Luận Tam Tài Cung Đại Vận Cho Tất Cả Mọi Người !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Luận Tam Tài Cung Đại Vận Cho Tất Cả Mọi Người !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

hoangkim9xpl đã viết: 23:25, 19/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 16:11, 19/12/18 Đã lâu mình không mở bát topic luận giải trên lá số tử vi,hôm nay vào một ngày miền bắc nồm trời mình mở topic luận tam tài cung đại vận !
Tam tài viết tắt của từ : thiên thời , địa lợi , nhân hòa ...khi đến đại vận cung đó có được 3 thứ không hay chỉ được 1 hoặc 2 và có thể là không được gì
Thiên thời : tam hợp cung đại vận có sinh, bình hòa hay khắc tam hợp tuổi !
Địa lợi : hành cung đại vận có sinh,bình hòa hay khắc mệnh
Nhân hòa : muốn được nhân hòa thì cung đại vận phải thắng được cung xung chiếu và được tam hợp cung nhị hợp sinh cho tam hợp cung đại vận còn ngược lại là không !

Mời mọi người up lá số và muốn xem đại vận nào !
Vận cung Thê vất vả quá mà cũng ko có gì, vẫn con số không. Mong được bạn xem giúp đại vận 34-44 tiếp theo liệu có khá khẩm phất lên đk ko chứ thế này thì cực quá.
Nhân đây, bạn có thể cho mình biết là liệu mình đi theo ngành bất động sản được không ạ.
Mình xin cám ơn bạn nhiều.
Đại vận 34-43 tại cung tử tức : tuổi mão mùi hợi thuộc mộc đi đến đại vận tam hợp tuổi chắc chắn đắc thiên thời ...mệnh thổ đi đến đại vận cung mộc mệnh bị khắc lên rất xấu , cung đại vận ở thế thua cung xung chiếu lại sinh xuất cho tam hợp cung nhị hợp không được nhân hòa ...cung đại vẫn có vũ sát thuộc kim mệnh thổ sinh xuất cho chính tinh cung xung chiếu có thiên phủ lộc tồn ngộ địa không là cách túi tiền trống rỗng , cung đại vận ngộ thiên hình quan phủ thái tuế đề phòng pháp luật ...đây là đại vận xấu của bạn hãy cố gắng
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Duccon_cdl13 đã viết: 11:40, 20/12/18
lobangtho91 đã viết: 06:26, 20/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:03, 19/12/18

thầy trò gì mình = tuổi bạn :D ...bạn muốn xem đại vận nào ?
B xem giúp m đại vận hiện tại nhé, m cảm ơn !
Hiện tại bạn đang ở đại vận cung phúc đức vcd ngộ thiên không , cư nhật xung chiếu , tam hợp cơ nguyệt đồng lương ...tuổi mão mùi hợi mộc đi đến đại vận thân tý thìn thủy được thiên thời , mệnh thổ đi đến cung đại vận hành kim là sinh xuất cho đại vận không được địa lợi , tam hợp cung đại vận thắng được tam hợp cung xung chiếu nhưng bị cung nhị hợp khắc cung đại vận độ tốt 50% được nhân hòa ...cung đại vận vcd ngộ thiên không có nhiếu sát tinh thủ chiếu mà bộ cơ nguyệt đồng lương thì đây là vận của bạn hay thay đổi nơi làm việc hoặc lấy chồng !

Đại vận này chỉ được thiên thời còn lại là không được gì cả !
Chuẩn rồi 5 năm ra trường mÀ nhảy ko biết bao nhiêu công việc, giờ mới yên ổn dc tí nhưng sang năm chắc lại chuyển nơi làm việc, chồng thì mới lấy đầu năm :D
Đầu trang

Thamlanghoacai
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Thamlanghoacai »

Em thành viên mới, mong anh luận giúp đv 26-35 em cảm ơn anh!
Tập tin đính kèm
Cảm ơn anh
Cảm ơn anh
739A3522-70BC-42AB-B731-B0796FE27B4F.jpeg (266.14 KiB) Đã xem 1032 lần
Đầu trang

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

Mong bạn xem giúp mình đại vận mới này ntn?
Cảm ơn bạn nhé!
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

hoavan004 đã viết: 16:21, 19/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 16:11, 19/12/18 Đã lâu mình không mở bát topic luận giải trên lá số tử vi,hôm nay vào một ngày miền bắc nồm trời mình mở topic luận tam tài cung đại vận !
Tam tài viết tắt của từ : thiên thời , địa lợi , nhân hòa ...khi đến đại vận cung đó có được 3 thứ không hay chỉ được 1 hoặc 2 và có thể là không được gì
Nhân hòa : muốn được nhân hòa thì cung đại vận phải thắng được cung xung chiếu và được cung nhị hợp sinh cho cung đại vận còn ngược lại là không !

Mời mọi người up lá số !
Thầy ơi xem giúp con ^^
Hình ảnh
bạn muốn xem đại vận nào !
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

lililalaa đã viết: 16:26, 19/12/18 Nhờ anh xem giúp ạ! em cảm ơn! :) :)
Hình ảnh
Thực chất bạn là người khá khó tính kỹ tính và rất sạch sẽ lại có tính đa nghi chỉ sợ bạn không tin những lời mình nói

Đại vận 22-32 tại cung phu thê : tuổi thân tý thìn thủy sinh xuất cho tam hợp cung đại vận , mệnh thủy cung đại vận thuộc mộc lại sinh xuất cho cung đại vận , tam hợp cung đại vận thua tam hợp cung xung chiếu , chính tinh lại khắc hành bản mệnh ...tam hợp cung xung chiếu cung nhị hợp có sao phục binh đào hoa diêu y địa kiếp thiên hình xương khúc ...đại vận này khá lận đận trong chuyện tình duyên , vận này không tốt 3 cái tam tài bạn đều sinh xuất nên khá vất vả !
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Khanhkk đã viết: 22:51, 19/12/18
Nhân hòa : muốn được nhân hòa thì cung đại vận phải thắng được cung xung chiếu và được tam hợp cung nhị hợp sinh cho tam hợp cung đại vận còn ngược lại là không !

Mong anh xem dùm em đại vận 24 với ạ!
Em cảm ơn anh ạ!
Nhìn qua lá số của bạn trong gia đình hiện tại có cách âm thịnh dương suy ...ý mình nói là trong nhà nữ nhiều hơn nam có thể bạn có chị em gái không có anh e trai

Đại vận 24-33 tại cung phu thê nhật nguyệt tranh huy ngộ hóa lộc , cung đại vận tự hóa quyền : tuổi sửu tỵ dậu đến đại vận tam hợp tuổi được thiên thời , mệnh thủy đi đến đại vận cung thổ là mệnh bị khắc không được địa lợi , cung đại vận thắng được cung xung chiếu được nhân hòa và cản được các sao xấu ở cung xung chiếu ...đại vận đắc thái tuế , nằm trong sinh vượng mộ , đắc tứ linh ...đại vận này không được địa lợi thôi chứ còn lại là rất ok ...vận này 70% là tốt !
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

kimbaconheo đã viết: 21:00, 19/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:35, 19/12/18
kimbaconheo đã viết: 17:21, 19/12/18

Nhờ bạn xem giùm nhé, thanks bạn nhiều ;;) ;;) ;;)

Nếu được xem giùm cả đại vận 24-33 và 34-43 ạ!
Hình ảnh
Đại vận 24-33 tại cung phúc đức : tuổi tỵ dậu sửu thuộc kim cung đại vận tại tuất thuộc tam hợp hỏa bị mất thiên thời xấu, mệnh mộc đi đến cung đại vận thuộc thổ khắc xuất cho cung đại vận không được địa lợi , tam hợp cung đại vận bị tam hợp cung xung chiếu khắc không được nhân hòa ...như vậy là không được thứ gì cả

Tuy có quyền lộc tuần phùng ở cung đại vận đấy nhưng em cá với chị đại vận này chị đang rất chật vật tiền bạc tụ tán !
Hụ hụ. Nghe rầu quá bạn ơi 😔😔😔. Năm tới là bắt đầu 3 năm tam tai của mình rồi, làm sao sống sót qua con trăng này đây

Vậy bạn coi luôn giúp mình đại vận từ 34-44 giúp mình coi có khả quan hơn không nha. Thanks b nhìu nè
đại vận 34-43 chắc chắn chủ sự thay đổi của đời người ...chị cứ cố gắng vượt qua đại vận này đi đã

mệnh không thân kiếp thì cuộc đời hay suy nghĩ xã xôi lắm cố gắng nên chị :)
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

bell24 đã viết: 21:04, 19/12/18

Mong anh xem giúp đại vận 33_43 ạ, em xin cảm ơn!
Hình ảnh
Chào chị em ít tuổi :)

Mệnh thiên đồng chị là người không có lập trường hay làm việc theo cảm tính , có chút nóng này , chị là một con người làm việc rất xông sáo hay giúp đỡ người khác rất nhiệt tình ...chị có số lấy chồng phương xa không cung quê hương bản quán !

Đại vận 33-43 tại cung tử tức trong bộ sát phá tham , tử phủ vũ liêm : tuổi ngọ tuất dần hỏa đi đến đại vận mão mùi hợi thuộc mộc được thiên thời , mệnh hỏa đi đến đại vận cung thổ là sinh xuất , tam hợp cung đại vận bị tam hợp cung xung chiếu khắc nhưng lại được cung nhị hợp sinh cho cung đại vận ...chính tinh liêm sát khoa kỵ xương khúc thiên không tả phụ đào hoa quả tú hữu bật ...đại vận hiện tài chị đang rất buồn về gia cảnh của mình lận đận trong chuyền tình cảm , đại vận can ất phi hóa kỵ nhập cung quan lộc công việc không thuận lợi ...đại vận này được thiên thời còn lại không được gì cả !
Đầu trang

okok4704
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi okok4704 »

Hình ảnh

Hình ảnh

Nhờ anh xem dùm em đại vận 23-33 của 2 ls này ạ. Vì em không chắc giờ sinh nên đành nhờ anh xem dùm cả 2. Hiện tại em đang học đại học ở nước ngoài, bắt đầu học là tháng 9 năm nay. Nhờ anh xem dùm ls nào là khớp ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”