Luận Tam Tài Cung Đại Vận Cho Tất Cả Mọi Người !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Luận Tam Tài Cung Đại Vận Cho Tất Cả Mọi Người !

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Solomon đã viết: 13:52, 21/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 13:05, 21/12/18
Solomon đã viết: 19:02, 19/12/18 Nhờ bạn giúp xem đại vận sắp tới và tiểu vận hiện tại của mình. Mình đang tính thay đổi công việc. Cám ơn bạn trước nhé!

Hình ảnh
Chào a e ít tuổi :)

A cố số lận đận tình duyên đấy nếu a lấy vợ rồi thì hai vợ chồng a không hợp nhau ...số a nên lập nghiệp phương xa sẽ tốt hơn ở gần nhà vì sao thiên mã tọa thủ cung phúc đức !

Đại vận 24-33 tại cung phu thê là đại vận xấu của a đây là đại vận rất mệt mỏi buồn phiền , cung đại vận phi hóa kỵ nhập cung điền trạch : trong nhà gia đình bất ổn không khí không hòa thuận ,lục đục !

Đại vận 34-43 tại cung tử tức : tuổi mão mùi hợi mộc đi đến đại vận thân tý thìn thủy được thiên thời , mệnh hỏa đi đến đại vận thủy mệnh bị khắc rất xấu , tam hợp cung đại vận thắng được tam hợp cung xung chiếu được nhân hòa ...nhưng đại vận này vẫn xấu mệnh vcd đi đến đại vận bộ tử phủ vũ tướng không hợp lại ngộ thiên không thiên hình đào hông phục binh hỏa tinh quả tú lộc tồn ...đại vận này đề phòng nữ giới không cẩn thận tốn tiền vì đàn bà !
Cám ơn bạn đã bình ls. Mình chưa lập gia đình. Đại vận 24 vừa qua mình đúng là gặp nhiều sự thay đổi rất khó khăn. Nhưng khi gần sang đại vận mới mình cảm giác như đã lột xác thành con người mới. Bạn xem giúp mình về công việc sắp tới của mình nhé. Mình đang chờ việc làm mới. Chờ cũng hơn 1 năm rồi. Thân cư quan đúng hay lo nghĩ về sự nghiệp thật !
Cung quan lộc có hóa kỵ năm sinh , cung quan lộc can đinh cung này lại tự hóa kỵ , ngộ địa kiếp hóa quyền công danh thăng trầm , khá vất vả về sự nghiệp !
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

phananh090195 đã viết: 19:49, 19/12/18 Nhờ anh xem dùm em đại vận 32-42Hình ảnh
Cho mình hỏi bạn là con thứ mấy , nếu trên bạn có anh chị thì người này khá vất vả khổ không thì đoản mệnh , anh chị em không hòa thuận ...cung phụ mẫu có cự cơ hóa lộc nhưng mình chắc với bạn là cha mẹ bạn không khá giả !

Đại vận 32-41 tại cung tử tức : tuổi mão mùi hợi đi đến đại vận tị dậu sửu kim không được thiên thời , mệnh hỏa đi đến cung đại vận hỏa được địa lợi , tam hợp cung đại vận thua thế tam hợp cung xung chiếu không được nhân hòa ...đại vận có chính tính thuộc thủy khắc bản mệnh hỏa ...cung đại vận có thiên đồng thiên mã tọa thủ tang hổ điếu khốc hư chủ sự thay đổi nghề nghiệp nơi ăn chốn ở vui ít buồn nhiều , đây là vận xấu : nhất là 5 năm cuối đại vận
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

TranQuocTuan9999 đã viết: 19:51, 19/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 16:11, 19/12/18 Đã lâu mình không mở bát topic luận giải trên lá số tử vi,hôm nay vào một ngày miền bắc nồm trời mình mở topic luận tam tài cung đại vận !
Tam tài viết tắt của từ : thiên thời , địa lợi , nhân hòa ...khi đến đại vận cung đó có được 3 thứ không hay chỉ được 1 hoặc 2 và có thể là không được gì
Thiên thời : tam hợp cung đại vận có sinh, bình hòa hay khắc tam hợp tuổi !
Địa lợi : hành cung đại vận có sinh,bình hòa hay khắc mệnh
Nhân hòa : muốn được nhân hòa thì cung đại vận phải thắng được cung xung chiếu và được tam hợp cung nhị hợp sinh cho tam hợp cung đại vận còn ngược lại là không !

Mời mọi người up lá số và muốn xem đại vận nào !
Chú em cho anh đại vận này phát mạnh không nhé.
Anh cám ơn! Tiện soi cho anh năm 2019 cái nhé.
a muốn xem đại vận nào :-/ ...tiểu vận năm 2019 tại cung tử tức có đào hoa hồng loan thiên hỷ kình dương hội hợp vận này khả có tình duyên , năm sau vui nhiều buồn ít rồi !
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

kamichan đã viết: 19:55, 19/12/18 Ban Đức xem giùm m theo lá số tử vì thì đại vận nào là tốt nhất?

Hình ảnh
Đại vận tốt nhất thì cũng 50 tuổi rồi bà chị à :(
Đầu trang

VCDD
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi VCDD »

Duccon_cdl13 đã viết: 16:11, 19/12/18 Đã lâu mình không mở bát topic luận giải trên lá số tử vi,hôm nay vào một ngày miền bắc nồm trời mình mở topic luận tam tài cung đại vận !
Tam tài viết tắt của từ : thiên thời , địa lợi , nhân hòa ...khi đến đại vận cung đó có được 3 thứ không hay chỉ được 1 hoặc 2 và có thể là không được gì
Nhân hòa : muốn được nhân hòa thì cung đại vận phải thắng được cung xung chiếu và được tam hợp cung nhị hợp sinh cho tam hợp cung đại vận còn ngược lại là không !

Mời mọi người up lá số và muốn xem đại vận nào !

Chào bác. Đại vân 22 - 32 năm năm đầu cũng hơi kho khăn nó mớ khởi sắc từ đầu năm 2018 hiện tại cuộc sống cung ok Cho e hỏi đại vận 32 -42
Tập tin đính kèm
file.jpg (136.22 KiB) Đã xem 1643 lần
Đầu trang

kimbaconheo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kimbaconheo »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:21, 20/12/18
kimbaconheo đã viết: 21:00, 19/12/18
Duccon_cdl13 đã viết: 17:35, 19/12/18

Đại vận 24-33 tại cung phúc đức : tuổi tỵ dậu sửu thuộc kim cung đại vận tại tuất thuộc tam hợp hỏa bị mất thiên thời xấu, mệnh mộc đi đến cung đại vận thuộc thổ khắc xuất cho cung đại vận không được địa lợi , tam hợp cung đại vận bị tam hợp cung xung chiếu khắc không được nhân hòa ...như vậy là không được thứ gì cả

Tuy có quyền lộc tuần phùng ở cung đại vận đấy nhưng em cá với chị đại vận này chị đang rất chật vật tiền bạc tụ tán !
Hụ hụ. Nghe rầu quá bạn ơi 😔😔😔. Năm tới là bắt đầu 3 năm tam tai của mình rồi, làm sao sống sót qua con trăng này đây

Vậy bạn coi luôn giúp mình đại vận từ 34-44 giúp mình coi có khả quan hơn không nha. Thanks b nhìu nè
đại vận 34-43 chắc chắn chủ sự thay đổi của đời người ...chị cứ cố gắng vượt qua đại vận này đi đã

mệnh không thân kiếp thì cuộc đời hay suy nghĩ xã xôi lắm cố gắng nên chị :)
Thanks em nhiều nha, thui tùy duyên vậy, trời chắc ko tuyệt đường người :D
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

thule2307 đã viết: 19:58, 19/12/18 Hình ảnh
Xem hộ chị đại vận 24-34 nha em
Chào chị :) ...không biết chị tìm được ý chung nhân chưa !

Đại vận 24-33 tại cung phu thê : tuổi thân tý thìn đi đến đại vận ngọ tuất dần mệnh khắc đại vận , mệnh mộc đi đến đại vận cung thổ mệnh khắc cung đại vận , tam hợp cung đại vận thua thế tam hợp cung xung chiếu không được nhân hòa : đại vận tang hổ điếu khốc hư ngộ không kiếp thiên mã , cung đại vận lại phi hóa kỵ nhập mệnh...đại vận này khá vất vả vui ít buồn nhiều công danh tiền bạc không được như ý , đề phòng pháp luật !

Mệnh ứng trước 30 tuổi thân ừng vào sau 30 tuổi ...cục là kết thúc cuộc đời : chị kim tứ cục nếu chị cố gắng vượt qua đại vận 34-43 thì đến đại vận 44-53 là phát , đến đại vận 74-83 thuộc kim tứ cục đây là đại vận kết thúc cuộc đời !
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Besmile đã viết: 21:17, 19/12/18 Nhờ anh xem giúp lá số có cung quan vô chính diệu này với ạ.
Hình ảnh
Em đã đọc câu phú : Cự môn thìn tuất đôi nơi , đầu đường góc chợ những người ngự cu chưa !

Thiên di tối kỵ kiếp không lâm vào ...mệnh hỏa lại bị sao thủy khắc chế bản mệnh , cung quan vcd thì đương số thay nghề đổi nghiệp liên tục thường bất mãn về cuộc đời ...a khuyên e nên đừng kinh doanh hay làm chủ gì cả sẽ trắng tay
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

Duccon_cdl13 đã viết: 16:58, 20/12/18
hoavan004 đã viết: 16:21, 19/12/18
Nhân hòa : muốn được nhân hòa thì cung đại vận phải thắng được cung xung chiếu và được cung nhị hợp sinh cho cung đại vận còn ngược lại là không !

Mời mọi người up lá số !
Thầy ơi xem giúp con ^^
Hình ảnh
bạn muốn xem đại vận nào !
Hihi cảm ơn cậu! Xem giúp tớ hạn 32-42 nếu được thì 42-52 nha! Thanks so much!
Đầu trang

TR Anh 123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi TR Anh 123 »

Duccon_cdl13 đã viết: 12:50, 21/12/18
TR Anh 123 đã viết: 18:55, 19/12/18 Mong bạn Duccon_cdl13 xem giúp mình đại vận 24-34. Xin cảm ơn!
Hình ảnh
Mình chắc chắn với bạn đang ở đại vận vui ít buồn nhiều , chủ sự thay đổi nghề nghiệp nơi ăn chốn ở , công việc bấp bênh , có kinh doanh thì dễ trắng tay ...đại vận này bạn nên suy nghĩ thật kỹ từ 29 tuổi đến 34 tuổi

Đại vận can bính cung đại vận tự hóa lộc ngộ thiên không có tiền rồi lại hết , cung đại vận phi hóa kỵ nhập cung huynh đệ có hóa kỵ thiên mã năm sinh chủ sự thay đổi liên tục về cuộc đời !
Cảm ơn bạn đã xem giúp! Giai đoạn này đúng là mình vui ít, buồn nhiều. Công việc trắc trở, được đó rồi mất đó. Nên mình không xin việc luôn và mọc rễ ở nhà tận 3 năm. Nghe bạn nói mà rầu quá! Thôi thì cố gắng tiếp, làm lành lánh dữ, hi vọng có thể thay đổi được số mệnh. Cảm ơn bạn nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”