Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trutri
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu cho mọi người

Gửi bài gửi bởi Trutri »

Các bác xem cho em cung huynh đệ, cung thân , mệnh của em xem có đúng lá số ko ạ. Mẹ em bảo e sinh 6-8 h sáng 16-7-1984. Lúc trc mẹ bảo hơn 6 giờ . Giờ lại bảo 7-8 h sáng em cũng ko biết thế nào cho đúng.em có nhờ thầy tử vi xem cho cung 6 h nhưng phần xem huynh đệ lại sai hết.những cung khác thì lờ mờ. còn 7-8 h thì bác hungmanh82 xem tí chút nên chưa rõ lắm.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Có nhiều bạn nhắn tin bảo tôi luận giải chi tiết từng cung nhưng do luật của diễn đàn là xem công khai nên tôi sẽ xem trên này luôn mong các bạn thông cảm!
Đầu trang

COVANDOCMOC
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi COVANDOCMOC »

bác ơi xem giúp cháu tài bạch và công việc với, lá số này liệu có làm nên cơm cháo gì không bác !! cháu xin cám ơn bác
Hình ảnh
Đầu trang

ngvuthao
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngvuthao »

Mong nhờ anh xem giúp cung Phu Thê ạ, khong có mối nào, bố mẹ lo lắng cho mình mà không nói ra, không giục bao giờ, thấy thương bố mẹ quá!

Hình ảnh
Đầu trang

ThuyDo96
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThuyDo96 »

Mong được xem về tiền tài, công việc và gia đạo ạ. Em cám ơn ạ

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ngvuthao đã viết: 16:40, 07/10/18 Mong nhờ anh xem giúp cung Phu Thê ạ, khong có mối nào, bố mẹ lo lắng cho mình mà không nói ra, không giục bao giờ, thấy thương bố mẹ quá!

Hình ảnh
Mệnh thổ hoả cục mệnh đóng cung khôn là thế hoà hợp nhưng bản mệnh cô thần ,thân quá tú,tử bị triệt mã tướng,phu lại mộc khắc thổ thì số bạn tôi khuyên nên sống tâm phật vào thôi,chứ đừng mong chờ chuyện gia đạo êm ấm bạn ạ! Bạn bản tính ưu tư, thâm trầm ít nói cái gì cũng giữ khư khư,làm cho người khác khó gần .lại thêm tâm hồn ở trong chùa phật nên lúc nào cũng muốn đến 1 chỗ nào đó yên tĩnh mà sống.
Đầu trang

binhvasinh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi binhvasinh »

Có bác bảo lá số em hợp kinh doanh nhưng liêm tham tị hợi hình ngục nan đào, nhưng em mệnh kẹp song lộc nên cứu được, chỉ nghèo chứ không tù. Bác cho cháu hỏi lá số em bi đát vậy sao. Nếu có thể thì bác có thể luận giải lá này giúp cháu với, cháu cảm ơn bác nhiều ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

holiday_uyen đã viết: 21:27, 01/10/18 Anh ơi cung Thiên Di gặp tuần em định cuối năm đi xa tìm cơ hội có thể đi lâu được không ạ?
Mệnh mộc cục thổ mệnh đóng cung thìn thì chắc chắn phải trải qua những bệnh khó chữa nhưng bạn yên tâm là bạn sống thọ.
Cung quan: sau này sẽ có sự nghiệp lớn được nhiều người nể nang,số buôn bán mà giàu có.
Có tài tự mình kiếm tiền nên ko thích nhờ cậy ai dù là cha mẹ.
Cung thân:mệnh thân đều có sat tinh thì dễ bị mổ xẻ lắm.bạn nên làm nghề liên quan đến người chết như:bán bia mộ,vàng mã...thì sẽ tránh đc sự đen đủi do cung này mang lại.chứ sát tinh mà đi với tang môn thì mệt lắm bạn ạ!
Bố mẹ: phúc hậu hiền lành luôn hỗ trợ bạn rất nhiều.nguồn tiền từ bố mẹ mà ra hết.
Căn cứ vào mệnh thân quan lộc thì chông bạn là 1 người cực kì nóng tính và khôn ngoan,làm cho ông này vừa long thì rất khó,ông này lại đào hoa nên đời sống vợ chồng ko hợp nhau.
Về sau 2 vợ chông lấy nhau xong ra ngoài sống riêng.chồng giàu có .
Con cái:nhiều nhất là 2. rất tài giỏi nhưng ko đc ở gần bố mẹ .
Hạn:
Bạn đang bước vào hạn từ năm 25 đến 34 tuổi .hạn này nằm cung cấn rồi nhưng cục hoả nên bản mệnh vất vả,lo nghĩ nhiều mà mất sức tổn hại sức khoẻ.hạn này là hạn có nhiều sự thay đổi từ công việc đến chỗ ở.hạn này có nhiều cơ hội làm ăn lớn.
Ví dụ như năm 25 tuổi là ứng vào rồi.năm 2017 vừa qua là bạn tròn 30 tuổi ăn vào cung thân có sát tinh nên năm này chắc chắn có mổ xẻ nhưng nhờ phúc mà qua khỏi.năm này cũng tốn hao tiền của nhiều.liên quan đến bố mẹ bạn.
Năm này có 1 mối tình nhưng ko đi đến đâu.nhiều chuyện buồn phiền.
Năm này 2018 là năm liên quan đến chính bản thân bạn và gia đình.năm nay có nhiều chuyện rắc rối mà cãi nhau,hạn bị khẩu thiệt,nhưng năm nay mà có sự thay đổi công việc chỗ ở thì kiếm đc khá tiền đấy bạn.
Năm nay có cảm giác cô đơn lắm.làm gì cũng 1 mình.ko ai giúp đỡ.
Hạn năm 2021 và 2022 cẩn thận ốm đau bạn nhé.
Đầu trang

holiday_uyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi holiday_uyen »

hungmanh82 đã viết: 11:27, 08/10/18
holiday_uyen đã viết: 21:27, 01/10/18 Anh ơi cung Thiên Di gặp tuần em định cuối năm đi xa tìm cơ hội có thể đi lâu được không ạ?
Mệnh mộc cục thổ mệnh đóng cung thìn thì chắc chắn phải trải qua những bệnh khó chữa nhưng bạn yên tâm là bạn sống thọ.
Cung quan: sau này sẽ có sự nghiệp lớn được nhiều người nể nang,số buôn bán mà giàu có.
Cung thân:mệnh thân đều có sat tinh thì dễ bị mổ xẻ lắm.bạn nên làm nghề liên quan đến người chết như:bán bia mộ,vàng mã...thì sẽ tránh đc sự đen đủi do cung này mang lại.chứ sát tinh mà đi với tang môn thì mệt lắm bạn ạ!
Bố mẹ: phúc hậu hiền lành luôn hỗ trợ bạn rất nhiều.nguồn tiền từ bố mẹ mà ra hết.
Căn cứ vào mệnh thân quan lộc thì chông bạn là 1 người cực kì nóng tính và khôn ngoan,làm cho ông này vừa long thì rất khó,ông này lại đào hoa nên đời sống vợ chồng ko hợp nhau.
Hạn:
Bạn đang bước vào hạn từ năm 25 đến 34 tuổi .hạn này nằm cung cấn rồi nhưng cục hoả nên bản mệnh vất vả,lo nghĩ nhiều mà mất sức tổn hại sức khoẻ.hạn này là hạn có nhiều sự thay đổi từ công việc đến chỗ ở.hạn này có nhiều cơ hội làm ăn lớn.
Ví dụ như năm 25 tuổi là ứng vào rồi.năm 2017 vừa qua là bạn tròn 30 tuổi ăn vào cung thân có sát tinh nên năm này chắc chắn có mổ xẻ nhưng nhờ phúc mà qua khỏi.năm này cũng tốn hao tiền của nhiều.liên quan đến bố mẹ bạn.
Năm này 2018 là năm liên quan đến chính bản thân bạn và gia đình.năm nay có nhiều chuyện rắc rối mà cãi nhau,hạn bị khẩu thiệt,nhưng năm nay mà có sự thay đổi công việc chỗ ở thì kiếm đc khá tiền đấy bạn.
Năm trước em không bị bệnh tật gì hết, chỉ tốn hao tiền bạc do là đi xa sau 2 tháng tháng thì về, từ xưa giờ em cũng không lo gì cho ba me em hết 😭.
và cuối năm nay em định đi nước ngoài để tìm cơ hội tham gia các tổ chức vì xã hôi vì muốn thay đổi theo hướng này luôn thì tốt không ạ?
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

holiday_uyen đã viết: 12:55, 08/10/18
hungmanh82 đã viết: 11:27, 08/10/18
Hạn:
Năm trước em không bị bệnh tật gì hết, chỉ tốn hao tiền bạc do là đi xa sau 2 tháng tháng thì về, từ xưa giờ em cũng không lo gì cho ba me em hết 😭.
và cuối năm nay em định đi nước ngoài để tìm cơ hội tham gia các tổ chức vì xã hôi vì muốn thay đổi theo hướng này luôn thì tốt không ạ?
Đi nước ngoài rất tốt bạn nhé!càng đi xa thì cơ hội kiếm tiền càng nhiều.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”