Kính Nhờ Bác Hùng Tôn , Chú Vio Xem Giúp Cháu Hạn Tình Duyên !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Kính Nhờ Bác Hùng Tôn , Chú Vio Xem Giúp Cháu Hạn Tình Duyên !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Chàu chào bác Hùng Tôn , Chú Vio , năm nay bác và chú đã có tuổi , bác và chú đã đóng góp rất nhiều những lời giải giúp cho bạn trẻ ngày nay biết được hướng đi của mình để cuộc sống tốt hơn...năm nay cháu 28 tuổi cuộc sống xa nhà đã hơn 8 năm trời , đã từng điêu đứng vấp ngã trên đường đời , cuộc sống hiện giờ của cháu rất khó khăn , vậy nên hôm nay cháu mạnh dạn kính nhờ bác Hùng Tôn và Chú Vio xem giúp cháu cuộc sống mai sau thế nào ...và năm nay cháu cũng 28 tuổi rôi vẫn chưa kiếm được một mảnh tình nào , bác và chú có thể xem giúp cháu bao giờ đến năm nào cháu có hỷ tín không ạ ...mong bác và chú phản hồi ....!
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính Nhờ Bác Hùng Tôn , Chú Vio Xem Giúp Cháu Hạn Tình Duyên !

kính mong mọi người đi ngang qua dừng chân nghỉ ngơi ngồi uống nước và cho em đôi lời [-O<
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Chú duccon đang làm gì? Kiếm vợ làm ngành gì? Phải có mục tiêu rõ ràng chứ 🦊
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

hoavan004 đã viết: 13:52, 18/09/18 Chú duccon đang làm gì? Kiếm vợ làm ngành gì? Phải có mục tiêu rõ ràng chứ 🦊
nếu biết vợ mình đang ở đâu thì cần gì phải nên đây nhờ vả các thầy :)
Đầu trang

leroicuaphat
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi leroicuaphat »

Cung thê hội họp đầy đủ Cô thần , đà la , không - kiếp , thiên không , kiếp sát, thiên hình,..... chỉ sợ Có vợ rồi hay cãi nhau rồi không giữ dc. Nam nhi ở tuổi này phải tiến tới công danh sự nghiệp ổn định là chính. Có công danh sự nghiệp rồi tự khắc có vợ đẹp con ngoan thôi.
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoanglan152 »

C ko biết xem nhưng vào ủng hộ e nhé. Mong e sẽ đc sự giúp đỡ từ mọi người vì e là 1 ng tốt mà.hi. cố lên. Cs hạnh phúc phần lớn là từ suy nghĩ của mình nữa. Tự dưng nay c thấy tâm an lắm
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Hoanglan152 đã viết: 09:57, 19/09/18 C ko biết xem nhưng vào ủng hộ e nhé. Mong e sẽ đc sự giúp đỡ từ mọi người vì e là 1 ng tốt mà.hi. cố lên. Cs hạnh phúc phần lớn là từ suy nghĩ của mình nữa. Tự dưng nay c thấy tâm an lắm
vâng , em cảm ơn chị nhé :) ...chúc chị ngày càng xinh đẹp hơn , hì ! ...chắc là cung phu thê của em xấu nhất lá số :(
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

leroicuaphat đã viết: 09:47, 19/09/18 Cung thê hội họp đầy đủ Cô thần , đà la , không - kiếp , thiên không , kiếp sát, thiên hình,..... chỉ sợ Có vợ rồi hay cãi nhau rồi không giữ dc. Nam nhi ở tuổi này phải tiến tới công danh sự nghiệp ổn định là chính. Có công danh sự nghiệp rồi tự khắc có vợ đẹp con ngoan thôi.
bác xem hộ em đường công danh thế nào , chứ em thấy giờ lận đận lắm !
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Duccon_cdl13 đã viết: 13:00, 20/09/18
Hoanglan152 đã viết: 09:57, 19/09/18 C ko biết xem nhưng vào ủng hộ e nhé. Mong e sẽ đc sự giúp đỡ từ mọi người vì e là 1 ng tốt mà.hi. cố lên. Cs hạnh phúc phần lớn là từ suy nghĩ của mình nữa. Tự dưng nay c thấy tâm an lắm
vâng , em cảm ơn chị nhé :) ...chúc chị ngày càng xinh đẹp hơn , hì ! ...chắc là cung phu thê của em xấu nhất lá số :(
Ui giống c thôi à.hi. hồi đầu bit cái đó hơi buồn vì nghĩ ko sống dc cả đời. Hai ac tình đầu mà nên hơi lý tưởng hóa. Nhưng giờ kệ thôi e ơi. Đúng là khi tâm bình yên thì sẵn sàng đón nhận mọi thứ dù vui hay buồn đó.
Cố lên nhá
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hi.xin xóa nội dung vì bị trùng
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”