Thất sát nữ mệnh xin hỏi về cung Phu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Thất sát nữ mệnh xin hỏi về cung Phu

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Thutobe đã viết: 13:56, 26/12/18
Ôi đúng ạ. Mình cũng có người thích nhưng bản thân không cảm thấy rung động gì 😔
Tỏ tình với 1 anh thì anh ấy trả lời là em không hợp, không phải mẫu người Anh đang cần ☹️
Bạn xem giúp xem năm nào mình lấy chồng được với ạ 😣
Trước thì chưa thực sự quan tâm nhưng giờ thì thấy buồn phiền và bấn loạn lắm rồi ạ 😢
Tin buồn là lá số của bạn khá éo le.
Quan và Sát đều có thể là ck.
Bạn thì hợp và lưu luyến với Quan. Còn thằng đóng ngôi ck lại là Sát.
Nói dễ hiểu cũng là để đoán 1 chút: bạn thì thích thằng nề nếp thuần tính, thằng thích bạn thì cá tính đến thoáng tính. Thằng thứ 2 mới là ck của bạn trên lá số (dù bạn *o khoái nó), thằng thứ 1 thì ko buồn tranh và cũng ứ thể tranh dc vị trí của thằng thứ 2 8->
Bạn tự giải quyết thôi.
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

MarkHolland đã viết: 14:36, 26/12/18
Thutobe đã viết: 13:56, 26/12/18
Ôi đúng ạ. Mình cũng có người thích nhưng bản thân không cảm thấy rung động gì 😔
Tỏ tình với 1 anh thì anh ấy trả lời là em không hợp, không phải mẫu người Anh đang cần ☹️
Bạn xem giúp xem năm nào mình lấy chồng được với ạ 😣
Trước thì chưa thực sự quan tâm nhưng giờ thì thấy buồn phiền và bấn loạn lắm rồi ạ 😢
Tin buồn là lá số của bạn khá éo le.
Quan và Sát đều có thể là ck.
Bạn thì hợp và lưu luyến với Quan. Còn thằng đóng ngôi ck lại là Sát.
Nói dễ hiểu cũng là để đoán 1 chút: bạn thì thích thằng nề nếp thuần tính, thằng thích bạn thì cá tính đến thoáng tính. Thằng thứ 2 mới là ck của bạn trên lá số (dù bạn *o khoái nó), thằng thứ 1 thì ko buồn tranh và cũng ứ thể tranh dc vị trí của thằng thứ 2 8->
Bạn tự giải quyết thôi.
Huhu, mình học dốt văn nên cũng không hiểu lắm. Bạn có thể giải thích kỹ hơn giúp mình được không ạ 😭😭😭
Với anh mình thích sinh giờ 19h30 ngày 24/6/1986 thì có hợp với mình không bạn 😣
Xem giúp mình năm mình lấy được chồng với ☹️
Đã hữu duyên thì cho chót nha bạn ơi. Mình cảm ơn bạn lắm lắm!
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Thutobe đã viết: 15:08, 26/12/18
Huhu, mình học dốt văn nên cũng không hiểu lắm. Bạn có thể giải thích kỹ hơn giúp mình được không ạ 😭😭😭
Với anh mình thích sinh giờ 19h30 ngày 24/6/1986 thì có hợp với mình không bạn 😣
Mình đã phiên ra cho thành dễ hiểu rồi vẫn ko dc thì mình chịu :-?
Cái quan trọng là ng ta ứ thích bạn, hợp đến mấy cũng thế. Cái này là kinh nghiệm cá nhân, ko liên quan học thuật :))
Mình còn chẳng tự xem dc năm mình lấy vk nữa là xem cho bạn =))
Đầu trang

Thutobe
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thutobe »

MarkHolland đã viết: 17:27, 26/12/18
Thutobe đã viết: 15:08, 26/12/18
Mình đã phiên ra cho thành dễ hiểu rồi vẫn ko dc thì mình chịu :-?
Cái quan trọng là ng ta ứ thích bạn, hợp đến mấy cũng thế. Cái này là kinh nghiệm cá nhân, ko liên quan học thuật :))
Mình còn chẳng tự xem dc năm mình lấy vk nữa là xem cho bạn =))
Ớ, sao bạn rõ thế nhờ. Mình tưởng bạn xem theo lá số. Cảm ơn bạn nhiều nha 😊
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

HamanoRie đã viết: 08:18, 26/12/18 Em cám ơn anh Kule!!! Sáng dậy đọc còm của anh thấy thật được an ủi huhu.

Vì dù tính cách em có là người mạnh mẽ thì cũng là kiểu con gái cấm cung của bố mẹ, ít va chạm với xã hội nên khi gặp chuyện cũng cảm thấy tinh thần bị xáo động ít nhiều :(
Hê hê. Khánh cảm ơn mình làm gì, lại còn khóc huhu nữa chứ. Làm mình thấy cứ như gây ra tội gì ấy :))

Khánh dù gì cũng là con gái mà, lại là gái cấm cung, đầy anh học khinh công để vượt tường cung cấm :D , khánh được anh nào mà khánh có cảm tình(đáp ứng đủ tiêu chuẩn của khánh) tỏ tình với khánh thì đêm về chắc khỏi ngủ ấy chứ :D đằng này, khánh đã có cảm tình mà lại bị chơi sock nữa. Cũng có khối cô cũng vì thích người ta mà gật đầu luôn đấy khánh :)) mặc dù thừa biết là sở khanh, đểu, nhưng vẫn nhảy vào nhiệt tình. Sau đó thì là câu mà cả xã hội này đi đâu ai cũng nghe thấy: Đàn ông là đồ đểu giả, lừa đảo! =))
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Haiza,
Hai chữ SI TÌNH gửi người trong mộng
Bàng hoàng hòa cay đắng bởi SI MÊ.
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Em có hâm mộ người ta thì cũng ko mù quáng mà lao vào được :(. Thôi coi như mở mang tầm mắt biết được không phải ai cũng như mình nghĩ :D

Hóng sang năm 2019 quá đi mất :D
Đầu trang

koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

HamanoRie đã viết: 21:56, 28/12/18 Em có hâm mộ người ta thì cũng ko mù quáng mà lao vào được :(. Thôi coi như mở mang tầm mắt biết được không phải ai cũng như mình nghĩ :D

Khánh mong chờ điều gì vào năm sau?
Năm sau sẽ nhiều áp lực hơn năm nay rất nhiều, cả về công việc lẫn gia đình. Không tỉnh táo dễ bị vào tròng lắm, hoặc là dù biết nhưng vẫn chấp nhận tự nguyện :-?
Đầu trang

HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

koollee đã viết: 03:22, 29/12/18
HamanoRie đã viết: 21:56, 28/12/18 Em có hâm mộ người ta thì cũng ko mù quáng mà lao vào được :(. Thôi coi như mở mang tầm mắt biết được không phải ai cũng như mình nghĩ :D

Khánh mong chờ điều gì vào năm sau?
Năm sau sẽ nhiều áp lực hơn năm nay rất nhiều, cả về công việc lẫn gia đình. Không tỉnh táo dễ bị vào tròng lắm, hoặc là dù biết nhưng vẫn chấp nhận tự nguyện :-?
Em biết là năm sau không tốt bằng 2018 2017, nhưng có áp lực vất vả có nghĩa là em có việc để mà vất hì hì. Còn năm nay không bôn ba mà cũng có tiền, dẫn đến rảnh rỗi sinh nông nỗi hay nghĩ ngợi buồn phiền :(. Bận rộn là một liều thuốc tốt cho em :D

Năm sau cũng có mấy anh chị bảo em lấy chồng bất ngờ. Cuối năm em sẽ lên phản hồi lại 🤣. Nếu có thật, hy vọng không phải là "bị vào tròng" như anh Kule nhận xét òa òa
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nhân duyên tựa mộng Hoàng Lương.
Vui vẻ nghe, bình tĩnh đợi.
Chúc em năm sau xứng lòng toại ý.
Anh kể em nghe: 15 tuổi có thầy xem nhân duyên cho anh. Đúng thật, phải thất tình 1 lần.
Cô ấy học giỏi hơn anh, ngoại hình hơn hẳn anh, gia cảnh hơn, tính tình trầm ổn trưởng thành hơn.
Giờ nghĩ lại, ngày ấy chẳng chăm sóc ngoại hình, tính tình trẻ trâu, cũng chẳng quan tâm tán tỉnh người ta, thế mà người ta thích, quan tâm, yêu mình trước. Ảo thật.
Bất ngờ đến mấy năm lại vụt đi, đầu đầy ???: sao người ta lại yêu mình? sao mình lại vuột mất ?...
Anh đã đi hỏi nhìu thầy, 90% ý kiến là đồng nhất. Anh cũng học bài bản và biết về 1 chút về huyền học, càng biết anh càng cảm thấy nghi ngờ như tình đầu: thế quái nào 1 cô gái tuyệt vời như thế lại là vk mình, hư cấu :))
Chắc cô ấy ko tồn tại, đang chờ mình trên Tiên giới cũng nên =))
Bạn bè có đôi hết, nghĩ cay.
Cũng thích vài người, tình đơn phương.
Khi chăm sóc ngoại hình, mún có gấu, thì như có vòng Kim Cô bao quanh thân.
Đêm Noel, đi làm về, thấy ng ta nắm tay nhau mà thèm.
Ước có người bình thường kề bên, đơn giản cùng sống, thế là mãn nguyện.
Liệu có bao giờ em cảm thấy: có 1 người chân chính thuộc về mình chưa xuất hiện?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”