Kính nhờ các thầy, các bác, các cô, các dì, các anh chị em, các bạn gần xa. Và bạn cự nhật không kiếp xem giúp lá số

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ các thầy, các bác, các cô, các dì, các anh chị em, các bạn gần xa. Và bạn cự nhật không kiếp xem giúp lá số

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

James Bond đã viết: 12:57, 16/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 11:19, 16/09/18
James Bond đã viết: 10:58, 16/09/18
Mình tâm sự thật mà nhà mình nghèo lắm nhưng ba mẹ vẫn rất cưng chị em mình. Chắc xếp vào gia đình bần nông là chuẩn. Nhà chồng thì là của nhà chồng chứ liên quan gì tới mình đâu ,hơn nữa buồn là mình không có ý định lấy chồng :))
Con không được chê cha mẹ khó :)) , điệp viên đây không lấy chồng là đúng rồi, điệp viên phải ở vậy để đi bảo vệ hòa bình cho xã hội, lấy chồng rồi thì còn ai đâu mà đi đòi công lý cho dân lành nữa, mình rất xúc động khi nghe bạn nói lời này :D, có lẽ mình phải rút lại lời tố cáo bạn tội mạo danh, vì bạn dám hy sinh hạnh phúc bản thân để đổi lấy hạnh phúc cho mọi người, xụt xịt, 1 con người có nhân cách cao cả :))
Có câu nào là chê thế bạn :D , mình đang trần thuật chứ có cảm thán đâu . Nhà mình bần nông chứ không phải bần cùng hóa đạo tặc :))
Hạnh phúc bản thân với hạnh phúc cho mọi người đều là hạnh phúc
Hoan hô, bé này đáng yêu chết đi được, bé này cứ ngơ ngơ kiểu gì ấy, bé gái ơi, bé suy nghĩ hiểu chuyện như bà cụ ấy, giờ đừng nhận là bé ngơ ngơ như hôm trước nhé :))
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính nhờ các thầy, các bác, các cô, các dì, các anh chị em, các bạn gần xa. Và bạn cự nhật không kiếp xem giúp lá số

James Bond đã viết: 13:06, 16/09/18
koollee đã viết: 12:02, 16/09/18
James Bond đã viết: 10:58, 16/09/18 Mình tâm sự thật mà nhà mình nghèo lắm nhưng ba mẹ vẫn rất cưng chị em mình. Chắc xếp vào gia đình bần nông là chuẩn. Nhà chồng thì là của nhà chồng chứ liên quan gì tới mình đâu ,hơn nữa buồn là mình không có ý định lấy chồng :))
Mình không tin đâu. Con gái nói không là có mà, nhất là cái câu không có ý định lấy chồng kia kìa.
Mà mình nhớ huynh thamlang80 gọi bạn là H2O, bạn tên thủy hả? Ở hải phòng là chỗ nào mà lại bần nông được nhỉ? :-?
Ý của bạn là bạn có thể lấy chồng nghèo, nhưng phải được cưng chứ gì :))
H20 là nick Thamlang80 gọi bạn Hồng Hạnh chứ đâu gọi James Bond mình :P . Mình chỉ thích in a relationship hoặc FA/forever available cũng ok chứ không có ý định kết hôn .Còn nói về đối tượng thì không có 1 giả thiết nếu thì nào hít, thích là nhích nên mình không nói hình mẫu lý tưởng bao giờ cả mắc công khi kiếm được người trái ngược hoàn toàn lại bị rape bởi dư luận :D
Điệp viên vs cô giáo hồng hạnh có khả năng nói phét tương đồng nhau :)). Nãy thấy ở bên mục xem tướng khóc lóc kêu gào nhờ xem tình duyên cơ mà nhỉ, nguyên văn câu ấy, hic hic 2 thầy xem số cho mình vs, muhaha :)), giờ sang đây có vẻ kiêu kiêu :)), hay hay , cô bé này đáng iu chít đi được, nghe câu này quen k :)))))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

cự nhật không kiếp đã viết: 13:44, 16/09/18 Cậu có cha mẹ, phúc phận tốt nên dù thế nào đi nữa vẫn luôn may mắn . Cứ phát huy khả năng tập trung vào chuyên môn c nhé, c có chuyên môn tốt, sau khi lấy vợ hãy nên loáy hoáy làm thêm những mảng khác :D. Nhà mình toàn đất trồng cây , đất ở trong chậu cảnh ấy, liệu có tính là nhiều đất k nhỉ :)) , điệp viên ngta danh giá, mình là dân đen culi gọi là nói vui thôi chứ ngta nhìn mình đã là may mắn rồi, hehe :)))))
Cảm ơn cậu nhiều , mình sẽ ghi nhớ lời khuyên của cậu :x
Để tính là điền sản, thì đất phải là đất nền, có vùng trời riêng của mảnh đất. Những kiểu mặt đất, mặt nền không có vùng trời, mà cư trú trên những mảnh đất có vùng trời riêng thì đều không tính :))
Nghe thì có vẻ hơi phũ phàng thật, nhưng đúng là nick name của mình đọc là cu-li đấy cậu 😭 bạn điệp viên bên ngoài có lẽ sẽ không thân thiện bằng trên này đâu :))
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

James Bond đã viết: 13:06, 16/09/18 H20 là nick Thamlang80 gọi bạn Hồng Hạnh chứ đâu gọi James Bond mình :P . Mình chỉ thích in a relationship hoặc FA/forever available cũng ok chứ không có ý định kết hôn .Còn nói về đối tượng thì không có 1 giả thiết nếu thì nào hít, thích là nhích nên mình không nói hình mẫu lý tưởng bao giờ cả mắc công khi kiếm được người trái ngược hoàn toàn lại bị rape bởi dư luận :D
Haha. Ngôn từ thì phủ định mà bản chất thì lại khẳng định, lòi hết đuôi ra mất rồi :))
Phụ nữ mà đã có nơi trao thân gửi phận rồi, thì khi ấy mọi hình mẫu lý tưởng sẽ không còn ý nghĩa gì nữa :)
Đầu trang

James Bond
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi James Bond »

cự nhật không kiếp đã viết: 13:55, 16/09/18
Hoan hô, bé này đáng yêu chết đi được, bé này cứ ngơ ngơ kiểu gì ấy, bé gái ơi, bé suy nghĩ hiểu chuyện như bà cụ ấy, giờ đừng nhận là bé ngơ ngơ như hôm trước nhé :))
Mình làm thử cái này thấy ra đúng 20-29 tuổi đó nhé bạn cự nhật ạ :))
https://www.youtube.com/watch?v=iVbopWyBR5Y
Đầu trang

James Bond
Nhất đẳng
Nhất đẳng

koollee đã viết: 16:41, 16/09/18
James Bond đã viết: 13:06, 16/09/18 H20 là nick Thamlang80 gọi bạn Hồng Hạnh chứ đâu gọi James Bond mình :P . Mình chỉ thích in a relationship hoặc FA/forever available cũng ok chứ không có ý định kết hôn .Còn nói về đối tượng thì không có 1 giả thiết nếu thì nào hít, thích là nhích nên mình không nói hình mẫu lý tưởng bao giờ cả mắc công khi kiếm được người trái ngược hoàn toàn lại bị rape bởi dư luận :D
Haha. Ngôn từ thì phủ định mà bản chất thì lại khẳng định, lòi hết đuôi ra mất rồi :))
Phụ nữ mà đã có nơi trao thân gửi phận rồi, thì khi ấy mọi hình mẫu lý tưởng sẽ không còn ý nghĩa gì nữa :)
Thì đó chính là nhìn" lão " đó là ra hình mẫu . Nói vui vậy chứ hình mẫu mỗi lúc 1 khác đấy : Lúc em chưa 18 , 18 và 18+ rồi 25+, 30+ , lập gia đình-ed , có em bé-ed , hồi xuân+ :)) . Giàu đổi bạn sang đổi vợ
Ax mình ở ngoài thì nhiệt tình, thân thiện quá mức cần thiết đấy là với người mình có thiện cảm còn không thì ngược lại :))
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

James Bond đã viết: 16:51, 16/09/18 Mình làm thử cái này thấy ra đúng 20-29 tuổi đó nhé bạn cự nhật ạ :))
Test theo clip thì mình chả già khọm rồi hả? [-O< câu nào cũng 4 với 5 điểm, câu cao điểm nhất là 6 cũng hốt luôn 6 điểm :(
James Bond đã viết: 16:58, 16/09/18 Thì đó chính là nhìn" lão " đó là ra hình mẫu . Nói vui vậy chứ hình mẫu mỗi lúc 1 khác đấy : Lúc em chưa 18 , 18 và 18+ rồi 25+, 30+ , lập gia đình-ed , có em bé-ed , hồi xuân+ :)) . Giàu đổi bạn sang đổi vợ
Ax mình ở ngoài thì nhiệt tình, thân thiện quá mức cần thiết đấy là với người mình có thiện cảm còn không thì ngược lại :))
Vậy là mình nằm trong nhóm không có thiện cảm rồi 😬
Có đối tác rồi mà lúc nào cũng than thở tình duyên là làm sao? :-?
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

koollee đã viết: 16:29, 16/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 13:44, 16/09/18 Cậu có cha mẹ, phúc phận tốt nên dù thế nào đi nữa vẫn luôn may mắn . Cứ phát huy khả năng tập trung vào chuyên môn c nhé, c có chuyên môn tốt, sau khi lấy vợ hãy nên loáy hoáy làm thêm những mảng khác :D. Nhà mình toàn đất trồng cây , đất ở trong chậu cảnh ấy, liệu có tính là nhiều đất k nhỉ :)) , điệp viên ngta danh giá, mình là dân đen culi gọi là nói vui thôi chứ ngta nhìn mình đã là may mắn rồi, hehe :)))))
Cảm ơn cậu nhiều , mình sẽ ghi nhớ lời khuyên của cậu :x
Để tính là điền sản, thì đất phải là đất nền, có vùng trời riêng của mảnh đất. Những kiểu mặt đất, mặt nền không có vùng trời, mà cư trú trên những mảnh đất có vùng trời riêng thì đều không tính :))
Nghe thì có vẻ hơi phũ phàng thật, nhưng đúng là nick name của mình đọc là cu-li đấy cậu 😭 bạn điệp viên bên ngoài có lẽ sẽ không thân thiện bằng trên này đâu :))
Ẹc , khuyên gì chứ, mình chỉ dám góp ý thôi, thấy cậu rành môn này, tướng số các loại đều nắm vững, sao tớ dám , hehe, coi như là mấy lời của t gọi là tham khảo thêm, chứ c cũng khôn ngoan đã tính con đường đi cho mình rồi mà, phải hiểu biết lắm mới tính được như vậy ấy :D . Ừ thì mụ này chắc bên ngoài đánh người ghê gớm lắm, lên đây vẫn còn nhận là điệp viên để cho anh em sợ đó mà, cũng may là cậu cảnh báo t chứ không lỡ đi đòi 5 nghìn về kiểu gì cũng không còn mảnh khố, có khi bị trấn lột lại :))
Sửa lần cuối bởi cự nhật không kiếp vào lúc 18:25, 16/09/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

James Bond đã viết: 16:51, 16/09/18
cự nhật không kiếp đã viết: 13:55, 16/09/18
Mình làm thử cái này thấy ra đúng 20-29 tuổi đó nhé bạn cự nhật ạ :))
yêu cầu không đưa link 18+ nha, hãy còn bé không được nghịch dại vậy bé ngơ ngơ nhé, bé gái này đáng iu chít đi được , câu này hay lắm hồng hạnh à, rất hợp vs cái khuôn mặt đáng sợ đó :)) :))
Đầu trang

James Bond
Nhất đẳng
Nhất đẳng

koollee đã viết: 18:00, 16/09/18 Vậy là mình nằm trong nhóm không có thiện cảm rồi 😬
Có đối tác rồi mà lúc nào cũng than thở tình duyên là làm sao? :-?
Đấy là ở ngoài nhìn mặt bắt hình dung còn ở trên đây thì khác chứ nhưng nói chung là mình vẫn lịch sự với tất cả mọi người . Cooler yên tâm đi , mình toàn chơi với thất sát đấy :)). Ồ mình toàn yêu đơn phương vô số hướng ấy mà, bán than để coi cho vui thôi chứ từ lâu mình đã không còn tin vào số má nữa rồi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”