Tôi xem tử vi cho cả nước.!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Tôi xem tử vi cho cả nước.!

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Mọi người cứ vào facebook của tôi đăng lá số lên tôi sẽ xem cho từng người 1 chi tiết nhé!
Đầu trang

hoangmi
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hoangmi »

Hitachikt23 đã viết: 10:42, 18/08/18 Hình ảnh
Bác xem hộ em với ạ, về sự nghiệp (em làm bên mảng hành pháp) và khi nào lấy vợ ạ, em xin nói đôi nét về bản thân em:
Hình dáng: người thon, gầy, da trắng, trên người nhiều sẹo, mặt hơi bị mụn ^^.
Tính tính: ôn hoà, đôi lúc cọc tính nhưng kềm chế được, dễ xúc động.
Gia đình: kinh tế bình thường, mẹ đã mất, thường đi làm xa nhà
Vận hạn trải qua: khoảng 2 năm trước (2016) mình bị tai nạn gãy xương phải nhập viện, để lại tật ở tay đến bây giờ, cùng năm đó mẹ mình mất.
Cảm ơn bác ạ
Theo như Tử Vi Pro Android App thì năm Bính Thân 2016 đúng là bạn không tốt: "Trong năm này, đương số phải cẩn thận, coi chừng tai nạn gẫy tay chân, hoặc bệnh gì đó phải mổ xẻ, hoặc nằm viện, hoặc có chuyện buồn gia đình, công việc không thuận lợi. Trong năm này, đề phòng tai họa đến sức khỏe, tính mạng" --> chung chung quá, nếu chi tiết thì tốt.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hungmanh82 đã viết: 17:58, 04/11/18 thật sự xin lỗi các bạn tại bấy lâu nay tôi bận làm mấy dự án công trình xây dựng nên ko lên đây tiếp các bạn được.nhiều khả năng là tôi giải nghệ ở trên này vậy những bạn nào quan tâm và yêu thích môn học này thì có thể kết bạn facebook nhé! ai thắc mắc gì có thể trao đổi trên đó nhé!
https://www.facebook.com/ho.dinhbat
Cho facebook kết bạn giao lưu mà ko mấy ai để ý nhỉ?tại tôi ko thành tâm.sory các bạn nhé!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Mình đang dự định làm cái live tream trên facebook dạy học tử vi cực kì dễ hiểu và nhiều kinh nghiệm cố nhân truyền lại ít người biết,bâts kì ai cũng có thể học ,để tỏ lòng thành muốn học của các bạn muốn học thì đăng lên trang cá nhân của mình là muốn học tử vi,chừng nào đủ 100 người thì mình sẽ dạy nhé!dạy miễn phí ạ!sau buổi dạy đảm bảo ai ai cũng biết xem tử vi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”