TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Alostlaughter
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Gửi bài gửi bởi Alostlaughter »

#vnfaker98: xin cho mình hỏi là lá số của mình hỷ sự rơi khoảng năm bao tuổi thế ạ?
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TẠI SAO cứ phá quân nhập cung phu thê là auto xấu vậy ạ? Không có gì tốt vậy sao?

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Alostlaughter đã viết: 15:36, 29/10/18 #vnfaker98: xin cho mình hỏi là lá số của mình hỷ sự rơi khoảng năm bao tuổi thế ạ?
Bỏ bông hoa ra xem.lá chứ che thế ? Chả biết năm nào
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Co dai đã viết: 14:53, 29/10/18
Ích kỷ như thế nào? Có ví dụ cụ thể đc ko?
Cô này có nóng nảy chi tiết chắt bóp.
Tính tình thích cái gì phải có ngay đc. Rất trịnh thượng?
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Trời xanh có đức hiếu sinh. Mọi thứ đều có cứu giải. Chỉ là yêu cầu khá ngặt nghèo.
Mình từng gặp 15-20 lá Thiên Phủ, trong đó 4-5 lá hôn nhân rất tốt ngay từ lần 1. Kiểm chứng vk-ck của họ toàn mệnh Phá Tham (ko có nam Phá Thìn Tuất).
Thế nên Tử Vi có cái lý cả đấy.
Đầu trang

Alostlaughter
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mình cũng nghĩ vậy. Tử vi chỉ là 1 phần, quan trọng bên ngoài người ta biết đối xử khôn khéo hôn nhân cũng không đến nỗi. Muốn thay đổi điều gì trước tiên phải thay đổi bản thân :)
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

vnfaker98 đã viết: 15:46, 29/10/18
Co dai đã viết: 14:53, 29/10/18
Ích kỷ như thế nào? Có ví dụ cụ thể đc ko?
Cô này có nóng nảy chi tiết chắt bóp.
Tính tình thích cái gì phải có ngay đc. Rất trịnh thượng?
Những cái a nói đều đúng. Ích kỉ kiểu chỉ nghĩ đến mình đó a, k mún thấy người khác hơn mình và nhìu cái nữa. Nói chung đây cũng là bạn thân của e nên e k mún kể chi tiết ra :). A nghĩ chị này khi nào lấy chồng được ạ?
Đầu trang

Alostlaughter
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Codai: thấy c ấy có hóa kị vs điếu khách chiếu về mệnh. Hóa kị lại hãm thì người luôn nói xấu, đố kị vs ng khác. Điếu khách thì cũng có phần ăn chơi, tâm hồn nghệ sĩ mà cũng thích khoe khoang
Đầu trang

mr.duong278
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi mr.duong278 »

hungton đã viết: 03:56, 29/10/18 Bạn Alostlaugtermến ,
Sao Phá Quân chủ về : phu thê hao tán .Đóng ở cung Mệnh , cung Thân và nhất là ở cung Phối thì :
Cuộc hôn nhân trước sau cũng gãy đổ :Có kết hôn rồi phải ly hôn . Ở Thì Tuất là nặng nhất .
Mến ,
Cháu chào bác
Trước tiên chác chúc bác mạnh khoẻ.
Bác cho cháu hỏi chút phá quân vậy đóng đâu cũng không tốt ạ. Cháu phá quân thìn không biết aex như thế nào ạ, phá quân cháu an tại mệnh khi nào bác ghé qua cho châu mấy lời
Kính chúc bác và gia đình có nhiều sức khoẻ ak
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn mến ,
Nhờ Bạn post lá số lên nhé.
Mến ,
Đầu trang

conganongthon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi conganongthon »

hungton đã viết: 20:26, 31/10/18 Bạn mến ,
Nhờ Bạn post lá số lên nhé.
Mến ,
cháu chào bác Hungton. lá số bạn gái của cháu cũng có Phá Quân ở Phu Thê - cháu cũng khá lo . mong bác xem giúp cháu hôn nhân sau này có tốt không ạ ? cháu cảm ơn bác trước :)

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”