Luận Tam Tài Cung Đại Vận Cho Tất Cả Mọi Người !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trannie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Luận Tam Tài Cung Đại Vận Cho Tất Cả Mọi Người !

Gửi bài gửi bởi Trannie »

Duccon_cdl13 đã viết: 11:48, 20/12/18
hoangkim9xpl đã viết: 23:25, 19/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 16:11, 19/12/18 Đã lâu mình không mở bát topic luận giải trên lá số tử vi,hôm nay vào một ngày miền bắc nồm trời mình mở topic luận tam tài cung đại vận !
Tam tài viết tắt của từ : thiên thời , địa lợi , nhân hòa ...khi đến đại vận cung đó có được 3 thứ không hay chỉ được 1 hoặc 2 và có thể là không được gì
Thiên thời : tam hợp cung đại vận có sinh, bình hòa hay khắc tam hợp tuổi !
Địa lợi : hành cung đại vận có sinh,bình hòa hay khắc mệnh
Nhân hòa : muốn được nhân hòa thì cung đại vận phải thắng được cung xung chiếu và được tam hợp cung nhị hợp sinh cho tam hợp cung đại vận còn ngược lại là không !

Mời mọi người up lá số và muốn xem đại vận nào !
Mong mọi người xem giúp e lá số vào năm tới như thế nào ạ, có điềm tốt điềm xấu gì k ạ? Và bao giờ có người rước ;;) người phối ngẫu ra sao ạ! Em xin cảm ơn nhiều nhiều >:D< IMG]https://lyso.vn/lasotuvi/2019/4CN32X69.jpg[/IMG]
Đầu trang

bell24
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bell24 »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:35, 20/12/18
bell24 đã viết: 21:04, 19/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 16:11, 19/12/18 Đã lâu mình không mở bát topic luận giải trên lá số tử vi,hôm nay vào một ngày miền bắc nồm trời mình mở topic luận tam tài cung đại vận !
Tam tài viết tắt của từ : thiên thời , địa lợi , nhân hòa ...khi đến đại vận cung đó có được 3 thứ không hay chỉ được 1 hoặc 2 và có thể là không được gì
Thiên thời : tam hợp cung đại vận có sinh, bình hòa hay khắc tam hợp tuổi !
Địa lợi : hành cung đại vận có sinh,bình hòa hay khắc mệnh
Nhân hòa : muốn được nhân hòa thì cung đại vận phải thắng được cung xung chiếu và được tam hợp cung nhị hợp sinh cho tam hợp cung đại vận còn ngược lại là không !

Mời mọi người up lá số và muốn xem đại vận nào !
Mong anh xem giúp đại vận 33_43 ạ, em xin cảm ơn!
Hình ảnh
Chào chị em ít tuổi :)

Mệnh thiên đồng chị là người không có lập trường hay làm việc theo cảm tính , có chút nóng này , chị là một con người làm việc rất xông sáo hay giúp đỡ người khác rất nhiệt tình ...chị có số lấy chồng phương xa không cung quê hương bản quán !

Đại vận 33-43 tại cung tử tức trong bộ sát phá tham , tử phủ vũ liêm : tuổi ngọ tuất dần hỏa đi đến đại vận mão mùi hợi thuộc mộc được thiên thời , mệnh hỏa đi đến đại vận cung thổ là sinh xuất , tam hợp cung đại vận bị tam hợp cung xung chiếu khắc nhưng lại được cung nhị hợp sinh cho cung đại vận ...chính tinh liêm sát khoa kỵ xương khúc thiên không tả phụ đào hoa quả tú hữu bật ...đại vận hiện tài chị đang rất buồn về gia cảnh của mình lận đận trong chuyền tình cảm , đại vận can ất phi hóa kỵ nhập cung quan lộc công việc không thuận lợi ...đại vận này được thiên thời còn lại không được gì cả !
Cảm ơn em đã xem giúp.
Với lá số này, nhiều người nói chị lấy chồng phương xa nhưng chị lại lấy chồng cùng làng qua mai mối .Chồng chị học không cao, có đi nam làm vài năm, sau ra HN làm công nhân. Anh chị lấy nhau năm 2014 và sinh con vào 2015 (trai), 2018 (gái).Anh nhà chị có tật ở chân, thích chơi game, vài năm gần đây có nợ nần do chơi bời, lô đề (may là vài chục triệu không thì chị chắc ko lo được)
Có lúc chị cũng nghi ngờ giờ sinh của mình, do hồi sinh chị bố mẹ ko xem đồng hồ, ước lượng giờ sinh khoảng 5h hơn
Chị đã hi vọng đại vận 33-43 tốt hơn đại vận TRC, nhưng như em nói, chắc lại tiếp tục khó khăn như đại vận vừa qua. chị phải tự động viên mình cố gắng thôi.
Cảm ơn em 1 lần nữa!
Đầu trang

tinhtinhtinh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tinhtinhtinh »

vâng ạ , a sẽ xem giúp e ạ , nhưng bây giờ a có việc ạ , a phải đi nấu cơm ạ , để tối có thời gian a sẽ luận cho e ạ :)
[/quote]

Anh Duc quên em rồi à :D em lót dép chờ qua giờ rồi nè :P
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

tinhtinhtinh đã viết: 20:14, 20/12/18 vâng ạ , a sẽ xem giúp e ạ , nhưng bây giờ a có việc ạ , a phải đi nấu cơm ạ , để tối có thời gian a sẽ luận cho e ạ :)
[/quote]

ui a quên a bận quá hi ! ...e up lại lá số đi nhiều người up quá nên a không tìm thấy lá số của e ;)
Đầu trang

NangHa115
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi NangHa115 »

Như này thì có đắc được gì trong tam tài k bạn ơi

Hình ảnh
Đầu trang

tinhtinhtinh
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tinhtinhtinh »

Duccon_cdl13 đã viết: 20:16, 20/12/18
tinhtinhtinh đã viết: 20:14, 20/12/18 vâng ạ , a sẽ xem giúp e ạ , nhưng bây giờ a có việc ạ , a phải đi nấu cơm ạ , để tối có thời gian a sẽ luận cho e ạ :)
ui a quên a bận quá hi ! ...e up lại lá số đi nhiều người up quá nên a không tìm thấy lá số của e ;)
[/quote]

Dạ cám ơn anh :D mong được anh dành thời gian luận giải đại vận 26-35 giúp em với ạ :P

Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

tinhtinhtinh đã viết: 20:43, 20/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 20:16, 20/12/18
Dạ cám ơn anh :D mong được anh dành thời gian luận giải đại vận 26-35 giúp em với ạ :P

Hình ảnh
[/quote]

Chào em cô gái mệnh cự môn hóa quyên đào hồng tam tứ đức...e là một người có khả năng ăn nói rất tốt , mệnh có đào hồng thì rất có duyên với người khác phái nhưng khá bị lụy tình !

Đại vận 26-35 tại cung phúc đức : tuổi sửu tỵ dậu thuộc kim đi đến đại vận tam hợp thủy là sinh xuất cho tam hợp đại vận không được thiên thời , mệnh kim cung đại vận thuộc kim là được địa lợi , tam hợp cung đại vận thắng được tam hợp cung xung chiếu ...chính tinh có đồng lương tọa thủ trong bộ cơ nguyệt đồng lương tả phụ hữu bật xương khúc khoa : đại vận này đắc địa lợi nhân hòa chắc chắn là thay đổi nghê nghiệp nơi làm việc lấy xây dựng gia đình ...nói chung đại vận này của em chỉ không được thiên thời thôi ! ...lưu ý đại vận có thiên đồng chắc chắn thay đổi !
Đầu trang

probi14
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi probi14 »

Chào anh em là thành viên mới, nhờ anh xem giúp em đại vận 25-34 ạ. Cảm ơn anh :D
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Xem giúp e đậi vận kế :D
Hình ảnh
Đầu trang

rocklee_188
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi rocklee_188 »

Chào anh. Nếu được xem giúp em đại vận 32-41 cung tử tức. Em cảm ơn
Tập tin đính kèm
AED23592-3A33-46CD-A147-48F7B90A0B89.jpeg (296.57 KiB) Đã xem 993 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”