tính tình như thế nào mà sao cứ đem lại khổ sở cho e và gđ Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

huypham đã viết: 11:24, 09/09/18 Bác xem giúp lá số này của vợ e với ạ, tính tình như thế nào mà sao cứ đem lại khổ sở cho e và gđ Hình ảnh
vợ anh không được thông minh , thích được chiều chuộng lũng lịu , vợ anh là người ham vui không thích ở nhà ...em cảm giác anh chín chắn hơn rất nhiều vợ anh ...vợ anh kém anh chắc cũng phải 4,5 tuổi ấy nhỉ? ...
Đầu trang

huypham
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đúng rồi bạn ạ, vk mình rất ham chơi, tụ tập bạn bè. Bạn xem giúp luôn là vk mình có tính lăng nhăng ko vậy
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

huypham đã viết: 13:29, 09/09/18 Đúng rồi bạn ạ, vk mình rất ham chơi, tụ tập bạn bè. Bạn xem giúp luôn là vk mình có tính lăng nhăng ko vậy
xin phép anh vì người biết xem tử vi không thể nói hết góc độ tốt xấu của một con người ...nhất là người đã có gia đình !
Đầu trang

huypham
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Duccon_cdl13 đã viết: 18:26, 09/09/18
huypham đã viết: 13:29, 09/09/18 Đúng rồi bạn ạ, vk mình rất ham chơi, tụ tập bạn bè. Bạn xem giúp luôn là vk mình có tính lăng nhăng ko vậy
xin phép anh vì người biết xem tử vi không thể nói hết góc độ tốt xấu của một con người ...nhất là người đã có gia đình !
cảm ơn bạn
Đầu trang

Trapham3011
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Trapham3011 »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:10, 14/08/18 Như bài trước mình đã luận về cung quan lộc và phi hóa can cung tại cung quan lộc xem-tu-vi/luan-cung-quan-loc-va-phi-hoa ... 03827.html vậy hôm nay mình xin post bài 2 cung phu thê và phi hóa can cung tại cung phu thê :

Về cung Phu thê, các vị đương số thường rất muốn biết rõ, vì thường thường hạnh phúc đời người có thể không do tiền bạc nhà cửa, công danh, mà do đường vợ chồng, con cái. Ôm tiền bạc nhiều, công danh thật lớn, mà đường vợ con, chồng con hỏng thì cũng không đáng gì. Trái lại, làm chức nhỏ, nghèo, nhưng sống vui với chồng con, vợ con đề huề thì cũng thú.

Người phối ngẫu có trợ lực cho mình không hay làm khó khăn cho mình đều được giải đáp ở phần phi hóa can cung ...mời các bạn cùng các anh chị em post lá số !
Hi bac Duccon, hình như lá số của mình rất hẩm hiu và nhất là duong tinh duyen ko được suôn sẻ , mong được bác ghé qua lá số này và giải đáp giúp em.
Em cảm ơn.
Tập tin đính kèm
DFE9EB82-1A3C-42D2-8C7C-F5E99AC91C97.jpeg (258.93 KiB) Đã xem 838 lần
Đầu trang

thaibinh123
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thaibinh123 »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:10, 14/08/18 Như bài trước mình đã luận về cung quan lộc và phi hóa can cung tại cung quan lộc xem-tu-vi/luan-cung-quan-loc-va-phi-hoa ... 03827.html vậy hôm nay mình xin post bài 2 cung phu thê và phi hóa can cung tại cung phu thê :

Về cung Phu thê, các vị đương số thường rất muốn biết rõ, vì thường thường hạnh phúc đời người có thể không do tiền bạc nhà cửa, công danh, mà do đường vợ chồng, con cái. Ôm tiền bạc nhiều, công danh thật lớn, mà đường vợ con, chồng con hỏng thì cũng không đáng gì. Trái lại, làm chức nhỏ, nghèo, nhưng sống vui với chồng con, vợ con đề huề thì cũng thú.

Người phối ngẫu có trợ lực cho mình không hay làm khó khăn cho mình đều được giải đáp ở phần phi hóa can cung ...mời các bạn cùng các anh chị em post lá số !
Chào bạn
Bạn xem giúp mình chồng như thế nào, năm 2018 này mình gặp và làm quen với anh kỹ sư điện, không biết có kết quả gì không.
Cảm ơn bạn.
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

thaibinh123 đã viết: 23:14, 10/09/18

Chào bạn
Bạn xem giúp mình chồng như thế nào, năm 2018 này mình gặp và làm quen với anh kỹ sư điện, không biết có kết quả gì không.
Cảm ơn bạn.
Hình ảnh
anh chồng bạn là người hiền lành nhưng cũng khá nóng tính đấy , nhưng mà người chồng bạn giỏi hơn bạn :)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”