Tôi xem tử vi cho cả nước.!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Tôi xem tử vi cho cả nước.!

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

Kính mong bác hungmanh82 xem đôi lời cho em về lá số về công danh sự nghiệp. em mới ra trường, đang xin vào làm tại trường ĐH. Không biết mọi chuyện phía trước của em có được tốt lành không ạ. Trân thành cám ơn bác.
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

khoapham12 đã viết: 16:46, 16/10/18 Kính mong bác hungmanh82 xem đôi lời cho em về lá số về công danh sự nghiệp. em mới ra trường, đang xin vào làm tại trường ĐH. Không biết mọi chuyện phía trước của em có được tốt lành không ạ. Trân thành cám ơn bác.
Hình ảnh
Số mệnh thủy mà mệnh đóng cung ngọ là thế đc lợi thế nên rất thông minh,bạn học giỏi,nhưng thi cử rất hay gặp đen.hồi bé có tai nạn sông nước,tính hay lo lắng bướng bỉnh và hơi ích kỉ.số bạn trước thì khá vất vả nhưng càng lớn thì càng đỡ hẳn.ra trường có công việc ổn định,lương cao lại đc nhiều người giúp đỡ bạn nhé!
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi bookhero2706 »

Xem hộ cháu bác ơi cháu đợi lâu quá
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi bookhero2706 »

Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

hungmanh82 đã viết: 17:25, 16/10/18
khoapham12 đã viết: 16:46, 16/10/18 Kính mong bác hungmanh82 xem đôi lời cho em về lá số về công danh sự nghiệp. em mới ra trường, đang xin vào làm tại trường ĐH. Không biết mọi chuyện phía trước của em có được tốt lành không ạ. Trân thành cám ơn bác.
Hình ảnh
Số mệnh thủy mà mệnh đóng cung ngọ là thế đc lợi thế nên rất thông minh,bạn học giỏi,nhưng thi cử rất hay gặp đen.hồi bé có tai nạn sông nước,tính hay lo lắng bướng bỉnh và hơi ích kỉ.số bạn trước thì khá vất vả nhưng càng lớn thì càng đỡ hẳn.ra trường có công việc ổn định,lương cao lại đc nhiều người giúp đỡ bạn nhé!
Cám ơn Bác đã bình luận số cho em. Hồi nhỏ e xém bị chết đuối mấy lần, lực học của em cũng tạm ổn, đúng là em thi cử k bao giờ được cao như ý muốn, nhưng đa số kì thi nào em cũng đủ để qua. Hiện nay em đang xin việc trong cơ quan Nhà nước, và đang đợi chờ , nếu k được thì em sẽ chuyển hướng qua làm tư, Theo Bác thì lá số của em hợp với môi trường nhà nước hơn hay môi trường tư nhân, kinh doanh, buôn bán hơn ạ
Đầu trang

Minh Thái
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Minh Thái »

Mong các Bác xem giúp láHình ảnh số của em
Đầu trang

Minh Thái
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Minh Thái »

Xin các bác xem giúp vận hạn tài lộc cuối năm nay như thế nào ạ.
Đầu trang

thovang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thovang »

Bác Hungmanh bỏ qua e ah, xem giúp e với :((
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Minh Thái đã viết: 20:31, 16/10/18 Mong các Bác xem giúp láHình ảnh số của em
mệnh thủy mà mệnh đóng cung càn có sao thiên đồng thì bạn đúng là người rất vất vả với sự hoc hành và làm việc .bạn là 1 người khá tốt luôn muốn giúp đỡ người khác.số mắc thiên là địa võng nên làm cái gì cũng khó khăn,như gà mắc tóc.thiên đồng mà đi với thái tuế thì bạn rất hay bị khẩu thiệt hoặc có tật nói lắp.
nhờ phúc tổ tiên mà về sau càng ngày càng tốt lên.bạn có nghề nghiệp kiếm dc nhiều tiền .công việc thay đổi nhiều chỗ ở nhiều việc làm sau mới ổn định.bố mẹ cãi nhau liên hồi,gần nhà bạn có người điên bị mất vợ.
Đầu trang

kimhoang6898
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kimhoang6898 »

Kính mong bác xem lá số của cháu! Cháu cảm ơn!
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”