Nhờ anh Thắng giúp em với ạ!

Luận giải, tư vấn trao đổi về dịch lý, độn toán, thái ất
Trả lời bài viết
Dung Ana
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhờ anh Thắng giúp em với ạ!

Gửi bài gửi bởi Dung Ana »

Hiện gia đình em đang gặp khó khăn về tài chính cho việc di chuyển sắp tới. Em đang rất mệt mỏi và stress, vì ở nơi đất khách quê người ko ai thân thích nên ko thể nhờ vả được ai. Anh cho em hỏi có quý nhân nào giúp đỡ gia đình em vượt qua khó khăn này ko ạ?
Giờ động tâm 19:18p giờ địa phương ( ngày 16/09 AL), tức 8:18p ngày 17/09 AL giờ Việt Nam.

Mong tin anh hồi đáp.
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ anh Thắng giúp em với ạ!

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

Dung Ana đã viết: 08:21, 25/10/18 Hiện gia đình em đang gặp khó khăn về tài chính cho việc di chuyển sắp tới. Em đang rất mệt mỏi và stress, vì ở nơi đất khách quê người ko ai thân thích nên ko thể nhờ vả được ai. Anh cho em hỏi có quý nhân nào giúp đỡ gia đình em vượt qua khó khăn này ko ạ?
Giờ động tâm 19:18p giờ địa phương ( ngày 16/09 AL), tức 8:18p ngày 17/09 AL giờ Việt Nam.

Mong tin anh hồi đáp.
Tiểu quá động 5 biến hàm.

quẻ này thấy bạn không có tiền tài trong người hoặc công việc khó khăn không co thu nhập đây. Thế thì lâm không lo lắng lắm đấy. chẳng thấy người nào giúp đỡ hay mang lại may mắn giúp bạn cả. biến hàm thôi bạn lên cần sự động viên của gia đình người thân là tốt nhất. Để tìm lại sự quan tâm chia sẻ đông viên của gia đình thì hơn.

Mong chia sẻ từ bạn?
Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Tập tin đính kèm
quá - hàm.jpg
quá - hàm.jpg (42.12 KiB) Đã xem 1097 lần
Đầu trang

Dung Ana
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Dung Ana »

thắng2016 đã viết: 22:11, 27/10/18
Dung Ana đã viết: 08:21, 25/10/18 Hiện gia đình em đang gặp khó khăn về tài chính cho việc di chuyển sắp tới. Em đang rất mệt mỏi và stress, vì ở nơi đất khách quê người ko ai thân thích nên ko thể nhờ vả được ai. Anh cho em hỏi có quý nhân nào giúp đỡ gia đình em vượt qua khó khăn này ko ạ?

Mong tin anh hồi đáp.
Tiểu quá động 5 biến hàm.

quẻ này thấy bạn không có tiền tài trong người hoặc công việc khó khăn không co thu nhập đây. Thế thì lâm không lo lắng lắm đấy. chẳng thấy người nào giúp đỡ hay mang lại may mắn giúp bạn cả. biến hàm thôi bạn lên cần sự động viên của gia đình người thân là tốt nhất. Để tìm lại sự quan tâm chia sẻ đông viên của gia đình thì hơn.

Mong chia sẻ từ bạn?
Cảm ơn và chúc may mắn!!!
Dạ, em cảm ơn anh. Đúng như anh nói, em đang rất khó khăn và bế tắc cũng chẳng có ai giúp đỡ. Em đang cách xa gia đình nửa vòng trái đất nên gia đình có muôn giúp cũng ko đủ điều kiện để giúp. Bên này thì chẳng quen biết ai. Em không biết phải làm thế nào để vượt qua đây? Bế tắc thật sự.
Đầu trang

Người Lữ Khách
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Người Lữ Khách »

Bạn sẽ phải vất vả 1 thời gian dài đó . Nếu tìm được người nữ tuổi Ngọ nhờ giúp thì may ra!, tránh xa đàn ông tuổi Mão . Nếu có làm thêm thì bạn nên kiếm thêm thu nhập từ việc chạy bàn , nhà hàng ăn uống ...
Chúc bạn may măn !.
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

Chính quẻ của bạn không thấy xuất hiện phúc thần ( tử tôn). Xét về thể dụng, ứng thế ở chính quẻ đều bất lợi. Hào huynh đệ động mà hóa thoái thần thì bạn nên cẩn thận . Sang tháng 10 ( âm lịch) hào phúc thần tử tôn hợi được nguyệt kiến sinh ắt có người giúp đỡ :-bd :-bd :-bd
Đầu trang

thắng2016
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thắng2016 »

@ Thợ mộc : càng ngày càng hay.
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

thắng2016 đã viết: 21:36, 12/11/18 @ Thợ mộc : càng ngày càng hay.
Tình cờ ngang qua topic chém gió đôi lời đã khiến bác thắng phải chê cười rồi :D :D :D . Chúc bác có nhiều sức khỏe thân tâm an lạc để giúp đỡ được nhiều người trên diễn đàn hơn nữa.....
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem quẻ Dịch”