Gieo quẻ đầu năm!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thao25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Gieo quẻ đầu năm!

Gửi bài gửi bởi thao25 »

hungmanh82 đã viết: 22:43, 27/01/19
thao25 đã viết: 20:17, 27/01/19 Hình ảnh
Nữ mệnh thổ cung mệnh tại mùi là thế bị khắc nặng may mắn có triệt đỡ nhưng cuộc sống khó tránh khỏi gặp nhiều khó khăn trắc trở .bạn là 1 người khá nóng nảy có bệnh nóng trong người làm gì cũng muốn hơn thua táo bạo.bạn đến hạn kim cục dễ bị bạc phận,tình duyên khổ sở.nên tu tâm thì sau này tốt cho con.
em cảm ơn anh ạ. em đã ăn chay trường được 2 năm rồi ạ. hi vọng tính tình trầm hơn. Vậy là vẫn có con ạ. Em cứ tưởng em ế luôn tới già.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

TieuThienGA đã viết: 20:40, 27/01/19 Bài em đăng ở mấy trang trước chắc bị trôi nên chưa nhận được hồi âm của bác. Nay em đăng lại mong bác xem giúp. Em cám ơn!!!
Chào bác! Chúc bác năm mới mạnh khỏe, vạn sự như ý!!
Nhờ bác xem giúp em đường công danh và tình duyên với ạ.
1. Bố mẹ làm cửa hàng ăn, cả 2 đều khỏe mạnh
2. Em làm kỹ sư xây dựng về mảng thi công nội thất
Hình ảnh
nam mệnh hỏa mà mệnh đóng cung dậu là đất nhiều tai họa nhưng may là đc tuần triệt chặn nên đỡ nhưng cũng khó tranh khỏi khó khăn trục trặc,ốm đau sức kém.bạn là 1 người khiêm nhường hiền mà nóng nảy tính khá là khó và có máu điên trong người.cái tính làm bạn bị điêu đứng nhiều lần trong cuộc sông,nó làm bạn cô đơn vì ít người gần đc bạn.số bạn phải thay đổi công việc chỗ ở nhiều lần và phải tha phương từ nhỏ.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Nam Tèo đã viết: 21:03, 27/01/19 Rất cảm ơn bạn hungmanh82
Đầu năm kính chúc huynh cùng gia đình phúc mãn đường, luôn vui vẻ nha
Mong sư huynh hỗ trợ đệ về lá số này
Hình ảnh
Cha và mẹ đều là bần nông, hiện kinh doanh, buôn bNs lẻ ở chợ
Nhà có 3 chị em, chị cả, anh trai, anh giữa mất khi còn nhỏ, đệ là con út

Đệ làm nv tài chính, hiện đã xin nghỉ việc vào đầu băn nay
Xin cảm ơn huynh rất nhiều
số bạn mệnh kim mà mệnh đóng đất ngọ là đất khổ sở nên phải chịu nhiều sự vất vả trong cuộc sống,gặp nhiều cảnh trái ngang nhưng may mắn đc phúc đức lớn lao làm tính bạn trở nên lạc quan nên cũng ko đến nỗi nào.bắt đầu từ 22 tuổi trở đi là thời gian bạn cảm thấy tự hào về cuộc sống rồi.đó cũng là năm mà bạn bắt đầu được phúc đức tổ tiên che chở.nếu bỏ dc cái tính nóng nảy với thắng thắn thì bạn cực tốt.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

okok4704 đã viết: 02:11, 28/01/19 Nhờ anh xem dùm ạ!
1. Bố mẹ về hưu, bố nhiều bệnh khá nặng mẹ thì còn khỏe ạ.
2. Em đang học lại đại học ở nước ngoài.

Hình ảnh

Cảm ơn anh ạ
nam mệnh hỏa cung mệnh tại ngọ là thế vượng nên tính tình rất là trưởng thành chín chắn nhưng bản thân gặp nhiều sự trắc trở trong cuộc sống.làm cái gì cũng trước thì tốt nhưng càng về sau càng xấu,bạn luôn khiêm nhường và biết kiếm chế nên dễ bị thiệt thòi hơn nguwofi khác.số bạn càng lớn càng phải đua chen ăn thua hơn thiệt với người ta nhiều hơn hồi còn bé.bạn có cách ko đào nên chưa nên yêu.yêu vào là chia tay.chia tay lại đĩ xa,.
Đầu trang

thái âm_0608
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thái âm_0608 »

hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19 Đầu năm mới muốn làm một việc gì đó có ỹ nghĩa nên tôi sẽ xem tử vi t cả mọi người.từ tính cách đến quá khứ và tương lai.mong mọi người ủng hộ ạ!
Đầu năm mới chúc tất cả mọi người trên diễn đàn 1 năm sức khoẻ,nhiều niềm vui và tràn đầy hành phúc.
Mọi người cho tôi biết vài thông tin như sau để bói chuẩn hơn:
1 .bố mẹ làm nghề gì,còn khoẻ ko?
2.bạn làm nghề gì?
Đầu năm em cũng chúc anh hungmanh82 và gia đình bình an, vạn sự như ý. Anh xem giúp em lá số tử vi.
1. Bố mẹ đã nghỉ hưu, còn khỏe
2. Đang làm trong ngành vận tải
Em cám ơn anh nhiều.
Tập tin đính kèm
ben.jpg (181.98 KiB) Đã xem 917 lần
Đầu trang

minhhanh062
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi minhhanh062 »

Nhờ bạn xem giúp mình công việc 2019 với ạ, nghe nói 2019 lại cực xấu với 1992 mà mấy năm qua việc lận đận quá. Bạn xem giúp mình 2019 mình có thể đổi sang công việc tốt hơn hay công việc có chuyển biến gì đỡ hơn không ạ?
1. Ba mẹ mình từng là giáo viên , sau này mẹ nghỉ làm chuyển sang buôn bán. Sức khoẻ cũng gọi là tạm ổn.
2. Mình làm dịch vụ khách hàng ( nhưng hiện đang ở nước ngoài)
Cảm ơn bạn nhiều !

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

thái âm_0608 đã viết: 08:54, 28/01/19
hungmanh82 đã viết: 17:39, 05/01/19 Đầu năm mới muốn làm một việc gì đó có ỹ nghĩa nên tôi sẽ xem tử vi t cả mọi người.từ tính cách đến quá khứ và tương lai.mong mọi người ủng hộ ạ!
Đầu năm mới chúc tất cả mọi người trên diễn đàn 1 năm sức khoẻ,nhiều niềm vui và tràn đầy hành phúc.
Mọi người cho tôi biết vài thông tin như sau để bói chuẩn hơn:
1 .bố mẹ làm nghề gì,còn khoẻ ko?
2.bạn làm nghề gì?
Đầu năm em cũng chúc anh hungmanh82 và gia đình bình an, vạn sự như ý. Anh xem giúp em lá số tử vi.
1. Bố mẹ đã nghỉ hưu, còn khỏe
2. Đang làm trong ngành vận tải
Em cám ơn anh nhiều.
Số bạn mệnh kim mà mệnh đóng tại tuất là thế bị khắc nên cuộc sống vất vả đua chen kiểu như ngồi trên đống lửa vậy.bạn làm gì cũng ko thấy vừa lòng,cứ bực mình bất mãn mà nói năng làm người ta khó chịu.số phải ít hợp nhiều người phải tha phương làm nhiều việc này việc nọ,đổi nơi này nơi kia.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

minhhanh062 đã viết: 09:13, 28/01/19 Nhờ bạn xem giúp mình công việc 2019 với ạ, nghe nói 2019 lại cực xấu với 1992 mà mấy năm qua việc lận đận quá. Bạn xem giúp mình 2019 mình có thể đổi sang công việc tốt hơn hay công việc có chuyển biến gì đỡ hơn không ạ?
1. Ba mẹ mình từng là giáo viên , sau này mẹ nghỉ làm chuyển sang buôn bán. Sức khoẻ cũng gọi là tạm ổn.
2. Mình làm dịch vụ khách hàng ( nhưng hiện đang ở nước ngoài)
Cảm ơn bạn nhiều !

Hình ảnh
Bạn là 1 người thông minh quán xuyến lại đảm đang táo bạo làm đc nhiều việc.bạn là 1 người khiêm nhường biết nhường nhịn nên dễ gặp thiệt thòi về mình,vô lo vô nghĩ tính tình đôi lúc khó tính mà ít người gần dc.bạn có số xuất ngoại ra ngoai hay gặp may mắn.sống ân tình mà đc người ta giúp đỡ.
Đầu trang

Suchio
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suchio »

Nhìu bạn nhờ xem nên bài của em bị trôi, anh cho phép em reup lại, hy vọng được anh chia sẻ vài lời về lá số của em, em cảm ơn :D
Suchio đã viết: 23:45, 24/01/19 Em xin chào anh, hy vọng được anh xem giúp lá số của em với ạ.
Ba em làm nông, mẹ em là công nhân viên, sức khoẻ của ba mẹ em cũng tương đối ổn.
Em hiện tại đang có dự định đi xa quê để tìm việc vào năm tới, mong anh xem hộ em năm sau của em sẽ như nào ạ?
Em xin cảm ơn anh rất nhìu :D
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Suchio đã viết: 09:32, 28/01/19 Nhìu bạn nhờ xem nên bài của em bị trôi, anh cho phép em reup lại, hy vọng được anh chia sẻ vài lời về lá số của em, em cảm ơn :D
Suchio đã viết: 23:45, 24/01/19 Em xin chào anh, hy vọng được anh xem giúp lá số của em với ạ.
Ba em làm nông, mẹ em là công nhân viên, sức khoẻ của ba mẹ em cũng tương đối ổn.
Em hiện tại đang có dự định đi xa quê để tìm việc vào năm tới, mong anh xem hộ em năm sau của em sẽ như nào ạ?
Em xin cảm ơn anh rất nhìu :D
Hình ảnh
Nam mệnh kim mà cung mệnh tại tý có sao thất sát nếu chuẩn giờ sinh thì đẹp vô cùng,1 người tình cứng rắn cương cường và rất thông minh có nhiều tài năng,bạn là 1 người luôn tự hào về mình làm gì cũng muốn giúp đỡ người khác.sau này chắc chắn thành công sau nhiêu va chạm trong cuộc sống.hạn đj ko thuận nên sẽ gặp nhiều trục trặc,chờ đến qua 30 sẽ thuận.mệnh cung khảm nên cẩn thận sức khoẻ .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”