Có nên thay đổi công việc, mong quý cao nhân giúp đỡ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
henryvo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

TL: Có nên thay đổi công việc, mong quý cao nhân giúp đỡ

Gửi bài gửi bởi henryvo »

Em sửa lại thông tin một tẹo, giờ sinh chính xác là 8 giờ sáng
Đầu trang

Độc Hành
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Độc Hành »

7h 30 hay 8h00 thì vẫn thế mà, lá số có đổi đâu. Việc gì làm cũng cần soi xét kỹ nhưng không nên chần chừ, đắn đo
Đầu trang

henryvo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

melyso đã viết:7h 30 hay 8h00 thì vẫn thế mà, lá số có đổi đâu. Việc gì làm cũng cần soi xét kỹ nhưng không nên chần chừ, đắn đo
Chậc, có nhiều việc dính líu với chuyện này lắm bác ạ chứ nếu đơn giản là chỗ mới lg cao, vị trí tốt, có tg lai hơn chỗ cũ thì em đã đi mà kô cần đắn đo bác ạ. Đúng là 7h30 với 8 giờ đều là giờ Nhâm Thìn nhưng em cũng phải thay đổi để các cao nhân xem cho chuẩn.

Hỏi bác tý không phải, cung Thê Thiếp của em Vũ Khúc đi với Thiên Phú là tốt phải kô ạ.
Đầu trang

Độc Hành
Tam đẳng
Tam đẳng

henryvo đã viết:.
Hỏi bác tý không phải, cung Thê Thiếp của em Vũ Khúc đi với Thiên Phú là tốt phải kô ạ.
Bác lo cái đường quan lộc đi đã, Tham lang, Thất sát gặp Hỏa Linh là có uy quyền lắm đấy, cơ hội nhiều. Nhưng hiềm nỗi là lại gặp một lũ văn tinh như Văn Xương, Hữu bật, Văn Khúc, Tả Phù dẫn đến thiếu quyết đoán mà hỏng việc. Bác nên quyết nhanh, quyết chậm thì cả việc cũ hay mới đều không tốt, do cái bọn văn tinh nó hãm mất quyền củaTham Lang, Thất sát
Đầu trang

henryvo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

melyso đã viết:
henryvo đã viết:.
Bác lo cái đường quan lộc đi đã, Tham lang, Thất sát gặp Hỏa Linh là có uy quyền lắm đấy, cơ hội nhiều. Nhưng hiềm nỗi là lại gặp một lũ văn tinh như Văn Xương, Hữu bật, Văn Khúc, Tả Phù dẫn đến thiếu quyết đoán mà hỏng việc. Bác nên quyết nhanh, quyết chậm thì cả việc cũ hay mới đều không tốt, do cái bọn văn tinh nó hãm mất quyền củaTham Lang, Thất sát
Em đồng ý với bác, quyết chậm thì 2 việc đều lỡ, mà trong cái cung Quan Lộc sao nó lắm sao xấu thế. ^:)^ ^:)^ ^:)^
Đầu trang

Độc Hành
Tam đẳng
Tam đẳng

henryvo đã viết: Em đồng ý với bác, quyết chậm thì 2 việc đều lỡ, mà trong cái cung Quan Lộc sao nó lắm sao xấu thế. ^:)^ ^:)^ ^:)^
Mệnh Tham Lang hội Hỏa Linh và Thất Sát thì tốt chứ sao, phát cực nhanh :), xấu là xấu ở mấy cái sao văn tinh Xương - Khúc, Tả Hữu kia. Con người hành động nhưng tính cách lại dùng dằng nó mới xấu.
Được cảm ơn bởi: henryvo
Đầu trang

henryvo
Nhị đẳng
Nhị đẳng

melyso đã viết:
henryvo đã viết: Em đồng ý với bác, quyết chậm thì 2 việc đều lỡ, mà trong cái cung Quan Lộc sao nó lắm sao xấu thế. ^:)^ ^:)^ ^:)^
Mệnh Tham Lang hội Hỏa Linh và Thất Sát thì tốt chứ sao, phát cực nhanh :), xấu là xấu ở mấy cái sao văn tinh Xương - Khúc, Tả Hữu kia. Con người hành động nhưng tính cách lại dùng dằng nó mới xấu.
Có đột biến bác ạ, em qua công ty mới nói chung công việc vẫn chưa có gì nhiều, hiện tại khu villahome vẫn trong giai đoạn renovation nên em có đề nghị với anh Giám Đốc là em vẫn làm bên công ty cũ và sẽ làm part time cho công ty anh ý: công việc của em vẫn là công việc hiện giờ nhưng kiêm luôn mảketing cho bên kia đến 5 tháng 10 mới bắt đầu khai trương, hic chẳng biết xấu hay tốt mà lúc đó em đề xuất như vậy, kể ra em cũng ko6 phải là đứa ba phải hay do dự, chứ nếu đi làm mà kô có việc gì làm con người em nó chịu không nổi. ^:)^ ^:)^ ^:)^
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”