Lá số "RỒNG ẨN MÌNH"

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
buidung123
Chính thức
Chính thức

Lá số "RỒNG ẨN MÌNH"

Gửi bài gửi bởi buidung123 »

Lá số được một Thầy ví như "Rồng ẩn mình" và sẽ gặp thời. Không biết lá số này có cách cục gì đặc biệt và "Thời" của đương số khi nào thì bắt đầu vậy ???
Hình ảnh
Đầu trang

thanh018
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá số "RỒNG ẨN MÌNH"

Gửi bài gửi bởi thanh018 »

Rồng ẩn mình hay không tôi không biết. Vua quang trung sống dc có hơn 30 tuổi thôi. Ls này 27 tuổi rồi đấy. Kaka
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

35-44 tuổi sẽ phi long tại thiên
Được cảm ơn bởi: haminhtann
Đầu trang

Mao Ca
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mao Ca »

Công danh khó làm được cao, có chăng cũng chỉ làm “quản ly” của một nhóm nhỏ.

Làm địa chủ thì đc.

Ông thầy này ăn nói vớ vẩn. Chỉ khiến đs sinh tâm cao ngạo rồi ảo tưởng năng lực bản thân không khéo mà chiêu hoạ vô thân.

Mà lá này đang làm bảo kê bảo vệ, công nhân, hoặc kiểu kỹ sư thuộc dạng cv lao lực. Có khi vẫn lông bông du thủ du thực.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

thanh018
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Mao Ca đã viết: 19:51, 20/12/18 Công danh khó làm được cao, có chăng cũng chỉ làm “quản ly” của một nhóm nhỏ.

Làm địa chủ thì đc.

Ông thầy này ăn nói vớ vẩn. Chỉ khiến đs sinh tâm cao ngạo rồi ảo tưởng năng lực bản thân không khéo mà chiêu hoạ vô thân.

Mà lá này đang làm bảo kê bảo vệ, công nhân, hoặc kiểu kỹ sư thuộc dạng cv lao lực. Có khi vẫn lông bông du thủ du thực.
=)) tôi rất thích bình luận của bạn. Người ta là “rồng ẩn mình” lại bị bạn luận thành lông bông du thủ du thực =))
Đầu trang

Mao Ca
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mao Ca »

thanh018 đã viết: 20:15, 20/12/18
Mao Ca đã viết: 19:51, 20/12/18 Công danh khó làm được cao, có chăng cũng chỉ làm “quản ly” của một nhóm nhỏ.

Làm địa chủ thì đc.

=)) tôi rất thích bình luận của bạn. Người ta là “rồng ẩn mình” lại bị bạn luận thành lông bông du thủ du thực =))
Tôi dám nói thẳng vậy thì ắt có lý của bản thân, đồng thời không ngại feedback của đs.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Đan Trì
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Đan Trì »

Sao không hỏi luôn thầy, còn vác lên đây hỏi làm gì cho người ta ganh tỵ vậy bạn :v.
Rồng ẩn mình thì vẫn là rồng, khác với giun.
Phượng ẩn mình thì vẫn là phượng, khác với gà.
Bạn thấy bạn trình độ, trí tuệ, khả năng như thế nào, có được ví với rồng không. Ví được thì hẵng nói chuyện ẩn mình hay không.
Nếu tự nhận mình là rồng rồi, sao phải rong chơi mấy chốn này làm gì nữa.
Được cảm ơn bởi: vis149
Đầu trang

atomicduck
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi atomicduck »

Lá số có phụ tinh tốt vậy là "rồng ẩn mình" cũng đúng thôi, số cậu đã được phán tốt rồi, cơ bản là có căn cốt kỳ tài phi thường chỉ cần cố gắng là được thôi. Chả bù cho lá của tôi, chỉ là "rác rửoi",hạng phàm phu chẳng mong được gì. Hình ảnh
Đầu trang

thanh018
Nhất đẳng
Nhất đẳng

atomicduck đã viết: 20:27, 20/12/18 Lá số có phụ tinh tốt vậy là "rồng ẩn mình" cũng đúng thôi, số cậu đã được phán tốt rồi, cơ bản là có căn cốt kỳ tài phi thường chỉ cần cố gắng là được thôi. Chả bù cho lá của tôi, chỉ là "rác rửoi",hạng phàm phu chẳng mong được gì. Hình ảnh
Ông này thì suốt ngày vác lá số đi khóc vì xấu số. Ông không thấy người ta cách cục vua chúa thế mà còn lông bông du thủ du thực ở đây ah. :-w
Đầu trang

daositre
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi daositre »

thachcamdang đã viết: 19:41, 20/12/18 35-44 tuổi sẽ phi long tại thiên
Cười đau ruột với comment của bác :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”