Thu thập lá số nữ ế chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Mậu Thìn 88
Chính thức
Chính thức

Re: Thu thập lá số nữ ế chồng

Gửi bài gửi bởi Mậu Thìn 88 »

miketyson đã viết: 18:52, 28/01/19
Mậu Thìn 88 đã viết: 15:23, 28/01/19 Bạn xem giúp mình với. Ế toàn tập đây
Hình ảnh
Ế thật.
Nhưng sự nghiệp lên
Không bắt dc ck thì mua ck vậy
Sự nghiệp cũng chưa ổn đâu bạn. Đang tính chuyển việc mà ko biết đc ko nữa. cv mới có tốt ko. Bạn coi giúp mình đc ko?
Bạn nói mua ck có lẽ mình cố gắng kiếm tiền mua ck thật 😄 phấn đấu lĩnh vực khác 😂
Đầu trang

Mậu Thìn 88
Chính thức
Chính thức

Mậu Thìn 88 đã viết: 22:56, 28/01/19
Mậu Thìn 88 đã viết: 15:23, 28/01/19 Bạn xem giúp mình với. Ế toàn tập đây
Hình ảnh
Ế thật.
Nhưng sự nghiệp lên
Cảm ơn bạn nhiều nha!
Sự nghiệp cũng chưa ổn đâu bạn. Đang tính chuyển việc mà ko biết đc ko nữa. cv mới có tốt ko. Bạn coi giúp mình đc ko?
Bạn nói mua ck có lẽ mình cố gắng kiếm tiền mua ck thật 😄 phấn đấu lĩnh vực khác 😂
Mà chả nhẽ đây là cách hóa giải ế của mình sao???
Đầu trang

miketyson
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi miketyson »

Mậu Thìn 88 đã viết: 22:59, 28/01/19

Ế thật.
Nhưng sự nghiệp lên
Cảm ơn bạn nhiều nha!
Bác có phương án nào hay hơn k?
Đầu trang

Lu ha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lu ha »

miketyson đã viết: 23:06, 27/01/19
Lu ha đã viết: 09:39, 27/01/19 Lá số của mình đây. Liệu có ế lâu quá ko ạ? ^:)^ ^:)^
Hình ảnh
Chị hạn chế lăng nhăng quan hệ rộng

Chứ ế hồi nào. Lại còn lắm ông thầm yêu trộm nhớ mới chết.
Cám ơn chủ thớt! Vậy đây ko phải lá ế rồi \:D/ may quá, cứ lo ko lấy dc chồng. Mình cần là lấy dc chồng hoặc ít nhất cũng phải là quan hệ xác định tiến tới hôn nhân chứ ko phải mấy anh chỉ thả thính hoặc yêu thầm nhớ trộm thì sao mình biết chứ.
Ko biết ý chủ thớt lăng nhăng, quan hệ rộng là xác định yêu một lúc nhiều người hay thích một người rồi nhưng vẫn cho người khác cơ hội theo đuổi mình. Vì mình trong trạng thái thứ 2 vì cái người mình thích lại ko thể hiện cho mình thấy sự tin tưởng vào việc kết hôn, gần ít xa nhiều, cảm giác chỉ vì công việc nên mới cần mình ấy. Nên nếu ai khác mà thể hiện thích mình thì mình cũng sẽ nói chuyện lại xem phù hợp ko, nhưng cũng ko có gì hơn cả. :(( Thế nên, trạng thái chính thức vẫn là ế ấy.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
flood
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi flood »

miketyson đã viết: 23:54, 27/01/19
flood đã viết: 23:48, 27/01/19
miketyson đã viết: 01:18, 27/01/19

Có 2 người trong ls

Ai răng khểnh- xinh- sang trọng thì ế

Ng kia thì bt k đc liệt vào.
Bạn có thể xem giúp mình vì sao đến giờ vẫn chưa lấy chồng và có cách gì hóa giải được không với. Cảm ơn bạn nhiều.
Có 1 nguyên tắc nhân quả ntn: reo nhân bến nào trả nợ bến ấy.

Vc lấy ck là vc nhỏ thôi.

Gốc rễ ở quan lộc. Nhiều ng sẽ dịch sang nghĩa là làm nghề từ thiện, làm từ thiện... tránh nghề xấu gây nghiệp...vv.

Nhưng m dịch nghĩa chính xác là chăm chút hết sức cho công việc, nghề hướng thiện sẽ dc đền đáp.

Ế là 1 hệ quả. Gốc cũng từ công việc.
Cả ngày hôm qua m đã suy nghĩ về điều bạn nói, và xem lại thái độ của m đối với những cv đã trải qua.
Từ khi ra trường đến giờ, m đổi cv 1 lần. Với cả 2 cv, m đều cố gắng để hoàn thành tốt. Với cv hiện tại, m đã dành rất nhiều thời gian công sức để nghiên cứu tìm tòi, để có thể làm tốt nhất trong khả năng của m. Tuy nhiên m cố gắng là vì nhiệm vụ đc giao thì fải hoàn thành, chứ k fải vì yêu thích, nên nhiều khi thực sự rất chán nản.
Đỉêm chug giữa 2 cv này là m đều làm với tâm thế là sẽ k gắn bó lâu dài. Có phải vì vậy mà mình ế? Mình hiểu như vậy có đúng k?
Năm nay dự định tiến hành làm thêm 1 nghề tay trái, ai cũng nói vô bổ nhưng m cảm thấy thích nó, nên m sẽ làm.
Năm nay tình duyên của m có tí khởi sắc nào k bạn. m có thể gặp đc người mà m muốn lấy làm chồng ấy k? Bạn xem thêm giúp m với nha. m cảm ơn bạn.
Đầu trang

Tâmnguyễn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tâmnguyễn »

Tâmnguyễn đã viết: 14:47, 28/01/19
miketyson đã viết: 15:09, 26/01/19 Tính trong 3 đại vận đầu tiên, chị em nào có tinh thần học thuật post lá số nhé
Mình gần 30t , vẫn ế bạn ơi 😞😞😞
Bạn xem giúp mình với 😍😍😍
Bạn ơi , bài mình bị trôi . Bạn xem giúp mình với.
Mình thì lúc nào cũng bị cấm sừng, ko bít có phải do tính dễ chịu vs dễ tin người yêu quá hay ko nữa.. 😒😒😒😒
Tập tin đính kèm
Tâm nguyễn.jpg
Tâm nguyễn.jpg (183.41 KiB) Đã xem 1015 lần
Đầu trang

Thupy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thupy »

Yeonin đã viết: 14:42, 28/01/19 Mình cũng tham gia điểm danh nà! Số này thì chắc lên núi sống được rồi
Hình ảnh
Mình kg biết gì về tử vi, nhưng để ý thấy anh chủ thớt nói những lá số có tính hoang tưởng là mệnh có: Thiên Không + Thiếu Dương, nên chắc bạn kg ngoại lệ chăng :) .
Đầu trang

Mậu Thìn 88
Chính thức
Chính thức

miketyson đã viết: 23:25, 28/01/19
Mậu Thìn 88 đã viết: 22:59, 28/01/19

Cảm ơn bạn nhiều nha!
Bác có phương án nào hay hơn k?
Chính vì bế tắc nên mới nhờ bác coi giúp nè! 😊
Đầu trang

miketyson
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Thupy đã viết: 10:03, 29/01/19
Yeonin đã viết: 14:42, 28/01/19 Mình cũng tham gia điểm danh nà! Số này thì chắc lên núi sống được rồi
Hình ảnh
Mình kg biết gì về tử vi, nhưng để ý thấy anh chủ thớt nói những lá số có tính hoang tưởng là mệnh có: Thiên Không + Thiếu Dương, nên chắc bạn kg ngoại lệ chăng :) .
Nếu cứ sao+ cách cục= kết quả thế sao k lập 1 phần mềm nhập thông số vào phát nó chạy ra tất cả kq là xong?

K có chuyện đó.

Nói chung trong topic thấy ế thật thì ít mà cứ gào bừa thì nhiều hơn
Đầu trang

miketyson
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Tâmnguyễn đã viết: 07:45, 29/01/19
Tâmnguyễn đã viết: 14:47, 28/01/19
miketyson đã viết: 15:09, 26/01/19 Tính trong 3 đại vận đầu tiên, chị em nào có tinh thần học thuật post lá số nhé
Mình gần 30t , vẫn ế bạn ơi 😞😞😞
Bạn xem giúp mình với 😍😍😍
Bạn ơi , bài mình bị trôi . Bạn xem giúp mình với.
Mình thì lúc nào cũng bị cấm sừng, ko bít có phải do tính dễ chịu vs dễ tin người yêu quá hay ko nữa.. 😒😒😒😒

Không phải là trôi
Mà lá này mệnh tu hành k xem tử vi dc

B mang đến đâu ngta cũng lắc đầu thôi. Còn cứ xem bừa dự đoán sai hết ngay.

1 số người thuộc về chúa, phật , thánh thì họ k có số mệnh.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”