mong mn xem tướng giúp e ạ

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

mong mn xem tướng giúp e ạ

Gửi bài gửi bởi khanhlinh1911 »

Các thầy ghé qua bài xem tướng giùm e
Tướng ng này có nên tin tưởng đc k ạ. có làm nên việc lớn đc k ạ. Mong mn xem giúp e!

Hình ảnh
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: mong mn xem tướng giúp e ạ

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

Người này là gì của bạn? Là bạn trai của bạn?
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Trẻ tuổi mà pháp lệnh đã rõ như vậy thì hẳn cũng không tầm thường
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

:-w :-w :-w Người tướng hình kim. Nếu da đen là thượng cách ( lưu ý da đen ở đây không phải là da đen nhem nhuốc như bồ hóng, hay nhễ nhại như bôi dầu nhé, cứ nhìn da phải đen như da " bao công" trong phim là rõ phải như vậy hoặc gần như vậy mới là thượng cách). Tướng hình kim da trắng săn cứng là quý cách... Nhìn qua ảnh khó xác định nước da nếu nhìn qua thực tế mới chính xác
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

:D :D :D Nếu bạn quan tâm tới " súng ống" của anh ấy thì nhìn tướng tôi thấy tướng " súng ống " của anh bạn này thuộc dạng nhỏ và ngắn, dạng súng lục, còn bắn có chính xác hay không là do người bắn. Chia sẻ thêm với các bạn nữ là mũi ở các bạn nam cũng phản ảnh kích thước của dương vật , mũi ở các bạn nữ cũng phản ánh về buồng trứng , ngực.. Tướng pháp rất ít nhắc tới nhưng qua thực tế tôi đã chiêm nghiệm thấy rất chính xác . Tôi không có ý chêu trọc bạn đâu, vì thấy mục tướng pháp thấy buồn bã ít người quan tâm nên nói cho vui không khí thôi =P~ =P~ :-j :-j
Đầu trang

khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

Thợ mộc đã viết: 21:41, 20/12/18 :D :D :D Nếu bạn quan tâm tới " súng ống" của anh ấy thì nhìn tướng tôi thấy tướng " súng ống " của anh bạn này thuộc dạng nhỏ và ngắn, dạng súng lục, còn bắn có chính xác hay không là do người bắn. Chia sẻ thêm với các bạn nữ là mũi ở các bạn nam cũng phản ảnh kích thước của dương vật , mũi ở các bạn nữ cũng phản ánh về buồng trứng , ngực.. Tướng pháp rất ít nhắc tới nhưng qua thực tế tôi đã chiêm nghiệm thấy rất chính xác . Tôi không có ý chêu trọc bạn đâu, vì thấy mục tướng pháp thấy buồn bã ít người quan tâm nên nói cho vui không khí thôi =P~ =P~ :-j :-j
e cảm ơn ạ ^^
bác ns súng ống làm e ngượng quớ :))
này là bạn e, có ý định tán tỉnh nhưng k thành, cơ mà sao a biết bạn này trẻ ạ. hihi
da hắn đen là do chạy nắng nhiều, hắn kiếm tiền cũng khá nhưng phá cũng k ít :)
a có xem đc số k ạ. e xin đưa thêm tt là hắn mệnh thiên đồng, thân thái dương, có vẻ ứng
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Loanh quanh mãi giờ mới nói tới vấn đề bạn quan tâm. Ý bạn quan tâm xem người này có trung thực không, có lăng nhăng không? ... Xem đào hoa thì xem tử vi sẽ rõ hơn. Trong tử vi thì đào hoa đóng ở 4 cung tý ngọ mão dậu nên thông thường 4 tuổi này đào hoa hơn các tuổi khác, còn đào hoa như thế nào thì phải nhìn lá số cụ thể. Về tướng pháp đào hoa có 2 dạng . Dạng 1 là đào hoa ngầm nó có thể ẩn trong lời ăn tiếng nói, nụ cười , cử chỉ .. Dạng 2 là nổi mà thể hiện rõ nhất là ở mắt. Mắt đào hoa là dạng mắt ướt , long lanh , mắt lúc nào cũng như cười, quang mắt tán ... Dạng nữa nặng hơn là trong lòng trắng mắt có nốt ruồi đen dạng này tôi đã may mắn được chiêm nghiệm ở thực tế, loại này không những đào hoa mà còn rất đa dâm lúc nào trong đầu cũng nghĩ tới việc giừơng chiếu.
Đầu trang

khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

Thợ mộc đã viết: 22:23, 20/12/18 Loanh quanh mãi giờ mới nói tới vấn đề bạn quan tâm. Ý bạn quan tâm xem người này có trung thực không, có lăng nhăng không? ... Xem đào hoa thì xem tử vi sẽ rõ hơn. Trong tử vi thì đào hoa đóng ở 4 cung tý ngọ mão dậu nên thông thường 4 tuổi này đào hoa hơn các tuổi khác, còn đào hoa như thế nào thì phải nhìn lá số cụ thể. Về tướng pháp đào hoa có 2 dạng . Dạng 1 là đào hoa ngầm nó có thể ẩn trong lời ăn tiếng nói, nụ cười , cử chỉ .. Dạng 2 là nổi mà thể hiện rõ nhất là ở mắt. Mắt đào hoa là dạng mắt ướt , long lanh , mắt lúc nào cũng như cười, quang mắt tán ... Dạng nữa nặng hơn là trong lòng trắng mắt có nốt ruồi đen dạng này tôi đã may mắn được chiêm nghiệm ở thực tế, loại này không những đào hoa mà còn rất đa dâm lúc nào trong đầu cũng nghĩ tới việc giừơng chiếu.
b này tuổi giáp tuất . đào hoa cung mão, cơ mà thân thiên hình cô quả :)
a xem luôn cho e bạn này làm ăn lớn đc k ạ? vì thân cũng có luôn song hao. chắc kiếm đc bn thì cũng đi hết bấy nhiêu?
Đầu trang

nilegem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nilegem »

tướng người này tin được vì nói là làm và làm tới cùng, sau này cũng sẽ rất quan tâm tới gia đình, tuy có sự nghiệp nhưng luôn đặt nặng gia đình, có điều đôi lúc không được chủ động lắm vì ngại, luôn để ngõ, chừa lối cho người khác chứ không áp đặt mình vào người khác

người này được
Đầu trang

khanhlinh1911
Chính thức
Chính thức

nilegem đã viết: 14:05, 02/01/19 tướng người này tin được vì nói là làm và làm tới cùng, sau này cũng sẽ rất quan tâm tới gia đình, tuy có sự nghiệp nhưng luôn đặt nặng gia đình, có điều đôi lúc không được chủ động lắm vì ngại, luôn để ngõ, chừa lối cho người khác chứ không áp đặt mình vào người khác

người này được
cảm ơn chú nhiều ạ
đúng là bạn này hay lửng lơ lắm ạ. nhất là trong chuyện tc. tán ngta xong ng ta đồng ý thì lại quay mông đi, hỏi thì nói chưa muốn xđ gì vì còn muốn lo cv... cháu muốn chấm dứt tc thì k lỡ nên là cháu có cảm giác k tin tưởng đc ng này cho lắm. còn bt thì đc bạn bè và ng thân quý mến do nhiệt tình nhưng cũng ít bb thôi ạ vì pải cái là hay thẳng tính nên gây mất lòng k ít người. chắc do thân có thái dương hóa kỵ đấy ạ, hihi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”