vài lời khắc khoải!!

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
tranthanhlam
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

vài lời khắc khoải!!

Gửi bài gửi bởi tranthanhlam »

mục xem tướng này của chúng ta.. càng ngày càng vắng các bạn ạ!!
đúng là cái gì cũng có quy luật của nó
cũng có 1 thời gian định hình từ hỗn độn.. cũng có 1 thời gian đi đến đỉnh cảo.. ở đỉnh cao.. rồi sẽ dần lụi tàn ... như chưa từng có thời kỳ hoàng kim vậy!!!
cũng đã có nhiều bạn.. nhiều người cũng từng góp phần làm nên hoàng kim ấy...
nhưng hôm nay ... thì mục xem tướng này.. càng ngày càng vắng... nhiều bạn đăng lên nhờ xem .. mà không có ai xem giúp cho cả..không khí càng ngày càng ảm đạm.. khiến người ta như lạc lõng... trong 1 biển người
rồi cũng có nhiều bạn.. cũng muôn học .. cũng muốn tìm hiểu về xem tướng.. nhưng khổ nỗi tài liệu lại ít.. lại nhiều nguồn không chính xác.. không biết đâu mà học.. cũng như chưa có sự chứng nghiệm.. vì chưa có đối tượng để luận giải...
--
nên tôi.. muốn lập 1 trang face... mời tất cả mọi người cùng vào tham gia.. cùng vào học hỏi lẫn nhau.. cùng nhau đưa ra quan điểm.. để sở học càng ngày càng được nâng cao..
để cho những bạn quan tâm đến xem tướng có thể tiếp cận bộ môn xem tướng này..
để cho những bạn từng 1 thời ham mê bộ môn này.. nhưng qua bao thăng trầm lòng nhiệt tâm đã nguội lạnh.. có thể sống lại lòng nhiệt tâm ấy...
--
xin thưa.. đây không phải là 1 topic chia rẽ thành viên... khuyên thành viên rời bỏ diễn đàn vâng vâng
cũng không phải là 1 topic muốn lôi kéo thành viên...
mà tôi chỉ muốn.. bộ môn xem tướng .. sẽ không phải nhàm chán như thế này!!!
topic đăng lên mỗi ngày ,mỗi ít...
thật sự cũng đã đến lúc nên làm nó sống dậy rồi!!!
--
Tớ muốn tạo 1 trang facebook.... không biết mọi người có tham gia không ạ?
Đầu trang

brianj
Chính thức
Chính thức

Re: vài lời khắc khoải!!

Gửi bài gửi bởi brianj »

Xem tướng mà công khai thì ai cũng ngại cả bác ạ. Gặp cái tốt không sao, chứ bị phán xấu một phát thì tự ti mặc cảm lắm, nhất là các chị các em gái.

Nếu bác muốn làm rôm rả diễn đàn thì lập ra 1 thớt xem tướng những người nổi tiếng, để người khác đọc vào rồi tự chiêm nghiệm.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”