Chúc Toàn Thể Cô Gì Chú Bác Năm Mới An Khang - Thịnh Vượng - cháu xin mạn phép hỏi rằng lá số của cháu có lấy được chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
gionhe
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Chúc Toàn Thể Cô Gì Chú Bác Năm Mới An Khang - Thịnh Vượng - cháu xin mạn phép hỏi rằng lá số của cháu có lấy được chồng

Gửi bài gửi bởi gionhe »

Hình ảnh
Chào toàn thể mọi người ạ. Tình hình tết về bị nói vấn về chồng con nhiều quá ạ. 1 ngày về bố mẹ không nói dưới 10 lần. Nhắc nhẹ có, nịnh có, quát có, cáu có đủ cả. Và bố mẹ cháu còn dẫn chứng cháu hành xóm 2k còn có người rước. Làm mấy nay cháu buồn. Xin mọi người xem giúp cháu, cháu có lấy được chồng không ạ. Vì tình duyên cháu cực kỳ lận đận. Xin cảm ơn cả nhà ạ
Đầu trang

gionhe
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Chúc Toàn Thể Cô Gì Chú Bác Năm Mới An Khang - Thịnh Vượng - cháu xin mạn phép hỏi rằng lá số của cháu có lấy được c

Gửi bài gửi bởi gionhe »

Mong mọi người ghé qua cho e đôi lời ạ
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Chúc Toàn Thể Cô Gì Chú Bác Năm Mới An Khang - Thịnh Vượng - cháu xin mạn phép hỏi rằng lá số của cháu có lấy được c

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Hay thật.
Định năm Canh Tý lấy vk, gặp mấy em cũng duyên vào Canh Tý :))
Đầu trang

gionhe
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gionhe »

MarkHolland đã viết: 13:04, 03/02/19 Hay thật.
Định năm Canh Tý lấy vk, gặp mấy em cũng duyên vào Canh Tý :))
Dạ là e sang năm tý mới kiếm dk ny ạ
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

Nhìn kỹ lại, lá này thân nhược Tài Quan vượng. Thổ nắm lệnh, khó lấy ck lắm đây.
Lá này hợp tính cha nhưng chắc bố cũng kém ( sức khỏe hoặc công danh)
Anh em hoặc là bỏ đốt hoặc hiếm.
Quan tinh hiện mà vượng thành ra lại khó.
Em cứ ko để tâm thì tiền đến, đuổi tiền là tiền chạy. Năm vừa rồi chắc móm, ko kiếm dc mấy.
Lá này trước 19 tuổi, ko bik tiền tài ra sao? Chắc tốt nhỉ? Giờ còn mấy phần?
Đoán chơi gần Tết, chẳng hay đúng sai?
Đầu trang

gionhe
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gionhe »

MarkHolland đã viết: 23:59, 03/02/19 Nhìn kỹ lại, lá này thân nhược Tài Quan vượng. Thổ nắm lệnh, khó lấy ck lắm đây.
Lá này hợp tính cha nhưng chắc bố cũng kém ( sức khỏe hoặc công danh)
Anh em hoặc là bỏ đốt hoặc hiếm.
Quan tinh hiện mà vượng thành ra lại khó.
Em cứ ko để tâm thì tiền đến, đuổi tiền là tiền chạy. Năm vừa rồi chắc móm, ko kiếm dc mấy.
Lá này trước 19 tuổi, ko bik tiền tài ra sao? Chắc tốt nhỉ? Giờ còn mấy phần?
Đoán chơi gần Tết, chẳng hay đúng sai?
Vâng em cảm ơn anh/ chị ạ. Cái nói về bố rất đúng ạ. Còn tiền thì năm nào e cũng món huhu
Đầu trang

gionhe
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gionhe »

Mùng 2 chúc cả nhà gặp nhiều may mắn ạ
Đầu trang

nghiavq
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nghiavq »

Cung chồng vô chính diệu thì cố gắng lấy chồng muôn nhé em, đừng nghe họ hàng bố mẹ chửi bới, nhiều lá lấy chồng sớm bỏ chồng đấy, bố mẹ chửi >> kệ bm, mình lấy chồng xong hôn nhân ko hạnh phúc thì mình bỏ thì ai khổ? Mình khổ chứ ai? Nên sách viết cứ kết hôn muộn và nên lấy chồng khác làng khác tỉnh là thế
Đầu trang

gionhe
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gionhe »

nghiavq đã viết: 15:12, 06/02/19 Cung chồng vô chính diệu thì cố gắng lấy chồng muôn nhé em, đừng nghe họ hàng bố mẹ chửi bới, nhiều lá lấy chồng sớm bỏ chồng đấy, bố mẹ chửi >> kệ bm, mình lấy chồng xong hôn nhân ko hạnh phúc thì mình bỏ thì ai khổ? Mình khổ chứ ai? Nên sách viết cứ kết hôn muộn và nên lấy chồng khác làng khác tỉnh là thế
Dạ em cảm ơn anh/ chị. Chúc anh chị năm mới nhiều may mắn. Em năm nay 26 cũng muộn rồi ạ
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

nghiavq đã viết: 15:12, 06/02/19 Cung chồng vô chính diệu thì cố gắng lấy chồng muôn nhé em, đừng nghe họ hàng bố mẹ chửi bới, nhiều lá lấy chồng sớm bỏ chồng đấy, bố mẹ chửi >> kệ bm, mình lấy chồng xong hôn nhân ko hạnh phúc thì mình bỏ thì ai khổ? Mình khổ chứ ai? Nên sách viết cứ kết hôn muộn và nên lấy chồng khác làng khác tỉnh là thế
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”