Luận Tam Tài Cung Đại Vận Cho Tất Cả Mọi Người !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Luận Tam Tài Cung Đại Vận Cho Tất Cả Mọi Người !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

kevodung1 đã viết: 17:05, 19/12/18 Nhờ Bác xem giúp cháu về đại vận 22-32 cháu có xuất ngoại và làm ăn tốt không ạ ! Cháu xin chân thành cảm ơn !
Hình ảnh
Chào bạn mệnh có thiên mã tọa thủ là mẫu người hoạt động rất xông sáo , làm việc tích cực không sợ gian khổ

Cung phụ mẫu cung phúc đức bị triệt cung thiên di có thiên phủ thiện việt khuyên đương số hãy rời xa gia đình đi lập nghiệp phương xa sẽ được quý nhân giúp đỡ nhất là người lớn tuổi hơn mình

Đại vận 23-32 tại cung phu thê : tuổi sửu tỵ dậu đi đến đại vận tam hợp tuổi đắc thiên thời , mệnh kim cung đại vận hành kim đắc địa lợi , tam hợp cung đại vận thắng được tam hợp cung xung chiếu đắc nhân hòa đại vận này bạn đắc thiên thời địa lợi nhân hòa được khôi việt hợp chiếu xương khúc thai tọa tứ linh , vận này bán sẽ tốt ở 5 năm cuối đại vận vì sao thiên tướng là nam đẩu tinh !
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

HamanoRie đã viết: 18:23, 19/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:17, 19/12/18
HamanoRie đã viết: 17:08, 19/12/18 Thầy Đức đã trở lại và lợi hại... như xưa hehe. Văn anh viết tốt thế mà không đi làm thầy giáo nhỉ?
Em ...tại vì a học dốt , nói thật chứ ngày xừa đi học a còn bị đúp đấy :( ...công trình thế nào rồi !
Nhưng trình bày rất rõ ràng mạch lạc, câu từ dùng cũng tốt nữa, em thấy khả năng đấy hihi. Em đang bị chậm tiến độ, nhưng cũng thôi chẳng nỡ bực bội, cứ từ từ mà hoàn thành. Hôm qua em có vận đào hoa bất ngờ, nhưng không hay ho thích thú gì lắm nên chuyện đấy làm em thấy suy nghĩ hơn là cái cửa hàng 😂
e khen a quá rồi , đúng là e sắc sảo thật e nói rất khéo đấy nha :D ...Ơ vận đào hoa mà không bắt lấy cơ hôi à , sắp tết rồi hoa đào đang chuẩn bị nở đó e :P
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Huynhducnguyen đã viết: 18:44, 19/12/18 Mong hữu duyên với anh Duccon_cdl13
Hình ảnh
nhờ anh xem dùm đại vận đến năm 35 tuổi
Nếu trong chuyện tình duyên thì bạn là mẫu người không chủ động tán tỉnh một cô gái nào bạn có số kết hôn muộn , trong gia đình mẹ bạn là người nắm quyền những công to việc lớn trong gia đình abc là mẹ bạn lo liệu hết ...bạn có số đi làm xa nhà hoặc công việc hay phải đi lại !

Đại vận 26-35 tại cung phúc đức : tuổi thân tý thìn đi đến đại vận ngọ tuất dần hỏa khắc được đại vận , mệnh thủy đi đến cung đại vận thuộc thổ là mệnh bị khắc rất xấu , tam hợp cung đại vận thua thế tam hợp cung xung chiếu không được nhân hòa ...cung đại vận can mậu ( cung đại vận tự hóa lộc ) lại bị nhiếu sát tinh hội hợp, cung đại vận ngộ quả tú thì đại vận này bạn sẽ buồn rầu ở 5 năm trước đại vận từ 25-30 tuổi !
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:32, 21/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:17, 19/12/18

Em ...tại vì a học dốt , nói thật chứ ngày xừa đi học a còn bị đúp đấy :( ...công trình thế nào rồi !
Nhưng trình bày rất rõ ràng mạch lạc, câu từ dùng cũng tốt nữa, em thấy khả năng đấy hihi. Em đang bị chậm tiến độ, nhưng cũng thôi chẳng nỡ bực bội, cứ từ từ mà hoàn thành. Hôm qua em có vận đào hoa bất ngờ, nhưng không hay ho thích thú gì lắm nên chuyện đấy làm em thấy suy nghĩ hơn là cái cửa hàng 😂
e khen a quá rồi , đúng là e sắc sảo thật e nói rất khéo đấy nha :D ...Ơ vận đào hoa mà không bắt lấy cơ hôi à , sắp tết rồi hoa đào đang chuẩn bị nở đó e :P
Em đã khen chỉ có thật lòng hehe. Xong cửa hàng hnao anh Đức lên HN em sẽ mời nhé ^^

Mà cô Liên bảo năm nay em chưa có mối thì sang năm sẽ có. Còn có năm nay thì sang năm bỏ nhau. Khả năng lấy chồng năm sau thấp lắm 😂.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

TR Anh 123 đã viết: 18:55, 19/12/18 Mong bạn Duccon_cdl13 xem giúp mình đại vận 24-34. Xin cảm ơn!
Hình ảnh
Mình chắc chắn với bạn đang ở đại vận vui ít buồn nhiều , chủ sự thay đổi nghề nghiệp nơi ăn chốn ở , công việc bấp bênh , có kinh doanh thì dễ trắng tay ...đại vận này bạn nên suy nghĩ thật kỹ từ 29 tuổi đến 34 tuổi

Đại vận can bính cung đại vận tự hóa lộc ngộ thiên không có tiền rồi lại hết , cung đại vận phi hóa kỵ nhập cung huynh đệ có hóa kỵ thiên mã năm sinh chủ sự thay đổi liên tục về cuộc đời !
Đầu trang

ngoc0902
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ngoc0902 »

Duccon_cdl13 đã viết: 16:11, 19/12/18 Đã lâu mình không mở bát topic luận giải trên lá số tử vi,hôm nay vào một ngày miền bắc nồm trời mình mở topic luận tam tài cung đại vận !
Tam tài viết tắt của từ : thiên thời , địa lợi , nhân hòa ...khi đến đại vận cung đó có được 3 thứ không hay chỉ được 1 hoặc 2 và có thể là không được gì
Thiên thời : tam hợp cung đại vận có sinh, bình hòa hay khắc tam hợp tuổi !
Địa lợi : hành cung đại vận có sinh,bình hòa hay khắc mệnh
Nhân hòa : muốn được nhân hòa thì cung đại vận phải thắng được cung xung chiếu và được tam hợp cung nhị hợp sinh cho tam hợp cung đại vận còn ngược lại là không !

Mời mọi người up lá số và muốn xem đại vận nào !
Anh Duccon xem giúp em đại vận 22-32 vs ạ.
Vs tiểu vận năm sau (liệu năm sau e có nhảy việc đc ko ạ?)
Em cảm ơn anh nhiều ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

HamanoRie đã viết: 12:48, 21/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 12:32, 21/12/18

Em đã khen chỉ có thật lòng hehe. Xong cửa hàng hnao anh Đức lên HN em sẽ mời nhé ^^

Mà cô Liên bảo năm nay em chưa có mối thì sang năm sẽ có. Còn có năm nay thì sang năm bỏ nhau. Khả năng lấy chồng năm sau thấp lắm 😂.
E dự định khi nào sẽ khai trương của hàng , alo a trước 1 tuần để a còn chuẩn bị thu sếp nên hn chơi chuyến :D

Thế e cứ để tình duyên sang năm đi là sẽ lấy được đấy cuối 2019 hoặc đầu 2020 lấy chồng là ok rồi :))
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Solomon đã viết: 19:02, 19/12/18 Nhờ bạn giúp xem đại vận sắp tới và tiểu vận hiện tại của mình. Mình đang tính thay đổi công việc. Cám ơn bạn trước nhé!

Hình ảnh
Chào a e ít tuổi :)

A cố số lận đận tình duyên đấy nếu a lấy vợ rồi thì hai vợ chồng a không hợp nhau ...số a nên lập nghiệp phương xa sẽ tốt hơn ở gần nhà vì sao thiên mã tọa thủ cung phúc đức !

Đại vận 24-33 tại cung phu thê là đại vận xấu của a đây là đại vận rất mệt mỏi buồn phiền , cung đại vận phi hóa kỵ nhập cung điền trạch : trong nhà gia đình bất ổn không khí không hòa thuận ,lục đục !

Đại vận 34-43 tại cung tử tức : tuổi mão mùi hợi mộc đi đến đại vận thân tý thìn thủy được thiên thời , mệnh hỏa đi đến đại vận thủy mệnh bị khắc rất xấu , tam hợp cung đại vận thắng được tam hợp cung xung chiếu được nhân hòa ...nhưng đại vận này vẫn xấu mệnh vcd đi đến đại vận bộ tử phủ vũ tướng không hợp lại ngộ thiên không thiên hình đào hông phục binh hỏa tinh quả tú lộc tồn ...đại vận này đề phòng nữ giới không cẩn thận tốn tiền vì đàn bà !
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
ponta16991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ponta16991 »

Duccon_cdl13 đã viết: 16:11, 19/12/18 Đã lâu mình không mở bát topic luận giải trên lá số tử vi,hôm nay vào một ngày miền bắc nồm trời mình mở topic luận tam tài cung đại vận !
Tam tài viết tắt của từ : thiên thời , địa lợi , nhân hòa ...khi đến đại vận cung đó có được 3 thứ không hay chỉ được 1 hoặc 2 và có thể là không được gì
Thiên thời : tam hợp cung đại vận có sinh, bình hòa hay khắc tam hợp tuổi !
Địa lợi : hành cung đại vận có sinh,bình hòa hay khắc mệnh
Nhân hòa : muốn được nhân hòa thì cung đại vận phải thắng được cung xung chiếu và được tam hợp cung nhị hợp sinh cho tam hợp cung đại vận còn ngược lại là không !

Mời mọi người up lá số và muốn xem đại vận nào !
Hi bạn,
Xem giúp mình đại vận từ 32-42 nhé.
Hình ảnh
Đầu trang

Solomon
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Solomon »

Duccon_cdl13 đã viết: 13:05, 21/12/18
Solomon đã viết: 19:02, 19/12/18 Nhờ bạn giúp xem đại vận sắp tới và tiểu vận hiện tại của mình. Mình đang tính thay đổi công việc. Cám ơn bạn trước nhé!

Hình ảnh
Chào a e ít tuổi :)

A cố số lận đận tình duyên đấy nếu a lấy vợ rồi thì hai vợ chồng a không hợp nhau ...số a nên lập nghiệp phương xa sẽ tốt hơn ở gần nhà vì sao thiên mã tọa thủ cung phúc đức !

Đại vận 24-33 tại cung phu thê là đại vận xấu của a đây là đại vận rất mệt mỏi buồn phiền , cung đại vận phi hóa kỵ nhập cung điền trạch : trong nhà gia đình bất ổn không khí không hòa thuận ,lục đục !

Đại vận 34-43 tại cung tử tức : tuổi mão mùi hợi mộc đi đến đại vận thân tý thìn thủy được thiên thời , mệnh hỏa đi đến đại vận thủy mệnh bị khắc rất xấu , tam hợp cung đại vận thắng được tam hợp cung xung chiếu được nhân hòa ...nhưng đại vận này vẫn xấu mệnh vcd đi đến đại vận bộ tử phủ vũ tướng không hợp lại ngộ thiên không thiên hình đào hông phục binh hỏa tinh quả tú lộc tồn ...đại vận này đề phòng nữ giới không cẩn thận tốn tiền vì đàn bà !
Cám ơn bạn đã bình ls. Mình chưa lập gia đình. Đại vận 24 vừa qua mình đúng là gặp nhiều sự thay đổi rất khó khăn. Nhưng khi gần sang đại vận mới mình cảm giác như đã lột xác thành con người mới. Bạn xem giúp mình về công việc sắp tới của mình nhé. Mình đang chờ việc làm mới. Chờ cũng hơn 1 năm rồi. Thân cư quan đúng hay lo nghĩ về sự nghiệp thật !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”