Lá số nhiều người tình, người yêu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Lá số nhiều người tình, người yêu

Gửi bài gửi bởi ngoisaocodon2k »

Em xin chào mọi người . Nhờ mọi người luận giải chuyện tình cảm của em sau này thế nào ạ hihi. Hôm bữa được một cao nhân bảo có nhiều người tình, người yêu làm em hoang mang lắm :"> :"> :-/
Hình ảnh
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá số nhiều người tình, người yêu

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Nhiều người tình, người yêu vui mà em, không có ai mới phải hoang mang đó :))
Đầu trang

ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Co dai đã viết: 23:13, 22/09/18 Nhiều người tình, người yêu vui mà em, không có ai mới phải hoang mang đó :))
Anh/chị ơi người tình, người yêu ở đây có phải là nhiều người yêu mình không? Hay là mình yêu nhiều người ạ??
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

ngoisaocodon2k đã viết: 23:16, 22/09/18
Co dai đã viết: 23:13, 22/09/18 Nhiều người tình, người yêu vui mà em, không có ai mới phải hoang mang đó :))
Anh/chị ơi người tình, người yêu ở đây có phải là nhiều người yêu mình không? Hay là mình yêu nhiều người ạ??
Chị toàn đi chém gió thôi chứ k có biết xem, e đợi các cao nhân vô xem giúp e nhé.
Đầu trang

tieumoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tieumoc »

Phú quý song toàn nhưng ước vọng quá cao vời, dễ trở thành uổng công phí sức. Vì tự phụ thông minh, họ bướng bỉnh chỉ hành động theo ý riêng. Khi gặp thất bại lại đổi chiều hướng quá sớm, nên kết quả khó được như ý.

Thuộc mẫu người không chịu ngồi yên, bôn ba, hành động mau lẹ mẫn tiệp, khá xem trọng tài lợi, quan niệm kiếm tiền khá uyển chuyển, rất nhạy bén trong việc ngửi thầy mùi tiền.

Phá Quân là một sao đầy những biến số, đại biểu cho niệm sân trời sinh của con người. Người cung phu thê có Phá Quân thường thường sẽ đối mặt với mối tình chỉ cho ra mà không cầu báo đáp, họ sẽ vì người mình yêu mà cho tất cả. Trường hợp cung phu thê là Phá Quân đồng cung với Địa Kiếp, "một nửa kia" cũng có thể lấy đi mọi thứ của họ. Do đó, người có cách cục loại này, sẽ vì yêu mà thành hận, đau khổ tuyệt vọng, tâm trạng không được ổn định.

Thêm Triệt đóng tại cung Phu Thê thì gây trục trặc cho tình duyên hôn nhân như tình đầu tan vỡ, lập gia đình trễ... Nếu lập gia đình sớm thì gia đạo bất hòa dễ đưa đến chia ly.

Năm Kỷ hợi: Đào hoa, Hồng Loan gặp Hóa kỵ -> Tơ duyên rắc rối. Khó giữ danh tiết.
Cũng không có gì thú vị.
Đầu trang

ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Dù chưa đủ chín chắn lắm nhưng em muốn hỏi chồng em sau này là người như thế nào được không ạ. Vì em thấy cung phu em không được đẹp nên em cũng sợ ạ:((
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

chuẩn cmnr. Phu thì Triệt
Thân thì Thai Phục Vượng Tương; Thiên Hình Thiên Diêu; Khốc Hư tuế phá. Ôi tiếc cho cái Thân em vừa trắng lại vừa tròn :))
Đầu trang

ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kiên Kiddy đã viết: 23:09, 24/09/18 chuẩn cmnr. Phu thì Triệt
Thân thì Thai Phục Vượng Tương; Thiên Hình Thiên Diêu; Khốc Hư tuế phá. Ôi tiếc cho cái Thân em vừa trắng lại vừa tròn :))
Anh gì ơi anh nói rõ được không, nói những từ chuyên ngành như thế em không hiểu được:(((
Đầu trang

tieumoc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tieumoc »

ngoisaocodon2k đã viết: 23:16, 24/09/18
Anh gì ơi anh nói rõ được không, nói những từ chuyên ngành như thế em không hiểu được:(((
Tướng mạo chồng thì thân hình đẫy đà, cao vừa tầm, da hồng hào, mặt đầy đặn, mắt lộ, hầu lộ, lông mày thưa.

Mẫu người có tài năng, liêm khiết, trung trinh, biết lễ độ, thẳng thắn, mạnh bạo, tánh khí cương cường, đôi khi khó tánh.

Tính cách 2 người thì không hợp nhau, hôn nhân thì có chỗ khó nói, phần nhiều đau khổ trong lòng.

Địa Kiếp:
Ôi tiếc cho cái Thân em vừa trắng lại vừa tròn :))
Đầu trang

ngoisaocodon2k
Mới gia nhập
Mới gia nhập

tieumoc đã viết: 00:59, 25/09/18
ngoisaocodon2k đã viết: 23:16, 24/09/18
Tướng mạo chồng thì thân hình đẫy đà, cao vừa tầm, da hồng hào, mặt đầy đặn, mắt lộ, hầu lộ, lông mày thưa.

Mẫu người có tài năng, liêm khiết, trung trinh, biết lễ độ, thẳng thắn, mạnh bạo, tánh khí cương cường, đôi khi khó tánh.

Tính cách 2 người thì không hợp nhau, hôn nhân thì có chỗ khó nói, phần nhiều đau khổ trong lòng.

Địa Kiếp:
Ôi tiếc cho cái Thân em vừa trắng lại vừa tròn :))
Em đọc luận giải của anh/chị rồi. Em cảm ơn nhiều ạ. Mà đọc xong em thấy buồn quá huhu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”