Hạn Thai phục vượng tướng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hạn Thai phục vượng tướng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Min2408 đã viết: 20:14, 08/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 20:13, 08/10/18
Min2408 đã viết: 18:54, 08/10/18 Trước đây có rất nhiều người xem lá số của cháu thì khuyên ko nên yêu sớm vì dễ đánh mất chính mình. Bản thân cháu từ lúc biết tử vi có học hỏi thêm đôi chút thì biết lá số của mình rất dễ “ko còn trong trắng” khi kết hôn. Cung quan cháu bị triệt, cung phu lại có cự kỵ. Cháu cũng ko muốn điều đó xảy ra. Mới đây có người xem lá số cho cháu và bảo năm thìn rất dễ dính hạn thai phục vượng tướng gặp ko kiếp có phải ko ạ?
năm nay em đang ở hạn tình cảm đấy ...kiểu gì tình cảm sẽ đến thôi nhưng như thế nào thì đấy là do quyệt đình của em !
Năm nay có hạn tình cảm rồi ạ???
thế năm nay đã có thấy gì không ? ...a thấy e là người ăn nói giao tiếp tốt , rất ham muốn làm giàu đúng không
Đầu trang

Min2408
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Min2408 »

Duccon_cdl13 đã viết: 20:28, 08/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 20:13, 08/10/18

năm nay em đang ở hạn tình cảm đấy ...kiểu gì tình cảm sẽ đến thôi nhưng như thế nào thì đấy là do quyệt đình của em !
thế năm nay đã có thấy gì không ? ...a thấy e là người ăn nói giao tiếp tốt , rất ham muốn làm giàu đúng không
Năm nay chưa thấy gì hết anh. Dạ em ham muốn làm giàu lắm. Trước có kinh doanh nho nhỏ. Em cũng dự định học về kinh tế mà trời xui khiến sao giờ em lại đang học ngôn ngữ anh đây
Đầu trang

Min2408
Chính thức
Chính thức

Co dai đã viết: 20:24, 08/10/18 Quan trọng là mình muốn hay k thôi, trừ khi nó cưỡng bức e chứ e k muốn thì tử vi tới hạn cũng làm gì được. Sinh năm 2000 mà lo xa thế, cứ tận hưởng tuổi trẻ đi em, cái gì tới nó tới.
Huhu tại em có biết một chị mệnh DL cư mão y hệt em. Thầy cũng nói chị năm đó cẩn thận dính hạn. Xong sau đó chị xém bị người ta cưỡng bức, may mà có chống cự được nên ko sao. Bị đến 3 lần nhưng may mắn cả 3 lần đều thoát đc. Tính em hay lo xa lắm c
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Min2408 đã viết: 20:33, 08/10/18
Năm nay chưa thấy gì hết anh. Dạ em ham muốn làm giàu lắm. Trước có kinh doanh nho nhỏ. Em cũng dự định học về kinh tế mà trời xui khiến sao giờ em lại đang học ngôn ngữ anh đây
hiện giờ em đang ở đại vận tốt 15-24 nên trong thời gian này e làm gì cũng được , nhưng sang vận sau là xấu 25-34 cẩn thận bị thị phi cự môn hóa kỵ !
Đầu trang

Hoa mẫu đơn
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Hoa mẫu đơn »

Năm nay hạn cung phụ mẫu , thai phục vượng tướng đó e gái , c nghĩ là e phải có tình cảm năm nay rồi đấy chưa iu thì chắc là năm nay sẽ iu
E có đào hồng chiếu mệnh ,lại học giỏi , khá xinh ,chắc chắn là nhìu bạn đeo đuổi lắm , năm nay chắc là iu đấy , nếu iu thì iu người hơn tuổi,cao vừa tầm ,thông minh ,khuôn mặt hài hòa , có nét tươi vui ,ko biết năm nay có ai như c tả theo đuổi e chưa , c thấy e cũng muốn có n iu năm nay rồi chớ cũng ko phải là chưa đâu

,còn tới hạn mất tờ rinh hay còn là do mình , tại mình chớ ko tại ai , nhưng theo c ,có vẻ c hơi cổ lỗ sĩ , chưa lấy ck thì tốt nhất nên giữ , đừng nghe ngoài kia nói xã hội hiện đại ,ai còn cổ hũ cái đó , nhưng thật tình ,đàn ông khi lấy vk ,sâu thẳm bên trong vẫn muốn mình là người đầu tiên of vk , nên nếu e còn thì tốt hơn 👍
Được cảm ơn bởi: jodyngo2__
Đầu trang

Min2408
Chính thức
Chính thức

Duccon_cdl13 đã viết: 20:45, 08/10/18
Min2408 đã viết: 20:33, 08/10/18

hiện giờ em đang ở đại vận tốt 15-24 nên trong thời gian này e làm gì cũng được , nhưng sang vận sau là xấu 25-34 cẩn thận bị thị phi cự môn hóa kỵ !
Dạ em cảm ơn anh ạ. Anh cho em hỏi lá số em xuất ngoại liệu có ổn ko anh? Vì em fail pv 2 lần rồi nhưng vẫn muốn thử thêm 1 lần nữa
Đầu trang

Min2408
Chính thức
Chính thức

Hoa mẫu đơn đã viết: 20:47, 08/10/18 Năm nay hạn cung phụ mẫu , thai phục vượng tướng đó e gái , c nghĩ là e phải có tình cảm năm nay rồi đấy chưa iu thì chắc là năm nay sẽ iu
E có đào hồng chiếu mệnh ,lại học giỏi , khá xinh ,chắc chắn là nhìu bạn đeo đuổi lắm , năm nay chắc là iu đấy , nếu iu thì iu người hơn tuổi,cao vừa tầm ,thông minh ,khuôn mặt hài hòa , có nét tươi vui ,ko biết năm nay có ai như c tả theo đuổi e chưa , c thấy e cũng muốn có n iu năm nay rồi chớ cũng ko phải là chưa đâu

,còn tới hạn mất tờ rinh hay còn là do mình , tại mình chớ ko tại ai , nhưng theo c ,có vẻ c hơi cổ lỗ sĩ , chưa lấy ck thì tốt nhất nên giữ , đừng nghe ngoài kia nói xã hội hiện đại ,ai còn cổ hũ cái đó , nhưng thật tình ,đàn ông khi lấy vk ,sâu thẳm bên trong vẫn muốn mình là người đầu tiên of vk , nên nếu e còn thì tốt hơn 👍
Dạ đúng rồi chị. Em cũng theo cái tư tưởng cổ hủ lắm. Hồi trước lúc mà chưa biết tử vi em cũng mong có bồ lắm. Sau nghe thầy nói, biết xấu rồi nên thôi em cũng ko ham nữa. Có mấy người xem lá số em xong cũng có hỏi chắc em cặp bồ nhiều người rồi??? Nhưng thật sự là ko phải vậy đâu ạ. Nhan sắc tầm thường, em cũng chưa có mối tình đầu và chưa từng có ai theo đuổi cả ạ. Với lại nghe mọi người khuyên em ko nên yêu sớm, dễ đánh mất chính mình. Em chỉ sợ cái hạn thai phục vượng tướng xảy ra chuyện ngoài ý muốn...
Đầu trang

NguyenHuong92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi NguyenHuong92 »

Hạn thai phục vượng tướng là như thế nào vậy ạ?
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Min2408 đã viết: 20:37, 08/10/18
Co dai đã viết: 20:24, 08/10/18 Quan trọng là mình muốn hay k thôi, trừ khi nó cưỡng bức e chứ e k muốn thì tử vi tới hạn cũng làm gì được. Sinh năm 2000 mà lo xa thế, cứ tận hưởng tuổi trẻ đi em, cái gì tới nó tới.
Huhu tại em có biết một chị mệnh DL cư mão y hệt em. Thầy cũng nói chị năm đó cẩn thận dính hạn. Xong sau đó chị xém bị người ta cưỡng bức, may mà có chống cự được nên ko sao. Bị đến 3 lần nhưng may mắn cả 3 lần đều thoát đc. Tính em hay lo xa lắm c
Omg, đụng đến tác nhân bên ngoài thì khó tránh, đến hạn thì đành phải chịu. Chúc e may mắn, chú ý kĩ mọi thứ để đề phòng :-bd .
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

Co dai đã viết: 21:01, 08/10/18
Min2408 đã viết: 20:37, 08/10/18
Omg, đụng đến tác nhân bên ngoài thì khó tránh, đến hạn thì đành phải chịu. Chúc e may mắn, chú ý kĩ mọi thứ để đề phòng :-bd .
:x
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”