Nhờ mọi người trong diễn đàn xem giờ sinh chính xác cho lá số của cháu (em), xin đa tạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
xiangmi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ mọi người trong diễn đàn xem giờ sinh chính xác cho lá số của cháu (em), xin đa tạ!

Gửi bài gửi bởi xiangmi »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:54, 27/10/18
xiangmi đã viết: 18:49, 27/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:55, 27/10/18

bạn muốn xem về vấn đề gì ? ...bạn sinh ra trong một gia đình cha mẹ là người khá giả , bạn có số xuất ngoại ...bạn có tính đa nghi cung hơi nóng nảy và cũng hay nói đó , không thích ai lười biếng đâu
Dạ e đang muốn xem em sinh giờ nào ạ? trong cv thì ưa cẩn thận, ko thích kiểu làm qua loa cho xong đâu ạ
a chốt hạ với em là em sinh vào giờ dậu nhé ...e cứ hỏi cao thủ nào cũng trả lời vậy thôi :) ...mà có 42kg chắc e gầy nhỉ ăn nhiều vào cho béo em à :">
Dạ em ăn không phải ít nhưng mọi người đều bảo da nóng khó béo
Đầu trang

xiangmi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ mọi người trong diễn đàn xem giờ sinh chính xác cho lá số của cháu (em), xin đa tạ!

Gửi bài gửi bởi xiangmi »

Duccon_cdl13 đã viết: 18:54, 27/10/18
xiangmi đã viết: 18:49, 27/10/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:55, 27/10/18

bạn muốn xem về vấn đề gì ? ...bạn sinh ra trong một gia đình cha mẹ là người khá giả , bạn có số xuất ngoại ...bạn có tính đa nghi cung hơi nóng nảy và cũng hay nói đó , không thích ai lười biếng đâu
Dạ e đang muốn xem em sinh giờ nào ạ? trong cv thì ưa cẩn thận, ko thích kiểu làm qua loa cho xong đâu ạ
a chốt hạ với em là em sinh vào giờ dậu nhé ...e cứ hỏi cao thủ nào cũng trả lời vậy thôi :) ...mà có 42kg chắc e gầy nhỉ ăn nhiều vào cho béo em à :">
Mà a bảo bố mẹ khá giả nhưng xét tại thời điểm hiện tại hình như chưa đúng lắm vì nhà vẫn vay nợ :) em muốn hỏi về công việc sau này liệu có theo con đường dân vp này nữa không hay chuyển hướng khác? Với cả tình duyên sao thấy gian nan lận đận quá hic
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”