Mệnh VCD, tam hợp cung Hợi Mão Mùi có cả Tam hóa và Không, Kiếp. Ai luận giúp em lá số này được không ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Anh1602
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh VCD, tam hợp cung Hợi Mão Mùi có cả Tam hóa và Không, Kiếp. Ai luận giúp em lá số này được không ạ

Gửi bài gửi bởi Anh1602 »

Em xem lá số này mà rối quá. Mệnh VCD có Nhật, Nguyệt hãm chiếu. Tam hợp cung Ách, Huynh, ĐIền có cả Tam hóa và Không Kiếp chiếu. Mệnh này tốt hay xấu. Các cung khác có gỡ được chút đĩnh không ạ
Hình ảnh
Đầu trang

ericvu54
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Mệnh VCD, tam hợp cung Hợi Mão Mùi có cả Tam hóa và Không, Kiếp. Ai luận giúp em lá số này được không ạ

Gửi bài gửi bởi ericvu54 »

ách huynh điền thì liên quan gì đến mệnh tài quan di vậy bạn?
mệnh này đc 2 không, chứ ko đc tam không, lá số bình thường, nên đi xa làm ăn buôn bán.
theo đúng sếp thì sẽ giàu có
cẩn thận ko lại 2 đời chồng
Đầu trang

Anh1602
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh VCD, tam hợp cung Hợi Mão Mùi có cả Tam hóa và Không, Kiếp. Ai luận giúp em lá số này được không ạ

ericvu54 đã viết: 09:34, 09/12/18 ách huynh điền thì liên quan gì đến mệnh tài quan di vậy bạn?
mệnh này đc 2 không, chứ ko đc tam không, lá số bình thường, nên đi xa làm ăn buôn bán.
theo đúng sếp thì sẽ giàu có
cẩn thận ko lại 2 đời chồng
Dạ em thấy tam hợp ách huynh điền khá hay, vừa có tam hóa lẫn Không Kiếp nên mới nhờ mọi người luận tam hợp này.
Còn mệnh VCD có 2 Không là Địa không bên Huynh và Tuần Triệt chiếu đúng không anh
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Ách điền bào luôn tam hợp.
Ách là thời tử tham có kiếp kình đào mà quan thái dương phượng kị bật thì rất dễ dính dáng làm ăn hoặc ái tình vs người ngoại quốc.
Nhất là ở cái đại vận 14-24.
Đầu trang

Anh1602
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vnfaker98 đã viết: 15:34, 09/12/18 Ách điền bào luôn tam hợp.
Ách là thời tử tham có kiếp kình đào mà quan thái dương phượng kị bật thì rất dễ dính dáng làm ăn hoặc ái tình vs người ngoại quốc.
Nhất là ở cái đại vận 14-24.
Dạ Đại vận 14-24 đúng là yêu khoảng 2 người nhưng không phải ngoại quốc anh
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nói chung lá số của em anh thấy dễ bén duyên vs người ngoại quốc hoặc chí ít cũng làm ăn với họ. Và đường tình duyên của em cũng khá phức tạp.
Cung phụ tuần triệt hỏa hãm ko biết cha mẹ em còn ở nhau ko? Em có xung khắc vs cha me ko?
Đầu trang

Anh1602
Mới gia nhập
Mới gia nhập

vnfaker98 đã viết: 17:30, 09/12/18 Nói chung lá số của em anh thấy dễ bén duyên vs người ngoại quốc hoặc chí ít cũng làm ăn với họ. Và đường tình duyên của em cũng khá phức tạp.
Cung phụ tuần triệt hỏa hãm ko biết cha mẹ em còn ở nhau ko? Em có xung khắc vs cha me ko?
Dạ đây là ls bạn em. Bố mẹ bạn ấy vẫn ở chung với nhau ạ. Còn xung khắc không em cũng không biết nữa ạ
Đầu trang

brianj
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi brianj »

Mấy bạn chú giải lá số đừng nói theo kiểu người nước ngoài này nọ mà nhiều khi lỡ mất tình duyên của em ấy.

Ngày xưa khi mới ra môn tử vi, cái gọi là "nước ngoài" bên Trung Quốc thực chất nghĩa là "xa xứ" thôi. Nếu diễn ra theo thời đại bây giờ thì ví dụ như người Thanh Hóa sống ở Hà Nội thì vẫn dc tính là "nước ngoài" rồi.

Người Bắc vào Nam sống và làm việc thì cũng có thể coi là ra nước ngoài sống theo tử vi rồi.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Em up lá số của em đi. Lâu anh cũng ko xem tử vi rồi.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

brianj đã viết: 18:10, 09/12/18
Đầy người lấy ck nước ngoài đi. Nói vậy sao mà mất duyên. Ai biết ai là ai hơn nữa mình cũng ko biết đây là lá số bạn của chủ topic. Theo bạn nên nói thế nào? Vs mình nếu đã dám đăng số để hỏi thì dám nói thẳng có đúng có sai. Còn cái nào tế nhị ko muốn nói có thể nhắn tin mà.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”