Kính nhờ anh Thắng và mọi người giúp quẻ về bệnh tật

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kính nhờ anh Thắng và mọi người giúp quẻ về bệnh tật

Gửi bài gửi bởi Hoanglan152 »

E xin chào a Thắng và mọi người. Em lại phải lên nhờ anh gieo quẻ giúp vì hoàn cảnh lại gặp vấn đề mệt mõi. E ít bệnh tật từ nhỏ. Nhưng như e đã nói gần 1 năm nay khi ox e đi nước ngoài học ts và e dọn về nhà mới thì hay bệnh vặt nhưng e chịu được. Thế mà từ tết giờ e bị sán chó nổi mẫn ngứa khắp người. Vừa trị hết thì lại bị zona thần kinh nổi trên mặt nhìn quá ghê. Rồi nào con bệnh. Riết sao e mất hết sự tự tin lạc quan luôn. Có 2 mẹ con ôm nhau bệnh chèo queo rồi tự vượt qua. Nhưng e nghe nói bệnh zona này nó hay tái phát nữa. Nó đau nhức như kim châm và để lại sẹo rất ghê.e rất sợ nó. Mong a giúp em gieo quẻ xem bệnh của e có tái lại không. Giờ hỏi là 23h16ph ngày 1/10/2018 dương lịch. Sao đợt này em bỏ ý định có bé nữa vì thấy mình ko kham nổi 2 đứa nếu hay bệnh. Chắc số e đúng 1 đứa thôi.
Em cám ơn a. Được nghĩ 2 tuần ở nhà mà ngẫm nghĩ.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kính nhờ anh Thắng và mọi người giúp quẻ về bệnh tật

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

Hoanglan152 đã viết: 23:22, 01/10/18 E xin chào a Thắng và mọi người. Em lại phải lên nhờ anh gieo quẻ giúp vì hoàn cảnh lại gặp vấn đề mệt mõi. E ít bệnh tật từ nhỏ. Nhưng như e đã nói gần 1 năm nay khi ox e đi nước ngoài học ts và e dọn về nhà mới thì hay bệnh vặt nhưng e chịu được. Thế mà từ tết giờ e bị sán chó nổi mẫn ngứa khắp người. Vừa trị hết thì lại bị zona thần kinh nổi trên mặt nhìn quá ghê. Rồi nào con bệnh. Riết sao e mất hết sự tự tin lạc quan luôn. Có 2 mẹ con ôm nhau bệnh chèo queo rồi tự vượt qua. Nhưng e nghe nói bệnh zona này nó hay tái phát nữa. Nó đau nhức như kim châm và để lại sẹo rất ghê.e rất sợ nó. Mong a giúp em gieo quẻ xem bệnh của e có tái lại không. Giờ hỏi là 23h16ph ngày 1/10/2018 dương lịch. Sao đợt này em bỏ ý định có bé nữa vì thấy mình ko kham nổi 2 đứa nếu hay bệnh. Chắc số e đúng 1 đứa thôi.
Em cám ơn a. Được nghĩ 2 tuần ở nhà mà ngẫm nghĩ.

Bạn gieo được quẻ trạch hỏa cách động hào 1 biến trạch sơm hàm.

Quẻ này cho thấy thời gian này đang lo lắng mang bệnh . Nhưng bệnh không đến nỗi án nguy đến tính mạng.

Quẻ biến đoài trạch thuộc kim đang trong mùa thu kkim vượng là quẻ thể. Cấn quẻ dưới thuộc sơn thổ là dụng. Dung sinh thổ thì bệnh sẽ khỏi. Không phải lo lắng nhưng sợ tái phát.

Khoảng 10 ngày nữa bệnh lui. Mùa Xuân tháng 2,3 năm sau cẩn thân đau ốm.

Mong chia sẻ từ bạn?

Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Tập tin đính kèm
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_o01110(1).jpg
C__Data_Users_DefApps_AppData_INTERNETEXPLORER_Temp_Saved Images_o01110(1).jpg (43.67 KiB) Đã xem 504 lần
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Kính nhờ anh Thắng và mọi người giúp quẻ về bệnh tật

Gửi bài gửi bởi Hoanglan152 »

Dạ. E cám ơn a. Bệnh ko fai nguy hiểm lắm nhưng nó gây khó chịu và nhức với nổi trên mặt e ko đi làm được. Mà lại hay tái phát nữa.huhu. em phải xin nghĩ 2 tuần và mặt e nó nổi đỏ rất ghê.
Tới năm sau e sẽ phản hồi dự đoán của a. Em cám ơn và chúc a sức khỏe.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”