Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
somebody
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Gia đình Dịch Lý ( xem quẻ lục hào )

Gửi bài gửi bởi somebody »

thắng2016 đã viết: 21:19, 09/09/18 Mới ra nhập diễn đàn mà lại nghe danh đã lâu là sao nhỉ? Bạn xem về vấn đề gì
Dạ em cảm ơn anh đã hồi âm ^_^ em tham gia cũng nhiều diễn đàn nhưng thường ít hỏi lá số... vô tình vào thread này thấy anh xem chuẩn nhiều lá số quá nên em đăng quẻ này mong anh xem qua giúp em

Theo vận thì cuối năm nay và sang năm hợi em đều dễ gặp phối mẫu

vì năm nay vào hạn đào hoa... nhưng em đang băng khoăng là có nên lấy người này ko? (thật ra em chưa gặp)

Theo hạn cũ thì mấy năm hoả vượng, đều có người con gái tiến tới em nhưng em thấy có vẻ không hợp ...

Một lần nữa em cảm ơn anh Thắng đã hồi âm ạ ^_^

Em chúc anh 1 ngày tốt lành

p/s: thật tình em tính sống 1 mình thôi nhưng vì 1 số người bạn (cũng là thầy coi tướng) khuyên em nên lấy vợ anh ạ

Hình ảnh
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

somebody đã viết: 21:46, 09/09/18
thắng2016 đã viết: 21:19, 09/09/18 Mới ra nhập diễn đàn mà lại nghe danh đã lâu là sao nhỉ? Bạn xem về vấn đề gì
Dạ em cảm ơn anh đã hồi âm ^_^ em tham gia cũng nhiều diễn đàn nhưng thường ít hỏi lá số... vô tình vào thread này thấy anh xem chuẩn nhiều lá số quá nên em đăng quẻ này mong anh xem qua giúp em

Theo vận thì cuối năm nay và sang năm hợi em đều dễ gặp phối mẫu

vì năm nay vào hạn đào hoa... nhưng em đang băng khoăng là có nên lấy người này ko? (thật ra em chưa gặp)

Theo hạn cũ thì mấy năm hoả vượng, đều có người con gái tiến tới em nhưng em thấy có vẻ không hợp ...

Một lần nữa em cảm ơn anh Thắng đã hồi âm ạ ^_^

Em chúc anh 1 ngày tốt lành

p/s: thật tình em tính sống 1 mình thôi nhưng vì 1 số người bạn (cũng là thầy coi tướng) khuyên em nên lấy vợ anh ạ

Hình ảnh

Ok cảm ơn bạn. Thế bạn là nam hay nữ vậy?
Đầu trang

somebody
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thắng2016 đã viết: 20:19, 10/09/18 Ok cảm ơn bạn. Thế bạn là nam hay nữ vậy?
Dạ em là nam anh ạ @_@
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

somebody đã viết: 20:54, 10/09/18
thắng2016 đã viết: 20:19, 10/09/18 Ok cảm ơn bạn. Thế bạn là nam hay nữ vậy?
Dạ em là nam anh ạ @_@
Bạn gieo được quẻ lôi phong hằng động 3 biến lôi thủy giải.

Quẻ hằng là lâu dài, là chuyện tình cảm của bạn trong giai đoạn này khá lo lắng về chuyện tình cảm đăc biệt từ đầu năm đến giờ.

Nhưng từ khoảng tháng 5 âm trở lại đây tình cảm bắt đầu có những chuyển biến tích cực hơn. Tháng 7,8,9 là những tháng thuận lợi cho tình cảm hôn nhân.

Mong chia sẻ từ bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Đầu trang

Mặt trời
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mặt trời »

thắng2016 đã viết: 18:36, 27/08/18
Mặt trời đã viết: 09:54, 27/08/18
thắng2016 đã viết: 19:46, 17/08/18

Trong tháng này không có gì biến chuyển nhiều. Tiền tài thuận lợi hanh thông. 4,5 ngày nữa thì công việc và mức thu nhập tương đối ổn định. Nên bạn không phải lo lắng quá nhiều.

Từ giờ đến trước 4,5 ngày nữa thì bạn có vể khá lo lắng. Tiền trong trong mấy ngày này không kiếm được là bao. Qua mấy ngày này thì mới thuận lợi.

Mong chia sẻ từ bạn?
Xin lỗi bác thắng nhé!! Giờ cháu mới gửi đc kq tạm thời 1nửa cho bác, thực sự mà nói cháu đang ốm(viêm họng,mũi) .mong bác thông cảm nhé!
Về luận đoán của bác thì cháu có thể nói ngắn gọn là cháu có hơi lo lắng thật, do đầu tháng ốm đau tiêu tốn rất nhiều tiền, giờ cho đến hiện tại bây giờ vẫn chưa khỏi bệnh, vẫn còn phải tiêu nhiều. Quả thuật b.đầu từ 12/7, trở đi tiền tài của cháu có thay đổi và khởi sắc hơn 1tý bác ạ. Nhân tiện gửi bác kq chi tiết mấy ngày trong nửa tháng ,như sau:
+,1/7, mất điện thoại
+,2/7, có người nhặt đc điện thoại, đem trả lại.
+,hơi có thị phi trong gd
+, từ 5/7->hiện tại, tiêu tốn rất nhiều tiền đi khám và chữa bệnh.😷😷😷

Chúc bác 1tuần tràn ngập niềm vui, hp!!!
Thân!!!
Cảm ơn bạn đã phản hồi.
Gửi bác thắng, kq nghiệm lý tháng 7(âm) tiếp:
17/7(al), bị 1ông bạn già nghi oan cho và không thể nào giải đc nỗi oan này, thôi thì đành cắt đứt tất cả, phải nói chính xác hơn là cháu rất tôn trọng và kính nể, nhưng ông già đó đã khiến cháu quá thất vọng và sẽ không bao giờ quên cái nỗi nhục này.... 😦😦😦😦
16-23/7, phòng trọ bị cắt giảm và không bán được hàng hóa b.đầu từ 23/7(al), trở đi cho đến hiện tại....
Tình hình cv của tháng này nói chung là đói kém, không kiếm đc tiền mấy và rất lo lắng. Đã thế trong tháng phát sinh ra rất nhiều khoản chi tiêu, điển hình là mua thuốc uống và nuôi béo bác sĩ.😐😐😐. Không những thế  29/7(al), phát hiện bị mòn chân răng và thoát vị bẹn bên phải lại tái phát bệnh cũ....viêm họng và viêm xoang mũi vẫn còn và kéo dài, nếu không giữ gìn khả năng sẽ thành mãn tính và khả năng tái phát cao hơn😧😧😧
=> tháng 7 là tháng cô hồn và đau thương, tuyệt vọng nhất chưa từng thấy....

Cảm ơn bác!!!
Thân!!!
Đầu trang

somebody
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thắng2016 đã viết: 21:40, 10/09/18 Bạn gieo được quẻ lôi phong hằng động 3 biến lôi thủy giải.

Quẻ hằng là lâu dài, là chuyện tình cảm của bạn trong giai đoạn này khá lo lắng về chuyện tình cảm đăc biệt từ đầu năm đến giờ.

Nhưng từ khoảng tháng 5 âm trở lại đây tình cảm bắt đầu có những chuyển biến tích cực hơn. Tháng 7,8,9 là những tháng thuận lợi cho tình cảm hôn nhân.

Mong chia sẻ từ bạn?

Chuyện lo lắng về tình cảm là đúng anh ạ !...

Chuyện tình cảm lặt vặt thì có đến thật nhưng chưa hợp nhãn lắm anh ạ... tưu chung là không sâu

E thường được các bạn nữ chủ động... có khi còn chở em đi chơi & đi ăn (nhưng mấy cô này nhỏ tuổi quá)... nên em sợ không chín chắn trong tình cảm anh ạ

Một lần nữa, em cảm ơn anh đã lưu tâm trả lời. Em sẽ lưu tâm nhiều hơn vào tháng 8 & 9 âm này ạ!
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Mặt trời đã viết: 21:52, 10/09/18
thắng2016 đã viết: 18:36, 27/08/18
Mặt trời đã viết: 09:54, 27/08/18
Xin lỗi bác thắng nhé!! Giờ cháu mới gửi đc kq tạm thời 1nửa cho bác, thực sự mà nói cháu đang ốm(viêm họng,mũi) .mong bác thông cảm nhé!
Về luận đoán của bác thì cháu có thể nói ngắn gọn là cháu có hơi lo lắng thật, do đầu tháng ốm đau tiêu tốn rất nhiều tiền, giờ cho đến hiện tại bây giờ vẫn chưa khỏi bệnh, vẫn còn phải tiêu nhiều. Quả thuật b.đầu từ 12/7, trở đi tiền tài của cháu có thay đổi và khởi sắc hơn 1tý bác ạ. Nhân tiện gửi bác kq chi tiết mấy ngày trong nửa tháng ,như sau:
+,1/7, mất điện thoại
+,2/7, có người nhặt đc điện thoại, đem trả lại.
+,hơi có thị phi trong gd
+, từ 5/7->hiện tại, tiêu tốn rất nhiều tiền đi khám và chữa bệnh.😷😷😷

Chúc bác 1tuần tràn ngập niềm vui, hp!!!
Thân!!!
Cảm ơn bạn đã phản hồi.
Gửi bác thắng, kq nghiệm lý tháng 7(âm) tiếp:
17/7(al), bị 1ông bạn già nghi oan cho và không thể nào giải đc nỗi oan này, thôi thì đành cắt đứt tất cả, phải nói chính xác hơn là cháu rất tôn trọng và kính nể, nhưng ông già đó đã khiến cháu quá thất vọng và sẽ không bao giờ quên cái nỗi nhục này.... 😦😦😦😦
16-23/7, phòng trọ bị cắt giảm và không bán được hàng hóa b.đầu từ 23/7(al), trở đi cho đến hiện tại....
Tình hình cv của tháng này nói chung là đói kém, không kiếm đc tiền mấy và rất lo lắng. Đã thế trong tháng phát sinh ra rất nhiều khoản chi tiêu, điển hình là mua thuốc uống và nuôi béo bác sĩ.😐😐😐. Không những thế  29/7(al), phát hiện bị mòn chân răng và thoát vị bẹn bên phải lại tái phát bệnh cũ....viêm họng và viêm xoang mũi vẫn còn và kéo dài, nếu không giữ gìn khả năng sẽ thành mãn tính và khả năng tái phát cao hơn😧😧😧
=> tháng 7 là tháng cô hồn và đau thương, tuyệt vọng nhất chưa từng thấy....

Cảm ơn bác!!!
Thân!!!

Cảm ơn bạn đã nghiệm lý.
Đầu trang

sunflower1924
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi sunflower1924 »

Cháu chào bác. Cháu có đơn phương 1 anh bạn người Nhật từ khoảng cuối năm 2014 đến giờ, 1 thời gian rồi cũng không tiến triển gì mấy. Xin bác cho cháu hỏi chuyện tình cảm này có đi đến kết quả gì không ạ?
Cháu cám ơn bác.
Cháu gieo quẻ lúc 10h01 ngày 12/9
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

sunflower1924 đã viết: 10:02, 12/09/18 Cháu chào bác. Cháu có đơn phương 1 anh bạn người Nhật từ khoảng cuối năm 2014 đến giờ, 1 thời gian rồi cũng không tiến triển gì mấy. Xin bác cho cháu hỏi chuyện tình cảm này có đi đến kết quả gì không ạ?
Cháu cám ơn bác.
Cháu gieo quẻ lúc 10h01 ngày 12/9
Bạn gieo được quẻ thủy lôi truân động hào 4 biến trạch lôi tùy.

Ở quẻ này cho thấy chuyện tình cảm đang ở vào giai truân, vất vả không thấy sự tiến triển là bao. Có người cản phá hoặc có thiên hướng yêu xa mà không được thuận lợi. Phải tùy theo sự gian nan của quẻ,truân là tượng của quẻ tùy. Dụng đoài trạch kim khắc chấn là mộc là thể. Dụng khắc thể thì hôn nhân không thành công ở mối này với bạn nhé.

Mong chia sẻ từ bạn?

Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_100x10(2).jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_100x10(2).jpg (43.37 KiB) Đã xem 1652 lần
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoanglan152 »

thắng2016 đã viết: 19:34, 12/09/18
sunflower1924 đã viết: 10:02, 12/09/18
A ơi e ngại quá. Em làm phiền quá. Bên chuyên mục quẻ dịch e có topic về nằm mơ và đã được a giải 1 quẻ nói là sắp có tiền.hi. hiện giờ thì chưa thấy nhưng tiền lương hàng tháng có tính ko a. Với e có nhờ a gieo giúp e 1 quẻ ước nguyện có thành ko. Mà ko thấy a hồi âm. Chắc vde đó tế nhị quá. Nếu được a giúp e nhe
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”