LS Thái âm,Thái dương chiếu mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: LS Thái âm,Thái dương chiếu mệnh

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

khoapham12 đã viết: 16:33, 09/08/18 Hình ảnh
Đây là lá số em gái mình, mình mới biết đến tử vi nên mong muốn mọi người luận giải cho vài nét về lá số này. Nghe nói Thái âm, Thái dương chiếu mệnh thì rất tốt?
Nếu nói thật bạn và em gái bạn có giận không, mệnh thân nhìn vào khá ổn nhưng thật ra không ổn, mệnh VCD được cái khéo vsf suy nghĩ cũng hay nhưng lại không hay bởi bị 1 yếu tốt làm xấu (bạn tìm hiểu từ từ sẽ biết). Thân có Âm Dương Lương cũng hay nhưng lại ở đây sẽ có nhiều chuyện phát sinh từ lời nói.... Và cũng khuyên em bạn yêu chậm lại tí, lấy chồng muộn tí hoặc lấy chồng lớn tuổi hơn.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
khoapham12
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khoapham12 »

huynh19 đã viết: 16:52, 28/12/18
khoapham12 đã viết: 16:33, 09/08/18 Hình ảnh
Đây là lá số em gái mình, mình mới biết đến tử vi nên mong muốn mọi người luận giải cho vài nét về lá số này. Nghe nói Thái âm, Thái dương chiếu mệnh thì rất tốt?
Nếu nói thật bạn và em gái bạn có giận không, mệnh thân nhìn vào khá ổn nhưng thật ra không ổn, mệnh VCD được cái khéo vsf suy nghĩ cũng hay nhưng lại không hay bởi bị 1 yếu tốt làm xấu (bạn tìm hiểu từ từ sẽ biết). Thân có Âm Dương Lương cũng hay nhưng lại ở đây sẽ có nhiều chuyện phát sinh từ lời nói.... Và cũng khuyên em bạn yêu chậm lại tí, lấy chồng muộn tí hoặc lấy chồng lớn tuổi hơn.
Mình đang lá số của em nên để biết vận mệnh như thế nào để từ đó chỉnh sửa bản thân tốt hơn, ban cứ nói những gì bạn biết được ko. K sao cả đâu
Đầu trang

Kiên Kiddy
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Kiên Kiddy »

có ai thấy em này chuẩn Thai Phục Vượng Tướng không?? :))

Được đẩy lên lần cuối bởi khoapham12 vào lúc 10:30, 24/03/19.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”