Tôi xem tử vi cho cả nước.!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
momtaror
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Tôi xem tử vi cho cả nước.!

Gửi bài gửi bởi momtaror »

hungmanh82 đã viết: 10:41, 01/10/18
momtaror đã viết: 10:29, 01/10/18 Mong được anh xem giúp!
Hình ảnh
Số này hồi bé cực kì nóng tính,cuộc sống luôn gặp cảnh trái ngang do âm dương ko thuận hoà nên trong lòng sinh ra bất mãn,khó chịu,người ta làm gì mình cũng ko vừa lòng mà sinh ra khó chịu.nhưng càng lớn thì lại khác hoàn toàn.bạn trở nên đứng đắn chín chắn hơn,có tài tự kiếm tiền.số đc 2 lộc trời cho và lộc tự kiếm nhưng tình duyên lận đận,nhiều mối tình ,nhiều vợ.hạn đến năm 2016.23 tuôi chuyển cung.năm đó rất đẹp từ đầu năm nhưng càng về cuối năm thì càng có nhiều chuyện buồn phiền.
Em từ bé đến giờ mới 1 mối tình, năm 2016 có vẻ đúng, tưởng vận đẹp mà càng cuối năm càng chán, không kiếm được tiền lại còn hao nữa.
Đầu trang

Ai Vy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ai Vy »

hungmanh82 đã viết: 19:25, 03/08/18 Lâu lắm mới có thời gian rảnh quay lại với mọi người.
Mọi người phải đăng lá số chuẩn ngày giờ nhé!tôi sẽ xem hết.
Mong được anh xem giúp ạ:
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi Ai Vy vào lúc 11:15, 01/10/18 với 1 lần sửa.
Đầu trang

nguyennhathuy6th1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyennhathuy6th1 »

Nhờ xem giúp cháu lá số và sự việc này ạ. Em hoang mang lo lắng quá. :-S :-S
Hình ảnh

Cao 170cm, nặng 60kg. Tính tình vui vẽ, hòa đồng, sống nội tâm. Vận hạn đã trãi qua: có té xe nhưng chỉ bị xây xát nhẹ. Bị lừa gạt giới thiệu vào ngân hàng làm tốn hết gần 60 triệu đồng. Xin việc làm chỗ lương cao vẫn chưa được.
Câu hỏi cần giải đáp là: Hiện tại em rất hoang mang, cũng trên 1 diễn đàn nhờ xem tử vi, thì có 1 người phán em, năm 2019 sẽ gặp kiếp nạn có thể phải bỏ mạng, và số của em là rất xấu, nếu giàu thì cũng chết yểu và số sẽ khổ suốt đời. Em lo lắng quá, người đó bày cách năm 2019 vào các tháng 2, 8 al lên chùa ở làm công quả sẽ thoát nạn này. Em hoang mang quá, xin các anh chị cho em lời khuyên ạ. có nên nghe theo hay không?
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

nguyennhathuy6th1 đã viết: 11:14, 01/10/18 Nhờ xem giúp cháu lá số và sự việc này ạ. Em hoang mang lo lắng quá. :-S :-S
Hình ảnh

Cao 170cm, nặng 60kg. Tính tình vui vẽ, hòa đồng, sống nội tâm. Vận hạn đã trãi qua: có té xe nhưng chỉ bị xây xát nhẹ. Bị lừa gạt giới thiệu vào ngân hàng làm tốn hết gần 60 triệu đồng. Xin việc làm chỗ lương cao vẫn chưa được.
Câu hỏi cần giải đáp là: Hiện tại em rất hoang mang, cũng trên 1 diễn đàn nhờ xem tử vi, thì có 1 người phán em, năm 2019 sẽ gặp kiếp nạn có thể phải bỏ mạng, và số của em là rất xấu, nếu giàu thì cũng chết yểu và số sẽ khổ suốt đời. Em lo lắng quá, người đó bày cách năm 2019 vào các tháng 2, 8 al lên chùa ở làm công quả sẽ thoát nạn này. Em hoang mang quá, xin các anh chị cho em lời khuyên ạ. có nên nghe theo hay không?
Số bạn mệnh hoả mà mệnh đóng cung đoài vô chính diêụ có sát tinh,nên hồi bé khó nuôi.hay ốm đau bệnh tật tổn hao nhiều tiền của nuôi dưỡng bạn.cung đoài là đất hoạ cho người mệnh hoả nên mệnh thân đóng cung này hoặc hạn gặp nó sẽ làm cho con người ta bị gặp tai hoạ và sự đen đủi như vướng bùn lầy vậy.hoạ như thế nào phải xem các sao toạ thủ.thấy đại hao thì hao tốn tiền bạc nhiều rồi,linh tinh thì bị đốt cháy ,cháy nhà,rượu bia vào trong người hoặc hoả hoạn nói chung.nhưng may thay là có 1 sao quý nhân nên bạn đừng có lo.cứ gặp khó sẽ đc cứu.hạn năm nay nằm cung đoài đó,từ tháng 9 năm 2018 đến t9 năm 2019 sẽ gặp hoạ tốn hao tiền của nhưng ko đến nỗi mất mạng đâu,đừng tin vào mây cái lời của các thầy biết 1mà ko biết đến 2.số bạn tuy ko đc thọ trường nhưng vợ con đều tốt đẹp nên về sau được hoá giải.hạn đến cung ly thoái mái tinh thần.
Đầu trang

nguyennhathuy6th1
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyennhathuy6th1 »

hungmanh82 đã viết: 11:30, 01/10/18
nguyennhathuy6th1 đã viết: 11:14, 01/10/18 Nhờ xem giúp cháu lá số và sự việc này ạ. Em hoang mang lo lắng quá. :-S :-S
Hình ảnh

Số bạn mệnh hoả mà mệnh đóng cung đoài vô chính diêụ có sát tinh,nên hồi bé khó nuôi.hay ốm đau bệnh tật tổn hao nhiều tiền của nuôi dưỡng bạn.cung đoài là đất hoạ cho người mệnh hoả nên mệnh thân đóng cung này hoặc hạn gặp nó sẽ làm cho con người ta bị gặp tai hoạ và sự đen đủi như vướng bùn lầy vậy.hoạ như thế nào phải xem các sao toạ thủ.thấy đại hao thì hao tốn tiền bạc nhiều rồi,linh tinh thì bị đốt cháy ,cháy nhà,rượu bia vào trong người hoặc hoả hoạn nói chung.nhưng may thay là có 1 sao quý nhân nên bạn đừng có lo.cứ gặp khó sẽ đc cứu.hạn năm nay nằm cung đoài đó,từ tháng 9 năm 2018 đến t9 năm 2019 sẽ gặp hoạ tốn hao tiền của nhưng ko đến nỗi mất mạng đâu,đừng tin vào mây cái lời của các thầy biết 1mà ko biết đến 2.số bạn tuy ko đc thọ trường nhưng vợ con đều tốt đẹp nên về sau được hoá giải.hạn đến cung ly thoái mái tinh thần.
Dạ, em cảm ơn rất nhiều ạ. Nghe qua em cảm thấy rất nhẹ nhõm. Một lần nữa em xin cảm ơn anh nhiều. :)
Đầu trang

ptlinh49
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ptlinh49 »

Còn sót lá số em bác ơi mong bác xem giúp
Hình ảnh
Đầu trang

vyvatvo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vyvatvo »

vyvatvo đã viết: 08:52, 29/09/18 Xin bác xem giúp cháu cung phu thê với ạ! Xin đa tạ!
Hình ảnh
Đầu trang

Yohikn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Yohikn »

hungmanh82 đã viết: 19:57, 29/09/18
Yohikn đã viết: 09:56, 28/09/18 Mong có duyên được anh xem lá số của em ạ, em xin cám ơn :)
Hình ảnh
bản mệnh hỏa mà mệnh đóng cung hợi là cái thế được lợi thế nên làm gì cũng muốn được hơn người ta,nhưng bản mệnh có cự môn khắc mệnh hỏa nên hay bị vạ miệng ,bướng bỉnh ko hợp với nhiều người trong nhà.mệnh có cách đào hoa thiên đồng nên người rất đẹp có duyên lại khôn ngoan rất thu hút nam giới,yêu nhiều người nhưng khó thành,tâm sự khó ai hiểu,thích 1 mình ôn lại ki niệm xưa.hạn đến năm 26 tuổi tình cảm đổ vỡ.nếu có yêu ai thì nên cẩn thận.hạn đến cung dậu dễ mất mát tình cảm .
Dạ vâng, thực sự khi làm gì, nếu phải làm thì em đều làm hết tâm, sức. Ở trong nhà cũng lâu lâu hay khắc khẩu, khi thì bố mẹ, khi thì em gái, cứ xoay vòng vậy. Em cũng đang cố gắng sửa đổi, chịu khó nghe nhiều hơn, chứ nói nhiều hay bị vạ miệng lắm ạ, vì mình không có ý đó mà miệng lỡ nói ra nên nếu người ta không thông cảm được lại hiểu lầm buồn lắm. Em tự thấy mình cũng tương đối chứ không phải đẹp lắm đâu, tướng tá hơi lùn, mắt lộ. Chuyện tình cảm của em chắc lận đận chán chê luôn, gặp nhiều mà khó lâu dài. Em cũng muốn quen ai đó để thời gian trôi qua không bị vô vị nghe bác nói vậy chắc là sang năm sẽ nhiều vị cay đắng hơn bây giờ. Bác có thể coi giúp em về công việc được không ạ, hiện em đang làm kế toán mà không biết trong tương lai có bước ngoặt lớn nào không.
Xin cám ơn bác
Đầu trang

dhvinh11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dhvinh11 »

Mong bạn xem hộ cho hạn năm nay
Không biết sao cứ buồn nhiều hơn vui, ko biết có qua nổi những điều đang chờ
Hình ảnh
Đầu trang

Rex
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Rex »

hungmanh82 đã viết: 19:25, 03/08/18 Lâu lắm mới có thời gian rảnh quay lại với mọi người.
Mọi người phải đăng lá số chuẩn ngày giờ nhé!tôi sẽ xem hết.
Em nhờ anh xem giúp ạ, trong năm nay và năm sau có điều gì tốt xấu đến ko ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”