Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trutri
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi Trutri »

Đầu trang

evans
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi evans »

Kính nhờ xem giúp em xác định giờ sanh đã nhiều người xem qua nhưng kết cục là 50/50 nên giờ k biết lá nào của em, vì mối quan hệ gia đình cá tính kha khá giống nhau nên em giờ rất mong lung. Xin giúp em,Hình ảnh Hình ảnh, em 1 mực theo con đường ngay thẳng để lựa chọn con đường đi cho cuộc đời mình, chưa bao giờ đạp người khác để đi lên, giúp thì giúp k giúp ai thì thôi, nóng tính, nhịn giỏi, cô độc ít nói, khoảng 2 năm gần đây thì chịu xã giao hơn trước nhưng chỉ là cố gắng thôi bản thân thích độc lập, tự do, tự quyết hơn, có sẹo ở mắt do thuỷ đậu, sẹo gần vai trái, sẹo ngay ấn đường, mới năm nay bị sẹo lồi xấu ở bàn chân do té xe, năm nay bị té xe 3 lần trong vòng 3 tháng, dù nhẹ nhưng xui sao mắc mưa bị nhiễm trùng nên mới ra vậy, 2 năm nay em mất tiền liên tục, chắc hết thảy cũng tầm 45 triệu, nhiều nhất vào năn ngoái do vụ nhà cửa, tranh chấp um sùm trong gia đình, năm nay mọi sự buồn vì công việc và mẹ cãi nhau hoài, em thôi việc hồi tháng 3 dương lịch, sau đó đi làm xa nhà 2 tháng, rồi lại về, thay đổi việc rất nhiều lần trong năm nay, mới ổn định được 2 tháng nay, em ở với mẹ từ nhỏ, k ở cùng cha, rất mong cho em vài lời, em cảm ơn ạ!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

holiday_uyen đã viết: 21:27, 01/10/18 Anh ơi cung Thiên Di gặp tuần em định cuối năm đi xa tìm cơ hội có thể đi lâu được không ạ?
Số này bản thổ mà mệnh đóng cung chấn là cái thế hồi bé sinh ra ốm đau bệnh tật khó nuôi,mệnh gia thêm sát tinh phá quân đà la thì mệt lắm,bản thân là 1 người táo bạo và cực kì lì lợm,người đã ko xinh đẹp rồi,lại còn táo bạo ,nóng nảy nữa thì đúng là hết chỗ nói.may mắn là ăn đc 2 vòng trường sinh thái tuể nên cuộc sống ko thiếu thốn,ăn trên đầu người ta.số này nên đi buôn bán thì cực giàu nhưng cẩn thận bệnh tật khó chữa về sau.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

SherryChan đã viết: 07:44, 03/10/18
hungmanh82 đã viết: 11:13, 30/09/18 [quote=Shadowless post_id=1539785 time=1538111198 user_id=19309
Hình ảnh
Hình ảnh
2 lá số nhìn tưởng giống nhưng.lại khác hoàn toàn bạn nhé! Bạn là 1 người ngay thẳng làm gì cũng muốn giúp đỡ người khác nhưng bản tính nỏng nảy bướng bỉnh nên làm gì cũng bị người ta chèn ép ko cho mình ngóc đầu lên đc.bạn là nữ mà thân cư quan có triệt thì coi như xong.đàn ông khổ nhất thân cư phu thê tuần còn đang bà khổ nhất có thân cư quan triệt .
Đầu trang

chiencd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chiencd »

Kính nhờ bác hungmanh82 xem giúp em lá số sau với ạ,
Cảm ơn bác
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

chiencd đã viết: 08:40, 04/10/18 Kính nhờ bác hungmanh82 xem giúp em lá số sau với ạ,
Cảm ơn bác
Hình ảnh
Bản mệnh kim mà mệnh đóng cung khảm lá thế vàng bị nung chảy mà lại gia thêm hoả linh nữa thì đúng là tai hại,hồi bé cực kì khó nuôi,sức khoẻ kém ốm đau bệnh tật triền miên,chết hụt đến mấy lần.may mà có các con sao phúc thiện chiếu đỡ nên được thoát khỏi,lớn lên thì tính tình nỏng này,có ý chí mạnh mẽ.số này có tài kiếm tiền,lòng luôn muốn hơn người ta cả quyền lẫn vật chất nên làm việc ko ngừng nghỉ
Đầu trang

SherryChan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi SherryChan »

hungmanh82 đã viết: 08:35, 04/10/18
SherryChan đã viết: 07:44, 03/10/18
hungmanh82 đã viết: 11:13, 30/09/18 [quote=Shadowless post_id=1539785 time=1538111198 user_id=19309
Hình ảnh
Hình ảnh
2 lá số nhìn tưởng giống nhưng.lại khác hoàn toàn bạn nhé! Bạn là 1 người ngay thẳng làm gì cũng muốn giúp đỡ người khác nhưng bản tính nỏng nảy bướng bỉnh nên làm gì cũng bị người ta chèn ép ko cho mình ngóc đầu lên đc.bạn là nữ mà thân cư quan có triệt thì coi như xong.đàn ông khổ nhất thân cư phu thê tuần còn đang bà khổ nhất có thân cư quan triệt .
Lại thêm mệnh không thân kiếp anh nhỉ , em thấy em khổ đủ đường luôn ạ . Anh có thể cho em thêm lời khuyên nào không ạ? Hoặc nói chi tiết giúp em về cung phu quân của em không? Em thấy bây giờ trông chờ vào mỗi cung này với cung tử tức thôi ạ . Nếu mà cũng ko đc thì đúng là buồn lắm 😄😄😄
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Xem bói là vấn đề tâm linh ,mà tâm linh thì nên thành tâm mới ứng việc.tôi đã xem qua cho vài nét cuộc đời thì nên trả lời lại ạ!
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

Mit1512
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mit1512 »

Bác hungmanh82 viết tỉ mỉ quá, em đọc mà hoa mày chóng mặt. Bác xem giúp em lá số của em với ạ. Đặc biệt là cung phu thê của em ạ, xem lá số và ứng với những phần bác viết em rối quá, tính ra thấy hạn tình duyên của em toàn thấy có sao không tốt. Thế này thì không biết đến bao giờ em mới lấy chồng được đây?
Tập tin đính kèm
NTTT_2018_57ea98e7.jpg (156.51 KiB) Đã xem 875 lần
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Mit1512 đã viết: 10:36, 04/10/18 Bác hungmanh82 viết tỉ mỉ quá, em đọc mà hoa mày chóng mặt. Bác xem giúp em lá số của em với ạ. Đặc biệt là cung phu thê của em ạ, xem lá số và ứng với những phần bác viết em rối quá, tính ra thấy hạn tình duyên của em toàn thấy có sao không tốt. Thế này thì không biết đến bao giờ em mới lấy chồng được đây?
Bản mệnh mộc mà mệnh đóng tại ngọ lại có thiên ko hoa đào nên bản thân cực kì thông minh và khôn ngoan,học hành giỏi giang có đầu óc tính toán nên làm kinh doanh kế toán cực hợp nhưng đường tình duyên thì ko nên yêu đương,nếu yêu thì lúc đầu sẽ đẹp đẽ vô cùng nhưng càng về sau càng xấu như hoa đào sớm nỏ tối tàn vâỵ.sau này lấy chồng yêu sớm thì nên cưới sớm.số này hạn đến cung ly sẽ làm cho con người ta sung sướng thoái mái như ở trên mây xong rồi lại làm cho người ta rơi xuống vực sâu thăm thẳm.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”