Sao Tấu Thư Tọa Thủ Cung Nào Thì Chủ Số Hay Suy Nghĩ Than Vãn Về Cung Đó !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Sao Tấu Thư Tọa Thủ Cung Nào Thì Chủ Số Hay Suy Nghĩ Than Vãn Về Cung Đó !

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Terranguyen đã viết: 19:54, 19/02/19
HamanoRie đã viết: 13:15, 19/02/19 Em có tấu thư ở mệnh, thêm phong cáo điếu khách lun 🤣. Chém gió lám 🤣
Haha , me too . Có người còn bảo em có hoá khoa thiên di chiếu về lật lộng nhanh nữa :)) cạn ngôn
Ô giống tớ, cũng khoa kị thiên di chiếu về. Nhưng mà tớ nói lật lọng nhanh thật 🤣, cãi nhau chỉ có thắng chứ không có hoà 🤣
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

HamanoRie đã viết: 20:04, 19/02/19
Terranguyen đã viết: 19:54, 19/02/19
HamanoRie đã viết: 13:15, 19/02/19 Em có tấu thư ở mệnh, thêm phong cáo điếu khách lun 🤣. Chém gió lám 🤣
Haha , me too . Có người còn bảo em có hoá khoa thiên di chiếu về lật lộng nhanh nữa :)) cạn ngôn
Ô giống tớ, cũng khoa kị thiên di chiếu về. Nhưng mà tớ nói lật lọng nhanh thật 🤣, cãi nhau chỉ có thắng chứ không có hoà 🤣
Chời ơi sao lại tìm đc đồng bọn ở đây rồi 🤣🤣 lộng ngôn thì thôi luôn rồi hoá khoa ơi :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Duccon_cdl13 đã viết: 17:30, 19/02/19
uh...chém gió là nghề của e rồi \:D/

sao tấu thư ở mệnh thì hay bẩm tấu, chào hàng , dùng lời nói của mình để kiếm tiền ( vd : như e bán hàng thì e là người hay chào hàng bẩm tấu để kiếm lời ) ...nếu mà tọa cung thiên di thì người ta lại bẩm tấu với mình ...như vậy thì nếu người buôn bán thì sao tấu thư tọa thủ cung thiên di đẹp hơn mệnh vì lúc đó người ta đến hỏi han mình nhiều hơn là mình hỏi han người ta
Em thấy con sao đó rất đẹp, có ở mệnh di rất tốt cho xã hội bây giờ í hehe. Người không có khiếu ăn nói thiệt thòi đủ đường.
Terranguyen đã viết: 20:06, 19/02/19
HamanoRie đã viết: 20:04, 19/02/19
Terranguyen đã viết: 19:54, 19/02/19 Haha , me too . Có người còn bảo em có hoá khoa thiên di chiếu về lật lộng nhanh nữa :)) cạn ngôn
Chời ơi sao lại tìm đc đồng bọn ở đây rồi 🤣🤣 lộng ngôn thì thôi luôn rồi hoá khoa ơi :))
Có phải team SPT lun hông 🤣
Đầu trang

Terranguyen
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Terranguyen »

Có phải team SPT lun hông 🤣
Hehe hông phải , có thêm SPT chắc vô địch cải lộn rồi, bth lộng ngôn thôi chứ hiền lắm (thái âm đường phù) 😁😁
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”