Gieo quẻ đầu năm!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Gieo quẻ đầu năm!

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

bạn thứ 2 ở trang 1 tên kootinhyeu:
bạn từ bé sinh ra khó nuôi sức khỏe kém hay bệnh tật ốm đau.phải đưa lên chùa hoặc đi cầu phật mới qua khỏi được.lớn lên thì bạn kém thông minh tính hay quên,mù mờ ,bản tính thì lúc nóng lúc hiền,lại hay lo nghĩ này kia nên không làm được gì ,làm gì cũng hỏng cả.nếu bạn có đi chỗ này chỗ nọ làm thì ko ăn thua đâu,theo tôi thì nên để bố mẹ bạn sắp xếp công việc cho nhé.trong nhà tiền nhiều thì nên giữ cho bố mẹ chứ đừng tiêu hoang phí.năm 2018 vừa trải qua là 1 năm khá vất vả.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

bạn thứ 3 trang 1 tên foood:
bản mệnh cực tốt ,thân tốt cho thấy bạn là 1 người rất thông minh đầu óc bố trí tính toán giỏi ,học hành thuận lợi nên được nhiều người nể nang,sướng từ hồi bé bạn là người tốt lòng luôn muốn giúp đỡ người khác ko làm hại ai,ko làm những việc hổ thẹn với lòng,
cung tài quan bị chặn nên công việc với sự nghiệp tiền bạc ko thuận lợi như ý như tài năng của mình,tình duyên bạn khá là trắc trở nhưng lúc lấy chồng xong thì ôn thỏa,2 vợ chồng hợp nhau tuy rằng phải chịu lấy muộn.2 vợ chồng lấy nhau sau này phải mỗi người 1 nơi,ko được ở gần nhau,ở gần là hỏng.hạn năm nay có sự huy động từ anh em để mua nhà hay sắp xe gì đó nhưng cũng ko dễ dàng.
Đầu trang

sony_x_compact
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi sony_x_compact »

Nhờ anh xem giúp em
Bố mẹ e làm nhà nước , hiện đã về hưu rồi ạ , bố mẹ e bằng tuổi
Em hiện đang làm bên điện , công việc phải đi công trình nhiều , đã ra trường dc 1,5 năm ạ
Hình ảnh
Đầu trang

hoavan004
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi hoavan004 »

hungmanh82 đã viết: 09:39, 06/01/19 bạn thứ nhất ở trang 1 tên hoavan004:
bạn là 1 người rất thông minh có nhiều tài năng đặc biệt nhưng bản tính rất nóng nảy ko hợp nhiều người lại có máu điên trong người,lúc nóng thì ko nể nang ai.bạn mệnh vô chính diệu hội đủ các con sao bàng tinh ngộ sát tinh nên gặp khá nhiều rắc rối trong cuộc sống cũng như là tiếp xúc với người khác ko thuận,lời ăn tiếng nói dễ mất lòng mặc dù mình không cố ý,cuộc đời bạn gặp chuyện buồn phiền là nhiều,số khá là bôn ba chỗ này chỗ nọ đổi việc này việc nọ.
cung tài và cung quan khá đẹp bạn lại làm nghề về điện tử thì các con sao sát tinh kia bị giảm khá nhiều nên nó ko ảnh hưởng mạnh nên chắc chắn ngoài 30 tuổi bạn sẽ trở nên giàu có hơn nhiều người,
năm vừa rồi 2018 từ tháng 5 trở đi bạn gặp nhiều sự rắc rối trong công việc cũng như về tiền bạc,hoặc bạn bỏ ra 1 số tiền lớn để đầu tư cái khác thì tôi khuyên ko nên tại vì sang năm 2019 báo hiệu sự tốn hao về tiền bạc tình cảm nhé!
Bác xem siêu quá em phải đăng nhập để like cho bác! Bác xem quá siêu!
Đầu trang

migirl
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi migirl »

hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19 Đầu năm mới muốn làm một việc gì đó có ỹ nghĩa nên tôi sẽ xem tử vi t cả mọi người.từ tính cách đến quá khứ và tương lai.mong mọi người ủng hộ ạ!
Đầu năm mới chúc tất cả mọi người trên diễn đàn 1 năm sức khoẻ,nhiều niềm vui và tràn đầy hành phúc.
Mọi người cho tôi biết vài thông tin như sau để bói chuẩn hơn:
1 .bố mẹ làm nghề gì,còn khoẻ ko?
2.bạn làm nghề gì?
Xin chào bác, nhờ bác coi giúp ạ:
1. Bố mẹ cháu ở nhà không thôi ạ lâu lâu mua đất đc giá thì bán. Sức khỏe của ba rất kém, mẹ thì sức khỏe tốt ạ
2. Cháu tốt nghiệp đại học ngành Thực phẩm đang kinh doanh bánh. Cũng đang xin việc tính đi làm lại.
Bác xem giúp cháu sự nghiệp, tình duyên (cháu vẫn FA) năm sau với ạ.
Xin cảm ơn bác nhiều ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

kootinhyeu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kootinhyeu »

hoavan004 đã viết: 10:19, 06/01/19
hungmanh82 đã viết: 09:39, 06/01/19 bạn thứ nhất ở trang 1 tên hoavan004:
bạn là 1 người rất thông minh có nhiều tài năng đặc biệt nhưng bản tính rất nóng nảy ko hợp nhiều người lại có máu điên trong người,lúc nóng thì ko nể nang ai.bạn mệnh vô chính diệu hội đủ các con sao bàng tinh ngộ sát tinh nên gặp khá nhiều rắc rối trong cuộc sống cũng như là tiếp xúc với người khác ko thuận,lời ăn tiếng nói dễ mất lòng mặc dù mình không cố ý,cuộc đời bạn gặp chuyện buồn phiền là nhiều,số khá là bôn ba chỗ này chỗ nọ đổi việc này việc nọ.
cung tài và cung quan khá đẹp bạn lại làm nghề về điện tử thì các con sao sát tinh kia bị giảm khá nhiều nên nó ko ảnh hưởng mạnh nên chắc chắn ngoài 30 tuổi bạn sẽ trở nên giàu có hơn nhiều người,
năm vừa rồi 2018 từ tháng 5 trở đi bạn gặp nhiều sự rắc rối trong công việc cũng như về tiền bạc,hoặc bạn bỏ ra 1 số tiền lớn để đầu tư cái khác thì tôi khuyên ko nên tại vì sang năm 2019 báo hiệu sự tốn hao về tiền bạc tình cảm nhé!
Bác xem siêu quá em phải đăng nhập để like cho bác! Bác xem quá siêu!
A ấy nói đúng thật a ạ, nhưng mà tiền e tiêu toàn ăn vs học 😂😂😂
Đầu trang

kidhacker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kidhacker »

Nhờ bác xem giúp với ạ :D
1. Ba cháu vẫn còn khỏe, chỉ có mẹ là ốm lặt vặt
2. Cháu hiện là sinh viên năm cuối ngành cơ điện tử của trường đại học Bách Khoa
Bác xem giúp cháu về đường học với tình duyên với ạ :D
Hình ảnh
Đầu trang

Drtuan
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Drtuan »

Hình ảnh
Nhờ bác xem giúp cháu với ạ :
1. Bố mẹ cháu còn khỏe . Bố cháu bộ đội về hưu năm vừa rồi mổ polyp trực tràng 2 lần , hiện đã khỏe ạ chỉ có tật hay nhậu mãi không bỏ được . Mẹ cháu năm vừa rồi bị tai nạn nhỏ ở mắt hiện ổn hết rồi ạ.
2. Cháu đang làm bác sỹ , vừa tốt nghiệp năm 2018 . Bác xem giúp cháu đường công danh với gia đạo ạ.
Cháu cảm ơn bác , chúc bác và gia đình năm mới sức khoẻ , thuận lợi.
Đầu trang

Lu ha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lu ha »

Chào anh ạ,
Em cũng mới tìm hiểu về lá số tử vi thời gian gần đây do em thấy bế tắc quá, công việc đến giờ vẫn chưa ổn định, tình duyên thì mãi cứ đc 1 -2 tháng là chia ạ.
Em muốn có công việc ổn định, rồi lấy chồng sinh con cho bố mẹ em đỡ lo. Anh xem giúp em lá số liệu năm nay em có thể như ý dc không ạ.
Em cảm ơn anh!
IMG]https://lyso.vn/lasotuvi/2019/2B4OS28R.jpg[/IMG]
Đầu trang

namu0802
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi namu0802 »

hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19 Đầu năm mới muốn làm một việc gì đó có ỹ nghĩa nên tôi sẽ xem tử vi t cả mọi người.từ tính cách đến quá khứ và tương lai.mong mọi người ủng hộ ạ!
Đầu năm mới chúc tất cả mọi người trên diễn đàn 1 năm sức khoẻ,nhiều niềm vui và tràn đầy hành phúc.
Mọi người cho tôi biết vài thông tin như sau để bói chuẩn hơn:
1 .bố mẹ làm nghề gì,còn khoẻ ko?
2.bạn làm nghề gì?
Chào anh hungmanh82. Anh xem giúp lá số của em với ạ. Em xin cảm ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”