Nhờ xem tướng mắt âm dương!!!!!

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ xem tướng mắt âm dương!!!!!

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

koollee đã viết: 12:20, 14/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 10:25, 14/09/18 Mình chưa có biết mặt hạnh, chắc không phải đâu vì bình thường hạnh gặp tớ là chỉ muốn làm cô làm chị, bạn này nữ tính giỏi giang mà, chứ hạnh như con trai ấy mà giỏi đánh lô đề hơn . hôm lâu vay t 5 nghìn đánh k trúng, giờ lặn mất tăm rồi, gọi mãi k thấy đâu :)), mất tiền rồi :))
Haha... Mình không nhớ nhầm đâu, nếu không cùng 1 người thì cũng là sinh đôi cùng trứng, sống cùng 1 môi trường rồi :))
Chắc bạn ấy hóa thân vào nick nhập tâm quá ấy mà :D

Đây này CNKK
Hồng Hạnh đã viết: 08:37, 11/08/18
phomuabay đã viết: 07:57, 11/08/18
Khôn ngoan, thực tế, đanh đá, háo thắng.
Đi với trai hiền như bột , hơi chán tí nhưng mà bền. Đi với trai tài năng thể nào cũng xung đột.

Dạy con hơi kém.
Em ngố lắm luôn ý hihi. Ảnh này em mới chụp nè . Ảnh kia 2 năm trước rùi :D
https://c1.staticflickr.com/1/903/27951 ... 5f6db0.jpg
Cảm ơn koolee nhé, chắc là song sinh đấy, tính cách con mụ hồng hạnh thì mh có biết được tí, ui rùi ui vừa vô duyên lại vừa ki bo, tài năng không bằng ai đâu nhưng mà nói phét như xẹo gỗ :)) , bạn james bond áo đen này có vẻ thực tế khiêm tốn hơn dù cho mặt mũi cả 2 cũng khó ưa như nhau, bởi vì mặt giống nhau mà :)), người giống người nhiều nên chắc là 2 con ng 2 tính cách :)) , hoặc cũng có thể 1 trong 2 tên này mạo danh tung ảnh để làm việc gì đó mờ ám, kollee biết phá án k, ai giả ai thật để t còn đòi lại 5 nghìn :))
Sửa lần cuối bởi cự nhật không kiếp vào lúc 14:27, 14/09/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

James Bond đã viết: 13:13, 14/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 22:04, 13/09/18 Cá tính mạnh quá đó mà . Ng giỏi thường khiêm tốn, mẫu ng như vậy mình thường có ấn tượng tốt :)). Người tài cán phải nếm mùi vất vả nó mới lộ khả năng dần dần :)). Đoán được tương lai hàng mấy chục năm thì ai cũng giàu lắm rồi :)). Có cá tính , có phẩm chất thì lo gì, cũng như mình đang nói phét vs bạn mặc dù k biết có đúng k :)), k có gì là perfect :))
Để mình kể cho bạn nghiệm lý nhé , mình có lúc thì đúng như con trai vậy có lúc lại nữ tính quá thật là buồn cười đấy .Đợt mình đi xem tướng ở chỗ thầy A , thầy ấy bảo mình có nốt ruồi ở chỗ xương quai xanh bên trái ấy là lúc thì như con trai lúc thì gái quá, thầy ấy bảo thấy không tiện thì xóa đi mà mình kệ :))
Không trai lại không phải gái, bạn này giới tính hỏi chấm à :)). Mình có phải thầy bà gì đâu mà nghiệm lý, vì được bạn phán cho câu mắt lé đâm ra cứ mắc cái nợ ân nghĩa, lại phải tìm cách trả ơn :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

James Bond đã viết: 13:16, 14/09/18
koollee đã viết: 02:27, 14/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 22:04, 13/09/18
James Bond là bạn Hồng Hạnh bát đẳng mà nhỉ CNKK. Mình thấy để tóc dài nhìn trẻ hơn tóc ngắn :)
Mình không biết bạn HH đó đâu. Thầy có xem cho mình thì xem chứ mình không quen bạn đó nhé :))
Ấy... Đừng gọi mình là thầy, tổn thọ quá :-O mình có biết gì đâu, mình đang mong được xem số mà vẫn trơ trọi, chưa hữu duyên với nhiều thầy đây này :-S James Bond hay gọi thầy thì lại giống với bạn Hồng Hạnh mất rồi, phải khác khác đi chứ :))
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 14:11, 14/09/18 Cảm ơn koolee nhé, chắc là song sinh đấy, tính cách con mụ hồng hạnh thì mh có biết được tí, ui rùi ui vừa vô duyên lại vừa ki bo, tài năng không bằng ai đâu nhưng mà nói phét như xẹo gỗ :)) , bạn james bond áo đen này có vẻ thực tế khiêm tốn hơn dù cho mặt mũi cả 2 cũng khó ưa như nhau, bởi vì mặt giống nhau mà :)), người giống người nhiều nên chắc là 2 con ng 2 tính cách :)) , hoặc cũng có thể 1 trong 2 tên này mạo danh tung ảnh để làm việc gì đó mờ ám, kollee biết phá án k, ai giả ai thật để t còn đòi lại 5 nghìn :))
Ahihi... Mình ngu ngơ khù khờ lắm, trông thật ngây ngô và tràn đầy thơ dại :)) lại dễ bị lừa bởi sắc đẹp nữa, nên mình không biết phá giải gì đâu ~X(
Theo khù khờ kiến của mình thì CNKK cứ nhè cả 2 mà đòi, phải áp dụng phương pháp mặt dầy ăn vạ, hoặc là chí phèo kế, ... Là có tác dụng thôi :))
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

koollee đã viết: 19:08, 14/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 14:11, 14/09/18 Cảm ơn koolee nhé, chắc là song sinh đấy, tính cách con mụ hồng hạnh thì mh có biết được tí, ui rùi ui vừa vô duyên lại vừa ki bo, tài năng không bằng ai đâu nhưng mà nói phét như xẹo gỗ :)) , bạn james bond áo đen này có vẻ thực tế khiêm tốn hơn dù cho mặt mũi cả 2 cũng khó ưa như nhau, bởi vì mặt giống nhau mà :)), người giống người nhiều nên chắc là 2 con ng 2 tính cách :)) , hoặc cũng có thể 1 trong 2 tên này mạo danh tung ảnh để làm việc gì đó mờ ám, kollee biết phá án k, ai giả ai thật để t còn đòi lại 5 nghìn :))
Ahihi... Mình ngu ngơ khù khờ lắm, trông thật ngây ngô và tràn đầy thơ dại :)) lại dễ bị lừa bởi sắc đẹp nữa, nên mình không biết phá giải gì đâu ~X(
Theo khù khờ kiến của mình thì CNKK cứ nhè cả 2 mà đòi, phải áp dụng phương pháp mặt dầy ăn vạ, hoặc là chí phèo kế, ... Là có tác dụng thôi :))
Ẹc :)), đòi 5 nghìn mà khó khăn quá koolee ạ, giờ cả 2 tắt điện luôn :)), chẳng nhẽ cả 2 đều lừa mh :))
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 20:29, 14/09/18 Ẹc :)), đòi 5 nghìn mà khó khăn quá koolee ạ, giờ cả 2 tắt điện luôn :)), chẳng nhẽ cả 2 đều lừa mh :))
Hay là CNKK đừng đòi nữa, chuyển qua hiện vật chắc dễ hơn, bảo bạn ấy mua bát cháo hành mang qua là được, CNKK nằm sẵn bụi chuối rồi giả vờ rên hừ hự rõ to vào, bạn ấy mang cháo qua là dùng hết sức bình sinh mà húp thật cật lực vào :))
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

koollee đã viết: 21:05, 14/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 20:29, 14/09/18 Ẹc :)), đòi 5 nghìn mà khó khăn quá koolee ạ, giờ cả 2 tắt điện luôn :)), chẳng nhẽ cả 2 đều lừa mh :))
Hay là CNKK đừng đòi nữa, chuyển qua hiện vật chắc dễ hơn, bảo bạn ấy mua bát cháo hành mang qua là được, CNKK nằm sẵn bụi chuối rồi giả vờ rên hừ hự rõ to vào, bạn ấy mang cháo qua là dùng hết sức bình sinh mà húp thật cật lực vào :))
Nghe gê nhỉ, nhưng mình k phải chí phèo đâu kool, quân tử đòi 5 nghìn chứ k đòi cháo hành :))), không biết điệp viên oai hùng bỏ trốn đâu rồi cậu nhỉ :))
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 21:29, 14/09/18 Nghe gê nhỉ, nhưng mình k phải chí phèo đâu kool, quân tử đòi 5 nghìn chứ k đòi cháo hành :))), không biết điệp viên oai hùng bỏ trốn đâu rồi cậu nhỉ :))
Haha... CNKK dại quá, quân tử quá thường không đi xa và thọ lâu được, phải biết vận dụng thời thế thì quân tử mới thăng hoa được chứ :)) í mình là không phải bốc hơi khỏi thế gian này :))
Điệp viên chắc đang ghé thăm nhà của Hồng Hạnh rồi, cả 2 đều thần long thấy mặt không thấy đuôi :))
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

koollee đã viết: 00:28, 15/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 21:29, 14/09/18 Nghe gê nhỉ, nhưng mình k phải chí phèo đâu kool, quân tử đòi 5 nghìn chứ k đòi cháo hành :))), không biết điệp viên oai hùng bỏ trốn đâu rồi cậu nhỉ :))
Haha... CNKK dại quá, quân tử quá thường không đi xa và thọ lâu được, phải biết vận dụng thời thế thì quân tử mới thăng hoa được chứ :)) í mình là không phải bốc hơi khỏi thế gian này :))
Điệp viên chắc đang ghé thăm nhà của Hồng Hạnh rồi, cả 2 đều thần long thấy mặt không thấy đuôi :))
Trước hết ta cứ phải quân tử đã, chứ chí phèo sớm muộn gì cũng bị tẩy chay :D , mà quân tử nhưng người đẹp bốc hơi thì cũng thế thôi, không quân tử vs ai được c ạ :)) . Chắc điệp viên xấu hổ nên lặn luôn đó koolee, 1 người nợ 5 nghìn, 1 người mạo danh đều cùng bỏ trốn luôn, koolee làm tiên nữ ngượng nên nàng ta không dám trồi lên đấy :))
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 12:20, 15/09/18 Trước hết ta cứ phải quân tử đã, chứ chí phèo sớm muộn gì cũng bị tẩy chay :D , mà quân tử nhưng người đẹp bốc hơi thì cũng thế thôi, không quân tử vs ai được c ạ :)) . Chắc điệp viên xấu hổ nên lặn luôn đó koolee, 1 người nợ 5 nghìn, 1 người mạo danh đều cùng bỏ trốn luôn, koolee làm tiên nữ ngượng nên nàng ta không dám trồi lên đấy :))
Écccc.. CNKK phải nhìn vào khía cạnh tích cực của chí phèo chứ, cứ xoáy sâu vào cận cảnh tiêu cực thì không ổn đâu :)) chí phèo thay đổi cục diện, tư tưởng kể từ khi gặp thị nở mà, chứng tỏ là để đàn ông chóng trưởng thành, thì phụ nữ sẽ là bước kích cầu nhanh chưa từng thấy :D còn phụ nữ sẽ chóng tỉnh táo hơn, rút gọn thời kỳ màu hường nhanh hơn, dễ rụng về thực tại hơn :>
Vậy nên khi chúng ta đã khoanh vùng và chốt được đối tác của cuộc đời rồi thì phải áp dụng chiến thuật chí phèo, đánh úp, đánh giáp lá cà, đánh bất ngờ :)) khác chút là trước khi đánh thì nên ngâm cứu trước để tăng xác suất thành công, nhưng không được do dự phải thật dứt khoát :))

Điệp viên cá tính mạnh, không xấu hổ đâu CNKK, vẫn âm thầm "trồi - lặn" đều đều đấy ứ biết ngượng đâu, chắc chỉ hơi thẹn thùng kiểu gái mới nhớn í mà :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”